Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 2 của 2

Bị rụng tóc. Cần các chị giúp đỡ ạ :(

Chào các chị. Em năm nay 17 tuổi. Là nữ ạ. Chuyện là mấy tháng gần đây e bị rụng tóc quá trời cảm thấy mỏng rõ rệt luôn ạ. Trên đầu hiện rõ khoảg trắng. Đây là lần đầu tiên tóc e rụg nhiều ntn đấy ạ
    chuyện là mùa đông e có dùng dầu dừa va ra hàng gội. Tóc rất mau dài, dày và mượt. Đến qua Tết e gội ở nhà, mua một cặp dầu 190k 1 cặp . Chỉ thấy ng bán bảo la dùng cũg dk. Nhưg k phải dầu cặp mà ở hàng hay gội cho khách đâu ạ. Loại này hình như k hàng nào mua để gội hay sao í ạ . E mua về dùng thì thấy tóc xơ kinh khủng vuốt xả r mà vẫn xơ, tóc rối quấn hết vao nhau. Nhưg e k để í. Tiếp tục dùng khoảng 1 tháng sau thì ôi thôi tóc e rụg quá trời. E hoảng quá đổi ngay dầu gội thì k ăn thua. E đoán là do dầu gội đểu nhưg cũg k dám chắc lý do nữa ai cũg bảo nhìn tóc e mỏg hẳn đi. Chỗ e chải đầu buộc tóc thì thôi r cứ hàng đốg tóc dưới nền nhà. E nhìn mà phát khóc vì sợ hói. E dùng dầu dừa, uống botin. Greenhair hoa sen, ủ trứg + sữa chua + dầu oliu, dùng dầu gội thái dương 3 mà sao vẫn k đỡ các chị cứu e với. K thì mấy mà e hói mất. E mất tự tin khi ra đường lắm. Nhìn ng ta tóc dài dầy e thèm kinh khủg ạ
    Bonus thêm là tóc e tóc dầu, bố e bị hói, ôg e và bác e cũg bị hói. Liệu có phải do gen k ạ ? Và e còn bị chậm đèn đỏ gần 2 tháng mới thấy lại. Mắt mờ. Liệu có phải e bị bệnh gì k ạ em hoang mang quá. E phải làm thế nào bây h ạ

Huhu k chị nào giúp e ạ