Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: cách ủ dầu dừa

Đang ở
    <a href="http://trungcapykhoa.com/trung-cap-duoc">Trung cấp Dược</a>

Mình thường thoa lên chân tóc và ngọn tóc. Xong lót khăn lên gối. Nằm ngủ tới sáng dậy gội đầu. Chống rụng tóc thiệt. Mà mình lười quá. Cả tháng nay chưa xài lại.
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Nagido

Dầu dừa hoặc dầu Oliu thì thường ủ chừng 2-3 h thôi ạ, đừng ử nguyên qua đêm khó chịu lắm chị ơi. Thường thì đi làm về, có thể tắm rửa+ gội đầu và lau khô cho tóc sạch, tóc sạch thì ủ sẽ thấm hơn đó, rồi thoa dầu dừa lên, dùng khăn quấn tròn lại,và có thể làm các hoạt động khác bình thường, chừng 2-3 h sau gỡ ra và gội đầu lại cho sạch, tuần làm vậy 2-3 lần là ổn ạ.

Chị dùng cái tăm bông, chấm dầu dừa rồi chấm đều lên chân tóc. cách này giúp tóc mong nhanh, dài hơn. Phần còn lại c thoa đều lên thân tóc, sau đó quấn khăn tầm 30f gội là mượt r ạ,hihi

Trích dẫn Gửi bởi phamthuyoanh
    Chị dùng cái tăm bông, chấm dầu dừa rồi chấm đều lên chân tóc. cách này giúp tóc mong nhanh, dài hơn. Phần còn lại c thoa đều lên thân tóc, sau đó quấn khăn tầm 30f gội là mượt r ạ,hihi
    30ph có ít quá ko bạn, mình vs chị gái, toàn làm cỡ 2-3h như mình nói thôi. Sợ 30pj nó ko thấm được nhiều.