Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Kiểu tóc dành cho khuôn mặt tròn!!!

Các chị ơi, gần Tết rồi, em muốn thay đổi kiểu tóc một chút cho đỡ nhàm chán. Hiện nay tóc em dài ngang vai (tóc bằng ko tỉa). Mặt em thì tròn xoe í. Các chị tư vấn giùm em xem nên để tóc kiểu gì thì hợp ah. Các chị post cả ảnh cho em dễ hình dung nữa thì tốt quá, vì khả năng tưởng tượng của em hơi kém ah.

Chị có thể qua Hương Phi nhờ chị Hương cắt tỉa sửa lại form tóc rồi uốn xoăn lọn vừa, nếu tưởng tượng ra thì sẽ nghĩ kiểu này k hợp với mặt tròn to, nhưng thật ra lại rất hợp (minh chứng sống là chị dâu em rooling: ).

Trích dẫn Gửi bởi trang1938
    Các chị ơi, gần Tết rồi, em muốn thay đổi kiểu tóc một chút cho đỡ nhàm chán. Hiện nay tóc em dài ngang vai (tóc bằng ko tỉa). Mặt em thì tròn xoe í. Các chị tư vấn giùm em xem nên để tóc kiểu gì thì hợp ah. Các chị post cả ảnh cho em dễ hình dung nữa thì tốt quá, vì khả năng tưởng tượng của em hơi kém ah.
    Mặt tròn trông vừa trẻ lâu, vừa dễ thương đấyrooling:!
    Nếu thích các kiểu tóc tỉa ''hiền hiền'', như tóc Nhật ấy, em thử ra Hương Grace 31 TQToản nhé. Chị chuyên cắt ở đấy và thấy rất OK. Chúc em như ý nhé!

Mẹ Hana: chị ơi, kiểu tóc tỉa " hiền hiền " là như thế nào hả chị? Khổ, em đã thú nhận là em tưởng tượng kém lắm mà. Em cũng ít biết các kiểu tóc nên toàn túm lại buộc đằng sau thôi, trông già ghê. Ra hàng rồi nói chị chủ là tỉa em kiểu tóc " hiền hiền " hợp với mặt tròn của em không biết chị chủ có hiểu không chị nhỉ. Chị bật mí cho em chút về giá cả ở cửa hàng được không chị, nhiều tiền quá thì chết em.

Trích dẫn Gửi bởi trang1938
    Mẹ Hana: chị ơi, kiểu tóc tỉa " hiền hiền " là như thế nào hả chị? Khổ, em đã thú nhận là em tưởng tượng kém lắm mà. Em cũng ít biết các kiểu tóc nên toàn túm lại buộc đằng sau thôi, trông già ghê. Ra hàng rồi nói chị chủ là tỉa em kiểu tóc " hiền hiền " hợp với mặt tròn của em không biết chị chủ có hiểu không chị nhỉ. Chị bật mí cho em chút về giá cả ở cửa hàng được không chị, nhiều tiền quá thì chết em.
    Cắt xong rồi, xinh quá thì không muốn...die nữa đâurooling:!
    - Ở Grace, giá cắt không gội (em gội trước ở nhà cũng ok) là 120.000đ nhé. Nếu gội + cắt thì 160.000đ.
    - Chị chủ trước ở Nhật (chồng Nhật), cắt các kiểu tóc Nhật thì khỏi chê rồirooling:. Rất hiểu ý. Ở đó, có nhiều catalogue mẫu tóc tỉa, em xem rồi thích kiểu gì thì yêu cầu nhé. Em cứ đến, rồi xin tư vấn cụ thể về kiểu, nếu thích, hẹn ngày, giờ cắt...
    Chị thích kiểu tóc Nhật (hơi giống mẫu em có đấy), nên cắt ở đây thấy vừa ý.
    Chúc em ngủ ngon nhé!

Trích dẫn Gửi bởi Mẹ Hana
    Cắt xong rồi, xinh quá thì không muốn...die nữa đâurooling:!
    - Ở Grace, giá cắt không gội (em gội trước ở nhà cũng ok) là 120.000đ nhé. Nếu gội + cắt thì 160.000đ.
    - Chị chủ trước ở Nhật (chồng Nhật), cắt các kiểu tóc Nhật thì khỏi chê rồirooling:. Rất hiểu ý. Ở đó, có nhiều catalogue mẫu tóc tỉa, em xem rồi thích kiểu gì thì yêu cầu nhé. Em cứ đến, rồi xin tư vấn cụ thể về kiểu, nếu thích, hẹn ngày, giờ cắt...
    Chị thích kiểu tóc Nhật (hơi giống mẫu em có đấy), nên cắt ở đây thấy vừa ý.
    Chúc em ngủ ngon nhé!
    Hức hức..
    Chị chủ ở đây bận rộn suốt, đi suốt. Em đến 2 lần mà không gặp được, mấy em phụ ở đó hình như ghi số điện thoại của em rồi tong tẩy để rơi đâu mất hay sao í, chẳng thấy gọi lại gì cả.
    Kéo cái topic này lên, kéo lên, kéo lên. Mọi người ai đi qua nhìn thấy thì vào tư vấn giùm em nhé.
    Em tặng hoa :Rose::Rose::Rose:

Hihi..ngó nghiêng cái topic này một tý xem các mẹ tư vấn lấy tý kinh nghiêm, mặt em cũng tròn mà sắp sửa sinh em bé rồi, giờ tóc em đang để dài định bụng để sinh xong tiện buộc túm lại cho gọn. Nhưng bạn em bảo nên cắt ngắn đi cho gọn gàng trước khi sinh, bình thường mặt em đã tròn giờ có bầu mặt như cái đĩa tây đến nơi rồi, hix..các mẹ tư vấn giùm em luôn xem em nên cắt kiểu đầu gì và nên ra đâu cắt với, càng gần càng tốt các mẹ ah vì em bầu bí bụng to lắm ko đi lại được nhiều! Tks các mẹ nhiều lắm!

Trích dẫn Gửi bởi nhs_nhs
    Chị có thể qua Hương Phi nhờ chị Hương cắt tỉa sửa lại form tóc rồi uốn xoăn lọn vừa, nếu tưởng tượng ra thì sẽ nghĩ kiểu này k hợp với mặt tròn to, nhưng thật ra lại rất hợp (minh chứng sống là chị dâu em rooling: ).
    Tớ là khách hàng nhà Hưong phi đây, tớ hay ép tóc ở đó, thấy nhà Hphi có Chồng, vợ, 1 cô em, và 1 đứa cháu chuyên cắt.
    To mẹ Ha na: Chỗ bác chỉ ép tóc có ổn kg, em đang muốn đi ép lại đây.

Em thấy nhà Hương Phi bạn em bảo cắt tóc cũng tuỳ hứng lắm, có người cắt đẹp có người cắt ko đẹp, bạn em nó cắt ở đấy thường xuyên, lần thì xinh, lần thì trông như hâm ý!

Em vào lôi cái topic của em lên nào.

Các Chủ đề tương tự

1. Kiểu Tóc Đẹp Cho Khuôn Mặt Tròn Mũm Mĩm
    Bởi pepong trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-30-2015, 03:06 AM
  2. Kiểu tóc hợp khuôn mặt
    Bởi phatnguyen trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-22-2015, 12:16 AM
  3. Cần tư vấn kiểu tóc hợp với khuôn mặt
    Bởi tiaduahaunghethuat trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 01-14-2015, 10:55 PM
  4. kiểu tóc phù hợp với khuôn mặt tròn
    Bởi elainechen trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-13-2015, 10:03 PM
  5. Tư vấn giúp e kiểu tóc hợp khuôn mặt.
    Bởi dunghn94 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-18-2014, 09:55 PM