Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

em cũng đang dùng bộ này chị ạ, nếu chị muốn mua về dùng thì em sẽ mua hộ cho chứ em ko bán sp này, em nhờ người quen mua cho ở bên nước ngoài thôi

Trích dẫn Gửi bởi bong_bong_mua
    em cũng đang dùng bộ này chị ạ, nếu chị muốn mua về dùng thì em sẽ mua hộ cho chứ em ko bán sp này, em nhờ người quen mua cho ở bên nước ngoài thôi
    vậy chị cho em hỏi dùng ok k ạ, giá bao nhiu ạ?

thường thì phải dùng được 2 bộ mới thấy hiệu quả rõ rệt được, mình dùng thấy cũng được tóc cũng đang được phục hồi dần, cải thiện hơn trước, mình cũng mới dùng được 1 bộ thôi, mà cái này cũng tùy vào chất tóc nữa
    bộ đấy mình mua mất 1200k nhé, lúc trước mua ở đây bị đắt thế nên chuyển sang nhờ người mua hộ

Trích dẫn Gửi bởi dienvydang
    em định mua dầu gội lee stafford nhưng em thấy mổi chổ bán 1 giá, lại sợ hàng fake. các chị nào có sử dụng qua rồi chỉ em chổ mua với ạ, em cảm ơn nhiều ^^
    mh cũng đã sd sang bộ 3 rùi, cá nhân mh thấy khá thích. Nhưng còn tùy thuộc vào tóc b nữa, nếu thuộc loại tóc dầu mh khuyên b mùa hè k nên dung (sau 1 tjan tìm hỉu mh bít vậy - hihi).

Trích dẫn Gửi bởi bong_bong_mua
    thường thì phải dùng được 2 bộ mới thấy hiệu quả rõ rệt được, mình dùng thấy cũng được tóc cũng đang được phục hồi dần, cải thiện hơn trước, mình cũng mới dùng được 1 bộ thôi, mà cái này cũng tùy vào chất tóc nữa
    bộ đấy mình mua mất 1200k nhé, lúc trước mua ở đây bị đắt thế nên chuyển sang nhờ người mua hộ
    Bộ này mình cũng đang dùng, khá ok, nhất là vòa mùa thu tóc rụng nhiều nên thấy hiệu quả rõ luôn, mình cũng thường nhờ bạn mua ở UK, bộ dưỡng + gội + cả có 1050k thôi à. Tuần sau mình cũng định mua 2 bộ về tặng mẹ dùng nữa, có bạn nào gộp order không?

Chào các mẹ, nhà em chuyên vận chuyển hàng đi Anh và từ Anh về nên các mẹ hoàn toàn yên tâm hàng xịn giá tốt nhất ,khu nhà em là khu quân đội gần ngã ba Văn Cao Thụy Khuê ,số 18 ngõ 262 Thụy Khuê, em mời các bác ghé qua xem hàng ạ,có cả Wellkid cung cấp 14 vitamin cho trẻ ạ! E nhận order các trang web của Anh nhé!

Bạn ơi dầu gội này mỗi nơi bán 1 giá do ng ta nhập lại của nhau hoặc hàng Úc rẻ hơn hàng Anh, nhà mình chuyên vận chuyển hàng đi và về Anh quốc,dùng hàng anh mình thấy hiệu quả luôn,các bạn có thể qua Thụy Khuê mua hàng chuẩn Anh đấy,ai mua mình lấy hộ cho chỉ 1 triệu nhé dang sale bên Anh noel mà có bill đoàng hoàng,đthoai 0915087055 hoặc níc yahoo là thanhhien6886

cái này tùy người thôi à, ko pải hng ngoại là tốt đâu nhé!

Mình đang dùng thấy khô tóc và nhanh bết nữa @.@ chưa thấy dài chút nào hết . Nhưng đang dùng nên cố cho hết bộ

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 08:44 PM
  2. Xin review về bộ dầu gội và hấp Lee Stafford
    Bởi phubmw02 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 05-19-2013, 08:13 PM