Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Hỏi hàng cắt tóc, ép tóc đẹp ở Cầu Giấy

Chào các mẹ!
    Sau 9 tháng 10 ngày + 10 tháng chịu đựng không làm đẹp vì tương lai con em chúng ta. Đến nay khi con trai em được 10 tháng em quyết định phải đi tu chỉnh lại nhan sắc, trước hết là đầu tóc.
    " Cái răng, cái tóc là góc con người " mà .
    Em ở khu vực Cầu Giấy, có bác nào biết hàng cắt tóc, ép tóc đẹp nào ở Cầu giấy không ạ? Xin chỉ giáo giùm mẹ cháu. Mẹ cháu xin cảm ơn nhiều nhiều :Rose: :Rose: :Rose:

Bạn có thể đến ngõ 132 - đường Cầu Giấy, đi vao ngõ là gặp cửa hàng Huyền Thanh, mình thấy ở đó là cũng được. Gí cảt lại phải chăng

MÌnh cũng vừa trải qua thời kỳ như bạn đây. Tóc mình hơi xoăn và bông. Cách đây 2 tuần mình đã ép tóc tại Hiệu Thúy Hà (k nhớ số nhà... hihi...). Trên phố Mai Dịch (Đường vào chợ Đồng Xa ấy). Nếu bạn đi từ đường Hồ Tùng Mậu rẽ vào thì nó nằm bên tay phải (đối diện cửa hàng bán gạo, bên cạnh 1 cửa hàng cắt tóc và hàng nước). Nói chung hiệu này hơi khuất và nhỏ, 2 cô thợ làm đầu gầy gầy, ăn mặc giản dị nhưng làm rất cẩn thận. Một cô tên là Hằng, 1 cô tên là Phượng.
    Mình ép và cắt hết 300k.
    Kết quả thế nào bạn nhìn vào ảnh Avatar của mình là biết. Sau khi ép được mấy ngày mình chụp đó! Hehe...

Trích dẫn Gửi bởi tinhny
    MÌnh cũng vừa trải qua thời kỳ như bạn đây. Tóc mình hơi xoăn và bông. Cách đây 2 tuần mình đã ép tóc tại Hiệu Thúy Hà (k nhớ số nhà... hihi...). Trên phố Mai Dịch (Đường vào chợ Đồng Xa ấy). Nếu bạn đi từ đường Hồ Tùng Mậu rẽ vào thì nó nằm bên tay phải (đối diện cửa hàng bán gạo, bên cạnh 1 cửa hàng cắt tóc và hàng nước). Nói chung hiệu này hơi khuất và nhỏ, 2 cô thợ làm đầu gầy gầy, ăn mặc giản dị nhưng làm rất cẩn thận. Một cô tên là Hằng, 1 cô tên là Phượng.
    Mình ép và cắt hết 300k.
    Kết quả thế nào bạn nhìn vào ảnh Avatar của mình là biết. Sau khi ép được mấy ngày mình chụp đó! Hehe...
    ÔI có 300k thôi à, rẻ mà lại đẹp đấy nhỉ. Tớ và cắt cách đây gần 2 năm rồi mà cũng mất 350k. Cảm ơn bạn nhiều nhé.:Rose: :Rose: :Rose: Thứ 7 này quyết tâm đi làm đẹp thôi

Trích dẫn Gửi bởi 99kangachi
    ÔI có 300k thôi à, rẻ mà lại đẹp đấy nhỉ. Tớ và cắt cách đây gần 2 năm rồi mà cũng mất 350k. Cảm ơn bạn nhiều nhé.:Rose: :Rose: :Rose: Thứ 7 này quyết tâm đi làm đẹp thôi
    Chị có biết khu Nghĩa Tân không a? ở trong đó có rất nhiều cửa hiệu cắt tóc và cắt cũng khá đẹp đấy ạ.

Trích dẫn Gửi bởi 99kangachi
    Chào các mẹ!
    Sau 9 tháng 10 ngày + 10 tháng chịu đựng không làm đẹp vì tương lai con em chúng ta. Đến nay khi con trai em được 10 tháng em quyết định phải đi tu chỉnh lại nhan sắc, trước hết là đầu tóc.
    " Cái răng, cái tóc là góc con người " mà .
    Em ở khu vực Cầu Giấy, có bác nào biết hàng cắt tóc, ép tóc đẹp nào ở Cầu giấy không ạ? Xin chỉ giáo giùm mẹ cháu. Mẹ cháu xin cảm ơn nhiều nhiều :Rose: :Rose: :Rose:
    :Rose: :Rose: :Rose: Còn hỏi ai nữa mình đây, mẹ cháu ra cửa hàng Bắc Hà ở gần Chùa hà ý, Bạn đấy vùa rẻ mà đẹp , nhanh nhẹn lắm, mình hay làm ở đó, Bạn đấy năm nay khoảng 38 tuổi hình như chưa gì đâu
    Nhớ là gần chùa hà nhưng bên đường mới mở Trần Đăng Ninh ý nhé ra giới thiệu là có Oanh làm bư điện Cầu Giấy giới thiệu nhé

Trích dẫn Gửi bởi Rita1810
    Chị có biết khu Nghĩa Tân không a? ở trong đó có rất nhiều cửa hiệu cắt tóc và cắt cũng khá đẹp đấy ạ.
    Bạn có thể cho mình biết cụ thể là hiệu nào ở Nghĩa Tân không? Nhà mình ở gần đấy mà không biết cắt tóc ở hiệu nào vì nhiều quá. Thanks.

Trích dẫn Gửi bởi PnP
    Bạn có thể cho mình biết cụ thể là hiệu nào ở Nghĩa Tân không? Nhà mình ở gần đấy mà không biết cắt tóc ở hiệu nào vì nhiều quá. Thanks.
    :Sad: Em lại không nhớ rõ địa chỉ rồi chị ơi.Để em đi xem lại nha chị.Vì em cũng hay lượn lờ vào đấy lắm.hihi.Cửa hiệu đó tên là Kim Anh đó chị.:Battin ey: Chị biết hiệu này không? Gần Lộc Tài đó chị ơi.:Smiling: Đi lui lên trên mấy hiệu nữa là đến thôi à.Đi lui bên trên chứ k phải đi lui xuống chỗ chợ Nghĩa Tân đâu chị nhá.Nếu chị vẫn k tìm ra thì để em xem lại địa chỉ nha chị

A mà cho mình hỏi thêm Rita1810 một chút là hiệu đó cắt tóc ngắn có đẹp không? Mình đang để tóc ngắn mà.

Trích dẫn Gửi bởi PnP
    A mà cho mình hỏi thêm Rita1810 một chút là hiệu đó cắt tóc ngắn có đẹp không? Mình đang để tóc ngắn mà.
    Cắt đẹp đó chị.Chị này cũng nhẹ nhàng lắm.Em thấy chị ấy cũng có bằng gì đó của hãng chăm sóc tóc nổi tiếng đấy ạ.Úi sao tự dưng em quên mất :Sigh: .Em thấy nhiều người cắt ở đó được lắm chị.Chị đến thử xem sao nha.