Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

Tóc khô, sơ do qua nhiều hóa chất, bạn nên sử dụng dầu gội bổ sung dưỡng chất keratin.
    bạn muốn nhanh chóng thì có thể sử dụng huyết thanh phục hồi. 10ml/lọ, bạn sử dụng từ 2 -3 lọ sẽ thấy ngay hiệu quả. Sau đó sử dụng dầu gội. Chúc bạn nhanh chóng lấy lại mái tóc mềm mượt.

Tóc khô và sơ bạn có thể sử dụng dầu dừa nguyên chất nha bạn....đảm bảo tóc sẽ mềm mượt..mình cũng xài và thấy như thế

Bạn giống tóc mình nè . Bạn ngưng dùng dầu goi có hoá chất đi . Trước khi tắm thì ủ tóc , cái này bạn search gg nhiu lam . Còn dâu goi ban dung của soap handmade hoac cua những hãnh organic ấy ban . Dầu xả bạn cũng search gg xem cai nao phu hop vs minh nhe Chịu khó dưỡng time là tóc ok thoii . Chúc bạn có mái tóc đẹp .

Trích dẫn Gửi bởi teoblue1021
    tóc mình khô và sơ thì nên chọn loại dầu gội đầu nào cho phù hợp ak
    Bạn dùng dầu gội Ichikami Nhật đi. Tóc khô sơ thì bạn nên dùng loại này vì đây là dầu gội ít hóa chất. Tuy nhiên chỉ dùng dầu gội không thôi thì phải lâu lâu tình trạng tóc mới cải thiện được. Muốn nhanh hơn, hiệu quả hơn chắc phải dùng thêm dưỡng hoặc ủ bạn à

Chị thử pantein or rejoice xem thế nào, tóc em lúc trước cũng thế dùng quá 2 loại này có vẻ hợp.

Đang ở
    Thanh Hóa
    Tóc khô và sơ + da dầu thì gội dầu gì mọi người?

Đang ở
    33 Nguyễn Văn Linh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
    Trích dẫn Gửi bởi lumaict
    Tóc khô, sơ do qua nhiều hóa chất, bạn nên sử dụng dầu gội bổ sung dưỡng chất keratin.
    bạn muốn nhanh chóng thì có thể sử dụng huyết thanh phục hồi. 10ml/lọ, bạn sử dụng từ 2 -3 lọ sẽ thấy ngay hiệu quả. Sau đó sử dụng dầu gội. Chúc bạn nhanh chóng lấy lại mái tóc mềm mượt.
    dầu gội nào k có hóa chất hả mn,những loại dầu gội bổ sung keratin,huyết thanh phục hồi tin j hả mn

e cũng bị trường hợp này, lâu lâu thôi tóc nó khô và sơ lúc đi nắng về.

Dầu ikimachi của Nhật có hợp với khí hậu của VN k các chị?