Chuyện là em thuộc dạng tóc xoăn tự nhiên. Em đã duỗi tóc được 2 lần và lần này là lần 3 vì nó lại xoăn lại.
Em chỉ mới duỗi lần 3 hôm CN ( ngày 22.6) và em duỗi phồng nhưng vì em chỉ duỗi 1 lần thuốc (cái này em đc cậu duỗi miễn phí mà tại lúc đó 10g đêm rồi nên em không tiếp tục duỗi lần 2 được và em rất nản cái cảnh ép tóc và chét thuốc nên đồng ý chét thuốc 1 lần thôi). Và em rất hối hận khi duỗi lại lần 3 mà không duỗi thì tóc cũ của em xù và xoăn + khô rất khủng mà duỗi rồi thì em không hài lòng (vì em thích tóc xù xù bung bung xoăn xoăn chứ không phải thẳng đơ nhưng mà ở mức vừa vừa nên trong 1 phút nông nổi đã quyết định duỗi tiếp (((((( ). Với cả em thèm cảm giác xoã tóc đi học lắm. Mà tóc xoăn tự nhiên có bao giờ em dám xoã ra, chỉ toàn cột lên thôi nên em đã duỗi với mong ước đc xoã tóc đi họccc để tóc bay trong gió.
Em muốn hỏi mọi người thì sau bao lâu tóc em mới bung bung lên được ạ ? và khi nào em có thể cột tóc? và sau bao lâu em mới có thể dùng lô cuốn? em thật sự nhớ mái tóc cũ......
Thật sự là 3 lần em duỗi em đều hối hận nhưng sau đó em lại quyết định duỗi =(((((((((((((((((((((((((( em cũng chả hieu nổi mình
Em thật sự nhớ tóc cũ mong mọi người có ý kiến gì giúp em thì chia sẻ ạ.