Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Tóc mỏng

Tóc mỏng

mình dùng dầu dừa có bị bết tóc đâu ,nếu có chắc là do gội lại ko sạch thôi bạn

Mìh thấy n ng bị thế lắm.gội lại thì gội trong khoảng bn lâu hả bạn.bạn dùg dầu gội j.mà dầu dừa có tác dụg k bạn

Bạn bôi ít dầu dừa thôi, bôi vào chân tóc ấy rồi matxa đều sau đó ủ 15p rồi gội lại như bt thôi . Nhưng dầu dừa e xài nhiều thấy chỉ mướt bớt rụng thôi chứ ko dài dày tóc lam,dài dầu olive e thấy đc hơn . Dầu olive mua trong siêu thị 1 chai 100 mấy ml củng khoảng 80k à^^

Dầu oliu làm dày tóc hả bạn.tớ nghe nói cả dầu bưởi.cái nào tốt hơn tư vấn giúp tớ.tớ chỉ cần dày thôi vì tóc tớ dài cũng nhanh

Mình toàn ủ qua đêm thôi ,dùng tăm bông để không bị bết và tiết kiệm ,mình thường làm tuần 2-3 lần tùy độ siêng

khách hàng của mình cũng có một số ng` bị rụng tóc hoặc tóc mỏng & theo như họ kể là đã dùng rất nhiều cách như uống thuốc,tinh dầu bưởi... nhưng cũng k ăn thua theo mình thì tóc mỏng nên cắt ngắn,uốn phồng,dập phồng chân tóc & hạn chế buộc tóc chặt,thức khuya,ngủ ít có lẽ sẽ cải thiện đc ít đấy

Tóc mỏng a~ mình cũng bị nè, tóc đã mọc chậm mà còn hay rụng, dạo trước có nghe đứa bạn rủ rê mua tinh dầu bưởi, về dùng thử được hơn 5 hôm rồi :"> thấy tóc mượt ra, chải tóc cũng ít rụng hơn trước, do chỉ mới dùng thời gian ngắn nên chưa biết tác dụng mọc tóc ra sao :"> để ráng dùng thêm vài hôm xem sao

có ai dùng tinh dầu hoa bưởi của DNTN Long Thuận chưa ạ. đắt mà k biết có mọc tóc ko