Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trải qua nhiều lần làm đẹp quá nên tóc dần bị hư tổn nặng rồi...bạn nên chăm chỉ dưỡng tóc lại từ đâu...hiện tại có nhiều phương pháp với các sản phẩm hỗ trợ việc dưỡng tóc hư tổn...bạn search thử trên mạng xem loại nào phù hợp với mình...

Bạn dùng dầu của Nashi argan nhé, dùng rất mượt và thơm
    hoặc của davines hoặc rolland

hấp dầu ra salon họ làm cho mẹ vừa tiện vừa nhanh.

chia sẻ cho mọi nguiờ cùng biết em nhé

hấp dầu cũng tốt, nhưng ít thôi các mẹ ạ.

Mình dùng dầu xả Dove điều trị phục hồi thấy ổn. Hấp dầu thì mình có 1 lọ của Dove và 1 lọ của Fonola của Ý (mình biết hãng này qua 1 lần đi salon ngta dùng và thấy rất ưng vì nghe mùi sữa và tóc mịn mượt).
    Còn muốn làm mask cho tóc, thỉnh thoảng sang thì mình dùng sốt masoyne, bia hoặc trứng gà

Đang ở
    71 nguyễn chí thanh
    tóc hấp dầu có bị quết và trị sơ được ko nhỉ ?

có chị nào dùng dầu hấp O'nalyss chưa ạ?

Trích dẫn Gửi bởi cobe_0104
    Mình dùng dầu xả Dove điều trị phục hồi thấy ổn. Hấp dầu thì mình có 1 lọ của Dove và 1 lọ của Fonola của Ý (mình biết hãng này qua 1 lần đi salon ngta dùng và thấy rất ưng vì nghe mùi sữa và tóc mịn mượt).
    Còn muốn làm mask cho tóc, thỉnh thoảng sang thì mình dùng sốt masoyne, bia hoặc trứng gà
    Cách dùng xả Dove đơn giản, rẻ tiền mà hiệu quả

Có em nè! Rất hiệu quả nha chị, o'nalyss phải mua chính hãng thì tốt, mua tào lao ngoài chợ thì em không biết như thế nào? Em vừa bán kem o'nalyss vừa xài luôn cho tóc đẹp . Em lấy trực tiếp hàng Thái Lan 100% , nếu phát hiện hàng giả sẽ hoàn tiền 100%
    Tham khảo chị nhé : http://www.giamua.com/mua-ban/45666/KEM-HAP-U-TOC https://www.facebook.com/man.nu.shop?ref=hl