Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20

Chủ đề: học làm nail ở SG

Trích dẫn Gửi bởi hai anh
    Cảm ơn mẹ Chíp, hôm nào bọn mình lượn hàng cân đi mẹ Tấm ơi. Lúc nào WTT HN tổ chức hội chợ từ thiện bọn tớ sẽ đăng ký tham gia một quầy vẽ móng tay phục vụ các mẹ WTT nhé.
    Hehe,lúc đó em có được giảm giá ko chị ơi ,à quên địa chỉ mua là Hậu-29 hàng cân chị nhé.

Mẹ Chíp ơi, nhiều thời gian mò mẫm thế.
    Cảm ơn thông tin của mẹ nhé, nhưng mà HA ơi, tớ thích và mới có ý định đó thôi nhưng chưa có tí kỹ năng cơ bản về sơn sửa móng tay gì cả, khéo phải cắp tráp đến học HA trước rồi mới đi mua sách về học, nhỉ :4:

Đang ở
    33 Nguyễn Văn Linh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
    Mình đang muốn học nail để mở tiệm,và sau này đi xuất cảnh cũng có được kinh nghiệm vững vàng trong nghề.Mình thấy quảng cáo thì nhiều nhưng không biết chọn trường nào .Các mẹ nào có kinh nghiệm ,chỉ giúp mình với.thanks:Rose:

chị có thể đăng kí học ở Kelly Pang đó, em thấy chỗ đó cũng được, nhưng có vẻ học phí là hơi cao, chúc chị tìm được chỗ học như ý nha

Kelly Pang em thấy ok lắm.Dạy có phương pháp,dễ hiểu,giá tính ra thì không mắc đâu,nếu chị đã có tiền muốn mở tiệm hoặc để xuất cảnh thì số tiền học phí chẳng là bao,mà chất lượng tốt nữa.Chị cứ đến tham khảo để họ giới thiệu chương trình học cho mình.

các chị ơi có chị nào học làm nail ở kelly pang chưa vậy.em định học ở đó nên hỏi thăm chút xiu .ở đó học có được kô ạ,dạy có tận tình kô.chị nào học rồi cho em xin ít thông tin với.thanks :Rose::Rose::Rose:

Chào bạn ! Về style của Kelly thì rất OK , nhưng hoc phí thì hơi bị cao . Và bắt buộc bạn phải mua dụng cụ của Kelly .

mình cũng học ở kellypang rồi các cô giáo rất nhiệt tình học song đảm bảo tay nghề vững chắc hih tiền nào của đó muốn học thì chuẩn bị trên 10 trieu nhé

Trích dẫn Gửi bởi alisa nguyen
    mình cũng học ở kellypang rồi các cô giáo rất nhiệt tình học song đảm bảo tay nghề vững chắc hih tiền nào của đó muốn học thì chuẩn bị trên 10 trieu nhé
    Bây giờ học phí hơn 10tr cơ à?Em nhớ năm 2004-2005 gì đó em nộp tất tần tật có hơn 4tr thui,đấy là em đăng ký gần như tất cả các lớp học đó,cọ nét cọ bản,phun sơn đắp bột,rồi 3d nữa,rồi sửa móng cắt da,tính luôn cả dụng cụ học vào rồi đấy.Chỉ tiếc là em không theo học được hết,vì nếu để ra nghề được thì cũng phải mất ít nhất là nửa năm,mà em ngoài bắc,vào đó vừa nhớ nhà mà công việc ngoài này cũng không cho phép em đi lâu vậy được.Hix,tiếc ghê,giá mà kelly có mở trường ngoài này là em đi học lại ngay.

Em thấy có một cửa hàng ở đầu ngã tư nguyễn hữu huân-trần nhật duật,ở ngay cái gầm cầu ý.. số nhà bao nhiêu em cũng ko để ý nữa.
    Mẹ chíp chíp ơi, cái đấy người ta đào tạo để đi làm chuyên nghiệp ấy. Học phí khoảng gần 10triệu cơ. Nếu mẹ mà muốn chỉ để vẽ vời thông thường thôi thì lên mạng tìm mấy cái kiểu dễ dễ rồi tự vẽ theo. K thì thỉnh thoảng đầu tư ra hàng vẽ xem người ta vẽ sao rùi tranh thủ hỏi han ít kinh nghiệm. E thấy cái này phải tự tập mới được chứ mà học hành lớp chỉ để vẽ cho mình thì kể cũng hơi phí.
    Còn một cách nữa là mẹ có thể ra một vài hàng vẽ gần nhà nhờ họ chỉ cho vài buổi rồi trả họ ít tiền. Còn lại ta về nhà tự thực hành.
    ---> Túm lại là mẹ muốn vẽ đẹp thì phải thực hành nhiều...

Các Chủ đề tương tự

1. Cho em hỏi về nail O.P.I bán ở Tôn Thất Tùng
    Bởi sieusaotoasang trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 12-23-2014, 09:18 PM
  2. Học nail ở Nail statr
    Bởi khogamemienphi trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-28-2014, 02:48 AM
  3. Ở Mỹ làm nail sao mau giàu, còn ở vn thì sao?
    Bởi Nick2007 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 09-21-2014, 08:18 AM
  4. Địa chỉ học nail ở Hà Nội - Help!
    Bởi vegas123 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-13-2014, 09:56 PM
  5. Những mẫu nail đẹp cho ngày thu
    Bởi sim68.net trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-08-2014, 08:59 PM