Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

tiệm làm tóc Anh Hà (hẻm 315 Lê Văn Sỹ quận 3) đẹp, rẻ, cô chủ rất dễ thương, nhiệt tình.

Vô tình được bạn giới thiệu tiệm làm tóc Anh Hà, hôm nay nghỉ lể mình lại qua tiệm cắt, nhuộm, gội đầu+đắp mặt nạ+massage, tỉa chân mày làm quá Trời mà tổng cộng có 270k àh.
    Phải nói là cô chủ cắt tóc quá đẹp, mình chưa khi nào hài lòng với cái mái và kiểu tóc hiện giờ của mình. cắt về bạn bè và người nhà ai cũng khen kiểu tóc và nói mình cắt kiểu này trẻ ra mấy tuổi
    tỉa chân mày thì cô Hà tỉa đẹp chắc ko chê được xíu nào luôn.
    ko fải mình bà con gì mà PR dùm đâu vì nhà mình ở quận Bình Thạnh, trước giờ toàn làm tóc ở tiệm TyTy trên Thích Quảng Đức (quận phú nhuận) cho gần nhà, mà giờ biết chỗ cô Hà này tốt nên muốn làm tóc phải chịu khó chạy xa xíu.
    Mà thuốc nhuộm ở đây ko hề bị rát như bên TyTy làm đâu. với lại cô Hà nhuộm rất kĩ, ko hề bị chỗ có màu chỗ ko như bên TyTy
    mình rất rất hài lòng về tiệm Anh Hà luôn đó, cô chủ rất chi là dễ thương và nhiệt tình. Có khách vô hỏi gội uốn bao nhiêu, cô Hà nói 100k, khách nói chỉ mang có 80k cô ấy vẫn ok làm luôn đó. Mọi người có dịp ghé qua làm tóc thử đi bảo đảm ra về sẽ rất vừa ý.
    cắt 40k, gội+sấy+massage+đắp mặt nạ 30k, nhuộm 200k, hấp dầu 100k.

Đang ở
    <a href="http://trungcapykhoa.com/trung-cap-duoc">Trung cấp Dược</a>
    bạn ơi, làm gì có hẻm 315 Lê Văn Sỹ đâu, PR thì cũng để lại cái địa chỉ chính xác với chứ

Mùi PR đậm đặc quá! Té xỉu!

Các Chủ đề tương tự

1. Cảnh báo lừa đảo ở tiệm cắt tóc ở Lê Văn Sỹ, Q3
    Bởi cuibap trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-16-2015, 01:54 AM
  2. Lê hiếu lê văn sỹ
    Bởi tuyendangdinh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-01-2015, 04:19 AM