Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Sản phẩm hấp dầu nào hiệu quả

Tình hình em nó thế này ạh, hehe, tóc e nó trải qua duỗi uốn liên miên sau 1 tg dòm lại thì nó bị rụng tơi bời! hix! e nghe nói hấp tóc bằng dầu dừa tóc mọc nhiều lắm! mà phải là thoa 1 lớp mỏng chân tóc + thân tóc thôi! ai dè e mua hàng dầu dừa xịn về làm 1 thời gian thì cũng rụng tơi bời như ai!
    Mấy chị ơi có biết cách nào làm tóc mọc nhiều mà khỏe không?
    Chỉ giùm e loại hấp dầu nào tốt với! Vì tóc e bây h mỏng và yếu quá làm kiểu ko ăn nữa, vậy mới khổ chứ huhu!
    Thanks nhìu ạh

lót dép hóng, tóc mình khô và xơ quá mẹ nào bít loại nào tốt chỉ mình với

tóc em hqua cũng vừa phải đi cắt phăng hết bnhieu,ngồi nhìn ngta cắt mà tiếc hùi hụi,nhưng mà đuôi tóc xơ và chẻ quá,do là,sấy,nhuộm,ép ...quá nhiều nên giờ thương tóc quá,cắt đi cho nó nghỉ ngơi,giờ tóc dài ngang vai thôi à,nhưng hqua cắt rồi hấp davines xong nhìn sướng hẳn.Giờ em muốn cho nó mau mau dài,có chị mách dùng mặt nạ tự nhiên cho tóc,bóng mà mau dài,ko nên dùng dầu hấp quá nhiều,dù sao cũng là hóa chất,mà hấp nóng cũng ko tốt lắm đâu.
    Mặt nạ trứng gà+dầu dừa+2 muông dầu olive cho tóc,dùng 1 tuần 1 lần,tóc bóng khỏe và mau dài,em sẽ áp dụng xem kết quả thê nào

Bạn dùng structral- hem bít viết đúng ko? Của Farma- chị Quỳnh nhím bên muare bán đấy, cực kì tốt, nó là dạng tinh dầu phục hồi tóc

Thấy chủ top có tâm trạng giống mình 2 tháng trước quá. Tóc mình ngay trước đen, dày, dài đẹp lắm. sau 1 time trải qua đủ kiểu ép, nhuộm rui uốn nên xơ xác hơn sơ mít. Đợt đi hấp dầu ngoài tiệm thấy họ sài New Hair Spa cua Loreal í, mùi thơm về nhà tóc mượt dễ sợ. Mình muốn save cost nên mua lọ về ủ lạnh or sài như kem xả tuần 4,5 buổi lun.( mình bôi lên tóc mát xa đều, để 10,15p xả lại). Sau 2 tháng, giờ tóc mình mượt và có sức sống lại rui ( đương nhiên ko thể đẹp như hồi đầu ). Giá em cũng pai chăng, tớ mua tầm 200k ah. Bạn nghiên cứu thử xem nhé.

Đứa bạn chị nó cũng giống như em! Có ai có cách gì hay chia sẻ đi

Trích dẫn Gửi bởi nhoxcan
    Thấy chủ top có tâm trạng giống mình 2 tháng trước quá. Tóc mình ngay trước đen, dày, dài đẹp lắm. sau 1 time trải qua đủ kiểu ép, nhuộm rui uốn nên xơ xác hơn sơ mít. Đợt đi hấp dầu ngoài tiệm thấy họ sài New Hair Spa cua Loreal í, mùi thơm về nhà tóc mượt dễ sợ. Mình muốn save cost nên mua lọ về ủ lạnh or sài như kem xả tuần 4,5 buổi lun.( mình bôi lên tóc mát xa đều, để 10,15p xả lại). Sau 2 tháng, giờ tóc mình mượt và có sức sống lại rui ( đương nhiên ko thể đẹp như hồi đầu ). Giá em cũng pai chăng, tớ mua tầm 200k ah. Bạn nghiên cứu thử xem nhé.
    bạn ơi, thanks chia sẻ của bạn lắm, mình có đợt xài qua new hair spa mà xanh dương đúng ko? mìh đã xài qua 2 hũ thấy nó cũng ko giúp tóc mình mọc dày và khỏe lên nào, có mượt hơn thì có, xài xong sờ tóc thix lắm nhưng mình thấy tóc cũng mỏng và yếu không khỏe nổi, chắc tại ko hợp với mình

các chị ơi,chắc e sắp hói tới nơi rùi đây ạ e đang dùng dầu gội stubaki đỏ,lúc gội thì ko có rụng tóc,nhưng zô dầu xả 1 cái là ih như phin kinh dị,cứ vuốt là ra,vuốt là ra tóc..e buồn wá,chẳng lẽ ko dùng dầu xả nữa,tóc e nhuộm duỗi nhiều giờ khô wéo,ko dùng dầu xả ko dc,hay là giờ tìm dầu gội xã gội 2 trogn 1 như cho nam? tóc e rụng riết giờ còn có 1/2
    à,muh xã e ko dùng của stubaki,vì lúc mua,cô bán hàng hết xã nên e xã = pantene hồng (e thích mùi này ) giờ e mới mua cái hũ hấp olive dùng như dầu xã luôn..hay tại e dùng ko củng 1 hãng nên nó thế ạ?

Đúng rui bạn ah, chắc cũng tùy ng hợp và độ hư tổn cua tóc, mà tóc bạn thẳng hay xoăn thế? tóc mình xoăn nè nên hư tổn nặng lắm, mà mình để ý thấy màu tóc cũng ảnh hưởng độ bóng í, mình nhuộm lại tóc màu hạt dẻ thay vàng, thấy đều màu tóc va mượt hơn, bạn chịu khó ủ lạnh 15p/thang 2,3 lần đi. Ra đường sịt chai dưỡng tóc nữa ( mình khuyên bạn vậy chứ cũng lười lắm ), đi nắng che chắn tóc. Cũng có nhiu pp tự nhiên tốt như làm mặt nạ chuối, bơ cho tóc... but minh lazy lắm. Chúc bạn mau tìm lại mái tóc đẹp nhé
    Trích dẫn Gửi bởi sap_lay_chong
    bạn ơi, thanks chia sẻ của bạn lắm, mình có đợt xài qua new hair spa mà xanh dương đúng ko? mìh đã xài qua 2 hũ thấy nó cũng ko giúp tóc mình mọc dày và khỏe lên nào, có mượt hơn thì có, xài xong sờ tóc thix lắm nhưng mình thấy tóc cũng mỏng và yếu không khỏe nổi, chắc tại ko hợp với mình

Minh xai hấp dầu cua goldwell...mà mình nghĩ bạn nên cắt phần đuôi bị hư đi rồi dưỡng từ từ lại