Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Viên serum Thailand khiến rụng tóc :(

Mấy bữa nay trên mạng đang hot thằng "viên serum thailand", đi đâu ai cũng mua, nhà nhà mua, nên em cũng mua..
    Đúng là mới xài, tóc mướt và thơm lắm, thơm kiểu thơm chứ ko phải mùi nhà quê. Đặc biệt, em thích nhất là giúp tóc em thẳng ra, tóc e uốn, xài riết nó dãn lọn uốn ra, nhưng độ vài bữa nay, em thấy tóc mình hay bị đứt ngang 1 chùm khoảng trên 10 cọng, lúc gội cũng đứt ngang như thế (đứt này khác với kiểu rụng tóc ợ)
    Em cũng thấy hơi lo lo, không biết có nên tiếp tục xài ko...tính ra 1 viên 4k, mua mấy chục viên thế, để dành mua chai oil dưỡng tóc cho rồi . Sẵn mấy chị tư vấn dùm em chai oil nào thơm, ko bết tóc, giúp tóc mềm ra đc không ợ

Trích dẫn Gửi bởi Yun.
    Mấy bữa nay trên mạng đang hot thằng "viên serum thailand", đi đâu ai cũng mua, nhà nhà mua, nên em cũng mua..
    Đúng là mới xài, tóc mướt và thơm lắm, thơm kiểu thơm chứ ko phải mùi nhà quê. Đặc biệt, em thích nhất là giúp tóc em thẳng ra, tóc e uốn, xài riết nó dãn lọn uốn ra, nhưng độ vài bữa nay, em thấy tóc mình hay bị đứt ngang 1 chùm khoảng trên 10 cọng, lúc gội cũng đứt ngang như thế (đứt này khác với kiểu rụng tóc ợ)
    Em cũng thấy hơi lo lo, không biết có nên tiếp tục xài ko...tính ra 1 viên 4k, mua mấy chục viên thế, để dành mua chai oil dưỡng tóc cho rồi . Sẵn mấy chị tư vấn dùm em chai oil nào thơm, ko bết tóc, giúp tóc mềm ra đc không ợ
    this?? http://www.dove.us/products/hair/shampoos/nourishing-oil-care-shampoo.aspx
    C
    ái loại này ah? Conditioner?

Trích dẫn Gửi bởi RozenKristal
    hem phải. Kia là Meinas Lotion gì của Thailand ý. Ở VN xài Dove VN rụng tóc nhắm.

bạn mình vừa đem viên dầu dưỡng tóc từ bên Đức về, nếu bạn muốn dùng thử để so sánh và cải thiện tóc thì pm or alo cho mình, m share lại cho bạn, vì loại này mình n gđ đang dùng, thấy tốt wa nên cứ kêu gửi về liên tục để dùng và chia cho bạn bè dùng.

Trích dẫn Gửi bởi jenny.my.79
    bạn mình vừa đem viên dầu dưỡng tóc từ bên Đức về, nếu bạn muốn dùng thử để so sánh và cải thiện tóc thì pm or alo cho mình, m share lại cho bạn, vì loại này mình n gđ đang dùng, thấy tốt wa nên cứ kêu gửi về liên tục để dùng và chia cho bạn bè dùng.
    có bị bết tóc ko nàng ơi? Có thơm ko? Ngày xưa xài Morrocainoil... Ko hiểu sao bên nước ngoài họ khen ghê lắm, mua chai ấy ở Vn cảm giác mùi thơm rất mau bay, tóc chỉ mướt tạm thời và khô ngay hôm sau. chỉ dc cái thơm.

hehe.. cái bạn đang lo là cái mà trước khi dùng dầu cá mình cũng rất sợ, nhưng sau khi dùng thử thì khoái wa trùi, vì không bị bết dính và có mùi thơm như nước hoa hàng hiệu, mình đi làm không cần xịt nước hoa luôn, mà ai cũng tưỡng mình đang xịt nước hoa, và rất thích mùi thơm này, bạn mà dùng rồi sẽ thích như mình bây giờ

sao nguy hiểm vậy...có ai bị tình trạng tương tự chưa...hay thuốc lại có chất gây phản ứng phụ...

Chị ơi loai tinh dầu đức gi thế, em xem hình vớiiii
    Trích dẫn Gửi bởi noinhodaudoi
    sao nguy hiểm vậy...có ai bị tình trạng tương tự chưa...hay thuốc lại có chất gây phản ứng phụ...
    Bạn mình bên Thái mà cũng ko xài cái loại này
    Trích dẫn Gửi bởi ngalinhnguyen
    Dạ em ko muốn vào đây để quảng cáo đâu ạ! Nhưng mà e và gia đình cũng đag dùng sản phẩm này! Tóc em thì đã từng làm xoăn 2 lần trong vòng 3 tháng và chưa kể nhuộm nên be bét lắm nhưng từ khi e dùng xog thì thấy tóc khác hẳn! Nhưng chị lưu ý là đây là sản phẩm dưỡng và phục hồi tóc chứ ko hề ngăn rụng tóc (như 1 số cửa hàng đồn đại ạ) vì thế tóc c bthg rụng ntn bh nó vẫn thế nhưng tóc sẽ ko bị xơ à rối c ạ! Cũng ko bết nữa! Mà chị mua hơi bị đắt 1 tẹo! Em bh bán cái này từ 2,5k đến 3,5k thui! Mà bh trên thị trg có cả hàng nhái từ tq và tphcm làm nên c cẩn thận nha c ^^
    Tóc chỉ mượt lúc mới xài. Qua hôm sau vẫn thế. Càng xài đuôi tóc càng cứng. Chả hiểu lun bạn ơi

Trích dẫn Gửi bởi Yun.
    Chị ơi loai tinh dầu đức gi thế, em xem hình vớiiii
    Bạn mình bên Thái mà cũng ko xài cái loại này
    Tóc chỉ mượt lúc mới xài. Qua hôm sau vẫn thế. Càng xài đuôi tóc càng cứng. Chả hiểu lun bạn ơi
    m luoi chup hinh, nen chua co up len cho ban xem, vien no hinh tron, mau vang kem, loai 7 mau cua thai cung co vien giong nhu vay, nhung vien minh mau nhat hon, cunng hon, k fai mem mem nhu thai, ma nha ban o cho nao? neu mun xem toc minh n vien dau ca duc thi minh ghe ngang cho xem,hoho

Trích dẫn Gửi bởi mebemuoi91
    mik k tjn may san pham nay lam .kieu pán tràn lan trên mag k tjn dc.b mua m0roccaoil ma dùg . .dug xog mê man lu0n .hàg này aj mà chẳg pjet nó đẳg kấp ntn nen k kan paj qag kao pan ak.866k 1 chaj 100ml
    Chị ơi. Ai khen Morrocanoil em ko biết chứ em dùng hết 1 chai ấy rồi này. Mùi chỉ thơm dc 1 tí, tóc cũng ko suôn mềm gì nhiều. Tiếc hết cả tiền.

Các Chủ đề tương tự

1. Những phòng tắm có tầm nhìn siêu đẹp khiến ai cũng ước ao
    Bởi admin trong diễn đàn Nội Ngoại Thất
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-14-2015, 09:08 PM
  2. Mua dầu dừa tinh khiết ở hà nội thì chỗ nào đáng tin cậy?
    Bởi anhsaoviet01 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 06-05-2014, 11:14 PM