Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Em hay làm ở Công tuấn 111 Hoàng Hoa Thám, ở đấy làm sóng đẹp, tư vấn từng kiểu cho khuôn mặt khách nhưng mỗi tội hơi chém các mẹ ạ:Smiling:

em mới làm ở Minh Đức _ 105 Chùa Láng , sóng duỗi đẹp trẻ trung, ai cũng khen ạ ( E k Pr < P iếc j đâu , chỉ là khoe cái tóc mới làm tí thôi ) . Hôm e làm ở đó , chị chủ vừa đầu tư 1 cái máy làm tóc xoăn xịn giá 48t , nhưng rất tiếc , e làm sắp xong họ mới mang máy đến . E làm thuốc shiseido , tóc e dài tới gần eo , giá 1,8t . E nhuộm luôn , thuốc của L'oreal - 550k . Tất cả là 2,3t , mua thêm gel tóc 200k của Chistrai nữa là 2,5t . Cá nhân e thấy sóng đẹp , trẻ trung . Tối e ngủ , lăn qua lăn lại , sáng dậy tóc có xẹp , nhưng lại tư nhiên . Lúc nào thích để xõa thì vuốt gel , k thì lại túm lên , nhìn rất trẻ chứ k già chút nào đâu ạ . Tóc e về cơ bản là rất đen , dầy , hơi xù và nhiều tóc con lắm ạ . e có đầu tư thêm bộ lô cuốn tóc , và curfomers , nhưng chưa dùng lần nào , e cứ lấy tay xoắn lại là ok và natural hơn . Đôi lời chia sẻ với các chị e wtt

Trích dẫn Gửi bởi chíp bông tu ti
    em mới làm ở Minh Đức _ 105 Chùa Láng , sóng duỗi đẹp trẻ trung, ai cũng khen ạ ( E k Pr < P iếc j đâu , chỉ là khoe cái tóc mới làm tí thôi ) . Hôm e làm ở đó , chị chủ vừa đầu tư 1 cái máy làm tóc xoăn xịn giá 48t , nhưng rất tiếc , e làm sắp xong họ mới mang máy đến . E làm thuốc shiseido , tóc e dài tới gần eo , giá 1,8t . E nhuộm luôn , thuốc của L'oreal - 550k . Tất cả là 2,3t , mua thêm gel tóc 200k của Chistrai nữa là 2,5t . Cá nhân e thấy sóng đẹp , trẻ trung . Tối e ngủ , lăn qua lăn lại , sáng dậy tóc có xẹp , nhưng lại tư nhiên . Lúc nào thích để xõa thì vuốt gel , k thì lại túm lên , nhìn rất trẻ chứ k già chút nào đâu ạ . Tóc e về cơ bản là rất đen , dầy , hơi xù và nhiều tóc con lắm ạ . e có đầu tư thêm bộ lô cuốn tóc , và curfomers , nhưng chưa dùng lần nào , e cứ lấy tay xoắn lại là ok và natural hơn . Đôi lời chia sẻ với các chị e wtt
    Ai thì em không dám cm chứ Minh Đức ở chùa Láng thì có lẽ các mẹ nên search Google trước khi quyết định làm tóc ở đây, danh sách nạn nhân khá dài đó ạ

làm cái sóng duỗi này ko giữ được lâu đâu chị, mà tóc ai là tóc tơ mới làm thì đẹp, sau thì xẹp lép lun í ạ. sóng duỗi e thấy chỉ có làm xoăn giả rồi đánh rối lên là đẹp nhất thôi ạ. em cũng thích kiểu này lắm, nhưng cứ ra hàng thì anh chủ lại đuổi về vì chất tóc e chả làm được kiểu đếy

Hiền Hòa - 11 Thiền Quang. Mình làm ở đấy 3 năm nay rồi

Có mẹ nào đã làm ở Lan Phương - Hàng Khoai chưa ạ? E cũng nghe mấy mẹ khen nhưng thấy ít review quá nên chưa dám ra đó?

đánh dấu để tham khảo

Em copy mấy ảnh bên web của bạn Thanhmonaco ra đây nhé, ngày trước tóc em cũng uốn cong ngắn nhưng giờ không uốn nữa, hồi đấy cũng dc chồng khen đầu đó phết.

Mình thấy chị Liên ở số 2 Giang Văn Minh làm tóc xoăn đẹp, ma rẻ. Mấy lần còn gặp Mai Thu Huyền ra làm ở đấy, mặc du tiệm rất bình dân.

Đang ở
    33 Nguyễn Văn Linh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
    mod trôi xa qua'. e cũng đang hóng.

Các Chủ đề tương tự

1. Làm xoăn + nhuộm
    Bởi hunghalink trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-26-2014, 03:31 PM
  2. Nhờ tư vấn uốn xoăn cho tóc rễ tre, bông và xoăn mái :((( HELP MEEE
    Bởi tunguyenhp_96 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-18-2014, 09:36 PM