Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Mẹ nào dùng dầu gội, hấp của Goldwell mách dùm với

Tình hình là tóc của mình bị khô và xơ quá do nhuộm bạc và làm xoăn.
    Mấy em ở chỗ làm đầu giới thiệu dầu gội và hấp tóc của Goldwell để phục hồi tóc hư tổn.
    Đã có mẹ nào dùng rồi cho mình biết ý kiến với. Mình được tặng phiếu giảm giá 15%, nếu là loại tốt thì sẽ dùng lâu dài nên cần tìm chỗ mua được giá tốt nhất.
    Cám ơn các mẹ trước nhá.

Trích dẫn Gửi bởi ngochan32
    Tình hình là tóc của mình bị khô và xơ quá do nhuộm bạc và làm xoăn.
    Mấy em ở chỗ làm đầu giới thiệu dầu gội và hấp tóc của Goldwell để phục hồi tóc hư tổn.
    Đã có mẹ nào dùng rồi cho mình biết ý kiến với. Mình được tặng phiếu giảm giá 15%, nếu là loại tốt thì sẽ dùng lâu dài nên cần tìm chỗ mua được giá tốt nhất.
    Cám ơn các mẹ trước nhá.
    Mẹ nó ơi, tớ có bộ dầu gội của Goldwell nhưng chỉ dùng được một tí do tóc mình gội dầu đấy bị gầu. Bạn có dùng không thì lấy của mình dùng thử. Nếu ok thì pm cho mình nhé.

Trích dẫn Gửi bởi hoacomay7681
    Mẹ nó ơi, tớ có bộ dầu gội của Goldwell nhưng chỉ dùng được một tí do tóc mình gội dầu đấy bị gầu. Bạn có dùng không thì lấy của mình dùng thử. Nếu ok thì pm cho mình nhé.
    Đang định dùng thử mà đã có mẹ bảo là bị gầu thì chán quá. Bộ của mẹ nó mua bao nhiêu tiền, dung tích thế nào?

Mình cũng trót dại mua 1 bộ gội + xả + hấp Goldwell đây, mất đứt hơn 700K mà tóc sau khi gội khô lắm. Hấp đắt kinh, gần 300K mà chẳng cải thiện gì. Chỉ được cái mùi rất thích, còn lại mình thấy ko bằng bộ gội của VN. Hồi đầu dùng mình tưởng do chất tóc mình, nhưng hôm quên mang dầu đi, dùng loại khác thì tóc cực mềm, mượt, hoá ra do cái dầu gội "xịn" Goldwell kia.

Công nhận mùi rất là thơm. Bạn gội dầu dành cho tóc loại gì?
    Mình được dùng loại dành cho tóc uốn nhuộm, sau đó được vuốt các loại dưỡng thêm nữa nên thấy tóc cũng ok.
    Chắc phải dùng thừa lại của mẹ nào không dùng thì mới kiểm chứng chính xác được.

Bộ dành cho tóc xơ, cứng, hư tổn đấy mà có cải thiện được gì đâu, còn khô hơn trước ấy. Đuôi tóc sau khi gội 1 hôm cứng đơ như vuốt keo, trong khi dầu khác vẫn mượt đến lần gội sau.

Cám ơn mẹ nó nhá, mình sẽ cân nhắc lại vậy.

mình làm tóc ở Minh Phương, họ cũng dùng sản phẩm này cho tất cả các dịch vụ từ gội đầu đến uốn, duỗi
    Mình uốn ở đó về thì thấy mượt lắm, ko biết dầu gội thế nào nữa

Trích dẫn Gửi bởi tungbinhvan
    mình làm tóc ở Minh Phương, họ cũng dùng sản phẩm này cho tất cả các dịch vụ từ gội đầu đến uốn, duỗi
    Mình uốn ở đó về thì thấy mượt lắm, ko biết dầu gội thế nào nữa
    Mình cũng làm ở Minh Phương đấy. Vì là họ dùng thêm các sản phẩm dưỡng khác sau khi gội nên mình không biết dầu gội thế nào. Nghe quảng cáo là sản phẩm chất lượng tốt nên định thử dùng.Biết rằng mỗi người mỗi loại tóc khác nhau, có người hợp người không.Các mẹ dùng rồi cho biết ý kiến với.

mình đang dùng cặp dầu gội của TiGi loại dành cho tóc uốn và nhuộm, phải nói là mùi thì rất thơm, thơm kiểu mát mát nhưng khô tóc cơ, chị bạn mình làm salon toc nói rắng các sản phẩm gội đầu danh cho tóc uốn và nhuộm thưuờng ko mượt như cá loạ dàu gội thông thường, nó sẽ hơi khô để tóc giwux nếp đuwocj lâu nhưng lại rất bóng toc vì nó dưỡng màu tóc nhuộm,.Tóc khô chỉ là cảm giác thôi, còn dưỡng chất cho tóc thì rất nhiều.

Các Chủ đề tương tự

1. Có mẹ nào bán dầu gội goldwell hay biết chỗ bán chỉ em với ạ!!^^
    Bởi hoangdvh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-20-2015, 04:46 AM
  2. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-06-2015, 07:33 PM
  3. Uốn, nhuộm tóc tại Haihair Goldwell???
    Bởi baby.panda6789 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 12-31-2014, 08:02 PM
  4. Có mẹ nào nhuộm vật lý Elumen của Goldwell chưa?
    Bởi suanon trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-15-2014, 02:39 AM
  5. Mua Goldwell chính hãng ở đâu ạ?
    Bởi matbuon151 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 08-25-2014, 12:15 AM