Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Ép tóc ở đâu đẹp mà giá phải chăng

Mình tìm cái topic về ép tóc trong mục này mà chẳng thấy nó ở đâu cả, cả trong Mục lục cũng bị lỗi đường link rồi thế nên đành lập lại cái topic này jay.
    Sắp đến tết rồi nên mẹ cháu định đi cải tạo cái tóc 1 tý. Nhà mẹ cháu gần Trương Định, định ra chỗ Thu Hà ở Trương Định ép tóc nhưng nghe nói giờ ở đó làm ăn ẩu lắm nên vẫn chưa tìm được chỗ nào ép tóc cả. Có mẹ nào có địa chỉ nào hay thì cho mẹ cháu xin với nhé!

Bạn vào Mục lục ở đây nhé, Admin vừa kiểm tra và đường link vẫn vào được bình thường: Mục lục tham khảo

Trích dẫn Gửi bởi chautu
    Mình tìm cái topic về ép tóc trong mục này mà chẳng thấy nó ở đâu cả, cả trong Mục lục cũng bị lỗi đường link rồi thế nên đành lập lại cái topic này jay.
    Sắp đến tết rồi nên mẹ cháu định đi cải tạo cái tóc 1 tý. Nhà mẹ cháu gần Trương Định, định ra chỗ Thu Hà ở Trương Định ép tóc nhưng nghe nói giờ ở đó làm ăn ẩu lắm nên vẫn chưa tìm được chỗ nào ép tóc cả. Có mẹ nào có địa chỉ nào hay thì cho mẹ cháu xin với nhé!
    Công nhận là hàng này ép rởm thật ,mình ép mới được 3 tuần mà cong queo ,gẫy ngọn hết cả lại còn bị mùn tóc nữa chứ mà mình cực kỳ chăm dưỡng chứ kô phải lười đâu,mình cũng kén chọn mãi đấy,mình kô tham hàng rẻ mà chỉ cần chất lượng,tham khảo trên này mãi mình mới qđ chọn hàng ấy nhưng mình thất vọng từ lúc thanh toán tiền vì mình nghĩ tiền nào của ấy.Bây giờ thì chẳng biết làm thế nào vì tóc ép mà kô đẹp bằng lúc chưa ép,mình nêu lên đây để các bạn cân nhắc.

Trích dẫn Gửi bởi chautu
    Mình và cô em gái thường ép tóc ở Salon Nguyễn Hưng phố Lương Ngọc Quyến. Giá cả thì mình thấy đắt hơn nhiều cửa hàng khác nhưng chất lượng thì 2 chị em mình rất yên tâm. Em Hưng đó làm thợ chính cho Yến Trang 8 năm thì tách ra làm riêng nên kỹ thuật khá là tốt, tính tình lại rất hòa nhã vui vẻ. Mình theo em ý từ khi em bắt đầu mở salon đó cho đến giờ, chưa bao giờ mình phải phàn nàn điều gì, kể cả dầu gội và các sản phẩm về tóc mình đều lấy ở đó luôn, rất yên tâm. Nếu bạn tin tưởng thì nhắn tin cho mình, mình cho bạn số ĐT của em đó, bạn trao đổi về giá cả và chất lượng, khi bạn thấy ưng thì đến gặp trực tiếp.
    Mình có một kinh nghiệm muốn chia sẻ là sau khi ép tóc bạn phải chăm chỉ đi hấp dưỡng thì tóc mới khỏe, giữ mãi vẻ suôn mượt và bóng mịn.

Mình hay ép cửa hàng Phương trong chợ Mơ, mình thấy được, giá cả phải chăng, tóc không bị hỏng mặc du mình bận không co thời gian dưỡng: ĐT:0982478178.

Ôi thê mà mẹ nó không hỏi tớ sớm.Tớ có một địa chỉ rất tin cậy tớ đã làm ở đấy 3 năm rồi .
    Tóc tớ là dạng tóc khó ăn thuốc , trước đây đi ep khắp mọi nơi ( nghe quảng cáo mà đến)chỉ được 2 tuần lại xù đơ vè trạng thái ban đầu. Nhưng từ khi có chị bạn mách đến của hàng này thì rất OK . Tóc ép xong đẹp , bóng mượt ko bị cháy đuôi,Chị chủ làm thuốc tốtvà giá cả hợp lí : 300K( tóc tớ vừa dày lại dài ngang lưng đấy)Tớ không quảng cáo hộ đâu nhé . Tớ mới ép hồi tháng 8 . Thứ 7 tuàn tới tớ lại đến ép lại để diện Tết đấy.
    Nếu bạn không ngại xa thì hãy đến cửa hiệu tóc Minh Phương trước cổng chợ Thành Công.
    Không tìm thấy đường cứ nt hay gọi cho tớ tớ chỉ đường cho : 0983599392.
    Oh la lá : Chị em ta đi làm đẹp nào ...........:Rose:

Mình thấy trước có mẹ ép ở CH chị Hằng - đối diện cổng Văn Miếu khen là đẹp giá hồi đó là 200K. Không biết bây giờ ở đó có ép đẹp nữa hay không nhỉ, mà ko rõ giá cả thế nào nữa

Mình cũng được một người bạn giới thiệu cho một chỗ ép tóc ổn lắm chị em họ làm cẩn thận,thẳng và bóng ,mình để được 1 yeas liền .Mỗi tội trong ngõ ,nên giá cũng phải chăng >200k gì đó.Địa chỉ 66 ngõ 35 Nguyễn An Ninh gần Trương Định ,mẹ cháu thứ xuống đấy xem.
    Chúc mẹ luôn xinh!:Battin ey:

Tình hình là hàng chị Hằng ở Văn Miếu làm càng ngày càng chán các mẹ ạ. Không hiểu là do đông khách, hay chị ý mới sinh em bé và các thợ chính cứ đi hết hay sao ý. Nhưng bây giờ ở đấy làm rất ẩu, chán ghê cơ các mẹ ạ. Ở đấy ép thì nhanh thật, chắc cùng lắm 2-3h là xong. Nhưng trước kia em ép ở đấy thì các em thợ xúm vào làm, là rất cẩn thận nên nhanh nhưng mà tóc đẹp lắm. Chứ đợt vừa rồi em làm ở đấy, tóc ép thì vội vàng, máy để nóng quá, chắc là cho nó tiết kiệm thời gian, là qua quít nên kết quả là đuôi tóc bị sun hết. Tóc ép xong mà vẫn quăn queo mỗi lọn tóc một hướng chán đời.
    Con bé em em vừa mới ép tóc ở cửa hàng có tên là Thời trang tóc trên đường Khâm Thiên, hình như là 253 em không nhớ rõ, gần đối diện cửa hàng kính tràng tiền trên đường Khâm Thiện ý, trước cửa hàng có một bốt điện to. Cửa hàng của em Hiệp mới mở, nhỏ xinh thôi nhưng làm rất tốt và em ý cũng rất dễ chịu, chiều khách. Em gái em cả ép, hấp nóng, nhuộm của Davines màu Chocolate tổng thiệt hại là 600K. Giá cả rất phải chăng và kết quả thì tóc rất đẹp. Mặc dù tóc em gái em rất dày, dài và hơi rễ tre nữa. Các mẹ thử đến đấy xem. Em nghĩ là ổn đấy.

em toàn ép tóc ở Hà lan (bạch mai), em ko nhớ địa chỉ lắm, nhưng cả dọc bạch mai chỉ có 1 hiệu hà lan này thôi, giá cũng ổn mà lại đẹp, để được lâu lắm, đặc biệt thích hợp với những người tóc khó ép, con em chồng em tóc xoăn tự nhiên, dày ơi là dày, thế mà ra đấy thẳng hết

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 03-21-2015, 06:01 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-21-2014, 06:28 PM
  3. TƯ VẤN địa chỉ cắt tóc đẹp mà giá phải chăng ở hà nội
    Bởi matbuon151 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 09-24-2012, 04:28 AM