Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi babymoon
    Ko biết thuốc mọc tóc của đàn ông thì đàn bà có dùng được ko nữa. Bạn mình bị rụng tóc (hói ấy) dùng 1 số thuốc cả uống và bôi thì có hiệu quả sau 2 tháng đấy. Hình như là uống biotin, L cytine, bepanthen và xịt cái thuốc gì ấy để mình hỏi lại tên nếu bạn cần tham khảo.
    Cho mình xin tên loại thuốc đó nhé. Cảm ơn nhiều!

Cách một: uống vừng đen, xay vừng đen thành bột, uống hàng ngày, giúp mọc tóc rất tốt, da đẹp nữa ạ Cách hai: dầu gội và dầu massage chống rụng và kích thích mọc tóc: Petrole Hair của Pháp
    Chị thử xem ạ

Trích dẫn Gửi bởi Chip-Puppy
    Cách một: uống vừng đen, xay vừng đen thành bột, uống hàng ngày, giúp mọc tóc rất tốt, da đẹp nữa ạ Cách hai: dầu gội và dầu massage chống rụng và kích thích mọc tóc: Petrole Hair của Pháp
    Chị thử xem ạ
    Mẹ Chip-Puppy ơi, mình có thể mua loại dầu gội đầu đó ở đâu được? Mẹ nó cho mình địa chỉ nhanh nhanh nhé, minhwps trọc đầu rồi. Cảm ơn nhiều nhiều!

Chị thử xem ạ
    Cái vừng đen này uống ntn hả mẹ nó?sống hay chín?liều lượng ra sao?khoảng bao lâu thì thấy kq?giúp mình nhé!:Rose: :Rose:

Trích dẫn Gửi bởi khi&heocon
    Cái vừng đen này uống ntn hả mẹ nó?sống hay chín?liều lượng ra sao?khoảng bao lâu thì thấy kq?giúp mình nhé!:Rose: :Rose:
    chị mang vừng đen ra ngoài hàng xay nó thành bột, rồi ngày uống hai lần, khoảng hai thìa/ lần, giúp tóc mọc nhanh, đen, mượt, em cũng đang uống, nhưng uống 1-2 tháng mới có tác dụng chị à

Trích dẫn Gửi bởi langlanh
    Mẹ Chip-Puppy ơi, mình có thể mua loại dầu gội đầu đó ở đâu được? Mẹ nó cho mình địa chỉ nhanh nhanh nhé, minhwps trọc đầu rồi. Cảm ơn nhiều nhiều!
    hic, em thấy nó ở cửa hàng Siêu mỹ phẩm ở chỗ Đê La thành cắt Giảng Võ ý, nhưng thấy mấy người bảo ở Xuân Thuỷ cũng có mà dùng có tác dụng rồi đấy,

Trích dẫn Gửi bởi khi&heocon
    Hì, đúng là vừng đen làm mọc tóc rùi .E thì ko có nhu cầu cần mọc tóc, nhưng hay ăn cơm với muối vừng làm bằng vừng đen và lạc, nên dạo này thấy tóc nhanh dài và mọc nhiều ở trên đỉnh đầu thế:Battin ey:

ối, hôm qua em ra hàng, mới biết có thêm một loại dầu massage kích thích mọc tóc nữa, nó là loại dược mỹ phẩm nổi tiếng lắm, hihih, nhưng đắt quá nên em chả buồn nhớ tên nữa, thấy bảo loại ý đảm bảo lắm, mọi người thử xem

hic, em thấy nó ở cửa hàng Siêu mỹ phẩm ở chỗ Đê La thành cắt Giảng Võ ý, nhưng thấy mấy người bảo ở Xuân Thuỷ cũng có mà dùng có tác dụng rồi đấy,
    Cảm ơn mẹ Chip-Puppy nhiều nhé!

Chữa rụng tóc: Vừng một bát, rang chín tán nhuyễn, thêm đường, nấu uống nhiều lần, tóc sẽ đen mượt, hết rụng. Vừng đen dưỡng tóc:
    Tóc tiếp xúc trực tiếp với ánh nắng và bụi đường, chưa kể vô số loại hóa chất từ keo, mouse... rất dễ bị xơ và chẻ ngọn. tự chế biến “thuốc bổ” từ vừng đen để lấy lại vẻ mượt mà cho mái tóc.
    - Chuẩn bị 1 bát vừng đen, đem sao chín rồi tán nhuyễn.
    - Sau đó thêm một lượng đường vừa đủ vào nước và nấu cho dễ uống.
    - Uống mỗi ngày 2 lần vào buổi sáng và tối trước khi đi ngủ./.