Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

mình mới làm ở Sáng Tân Vĩnh, q4 nhé. nói chung là hài lòng mỗi tội đông khách quá nên lâu. dập xù gốc tóc cho phồng 200k, uốn 500k, tóc mình dài ngang eo

Chán thế em lại ở ngoài Hà Nội ah. Cảm ơn các mẹ nhé. có mẹ nào bít địa chỉ ngoài HN cho em bít với.

Mình sau sinh cũng rụng, mình ko dập xù bằng máy vì hại tóc lắm. Mình làm xù tóc bằng tết 3 những lọn nhỏ chỉ khoảng 2/3 tóc từ đỉnh chân tóc đên tai là 400k, hơi lâu vì tết mất 3 tiếng, chờ thuốc vào và bỏ ra cũng tầm 3-4 tiếng nữa. Mình làm của bạn Huyền Key sô 8 Ngõ Huyện - HN nha. Mình thấy ổn, sau muốn ép hay duỗi k hại tóc

dập xù hại tóc lắm bạn ơi! Nếu không thực sự thích ( thích kinh khủng ý) thì tốt nhất chả nên làm làm gì? Bạn mình làm xong giờ muốn đổi kiểu tóc cũng khó lắm!

Chị ơi em thấy ko nên dập xù đâu hại tóc lắm .
    Bây giờ nó có phương pháp Làm Phồng Chân Tóc hay lắm .Làm thế tóc vẫn tư nhiên mà phông lên rất nhiều .
    Chi qua thử salon vũ tóc ở 19a nguyên khang mà làm có 200k phồng chân đến khi nào mọc ra đấy.

tóc dập xù mình thấy cũng có khá nhiều salon làm đấy mẹ

kiểu dập xù làm bao nhiêu tiền 1 đầu thế các mẹ ?

Trích dẫn Gửi bởi Me_Long2112
    Tóc em ngang vai mà lại không được dầy nên em đang muốn đi dập xù tóc để trông cho phồng hơn, các mẹ có mẹ nào bít địa chỉ dập xù tóc ở đâu đẹp chỉ cho em với. Em cảm ơn cả nhà nhiều nha.
    mẹ nó qua Huong Salon 26 Đông Tác í... lên Google mà tìm,cửa hàng đó nhiều kiểu đẹp lắm và giá thì rẻ... số đt của cửa hàng đó là 0902181985

Salon tóc nào mà làmchả được, ra salon yêu cầu họ làm theo ý muốn của mình là ok.