Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    chắc bạn mua phải sơn O.P.I Fake rùi.loại này mua ngoài mấy tiệm hóa mỹ phẩm giá từ 40k-170k đều là Fake đó.chứ O.P.I hàng chính hãng tớ sơn có để cả tháng cũng cũng chả bị vàng móng,chỉ có để lâu móng mọc dài ra nhìn k đc đẹp mắt thui

Bây giờ có công nghệ làm bóng móng,trắng hồng tự nhiên không cần dùng hóa chất đó,đảm bảo với bạn là hết vàng móng lun mà móng lại bóng không cần dùng sơn dưỡng

đúng là nen mua sơn xịn 1 chut vừa dẹp lại xài nhiều dc
    như mình mua sơn thường ngoài cửa hàng Kiềm Nghĩa, mún may chục trai về sơn toàn sọc, khong deu màu mà lâu khô wa chừng, cả ngày ko khô dc, hic
    mình đọc mạng nói nc sơn dỏm lâu khô lam

mjh hay sơn Dior hoặc Chanel ở của hag VIP Nail 91 Nguyễn thị đinh, nước sơn rât bóng đẹp ma lại k bị vàng móng ở đó toàn sơn xách tay nên co nhiu loai lam các mẹ ra đấy thử xem

ngày xưa em hiếm khi dùng sơn móng lắm, nhưng dạo này thay đổi tính nết lại thích dùng, mà không phải những màu nhẹ nhàng đâu nha, lại chơi màu sặc sỡ cơ, thỉnh thoảng đổi gió chút

móng tay em rất mỏng nên em không dám đánh móng tay sợ bị gãy móng

Bạn ra VIP Nail ở gần trường tiểu học Lý Thái Tổ ak 91 Nguyễn Thị Định i...toàn sơn cao cấp Dior,chanel thôi .chủ shop nail chọn màu đẹp lắm mình tuần nào cũng sơn mà móng có bị sao đâu

mua làm gì mình dùng ít để lâu sơn khô hết phí lắm bạn ah bạn ra VIP Nail ngoài i toàn sơn tốt, mình sơn hoài có sao đâu

Bạn có biết đến sản phẩm sơn móng tay khô của Incoco chưa? Incoco là thương hiệu nổi tiếng của Mỹ và rất nhiều nước trên thế giới, ở Việt Nam thì bây giờ ngoài HN mới có showroom đầu tiên ở Times city. Bộ sản phẩm của nó có 16 miếng dán, tha hồ chọn được miếng phù hợp với móng tay mình, lại có nhiều họa tiết đẹp mà ngoài hàng cũng k vẽ được. Có thể mua vài bộ về dán chơi Tết, lúc nào chán lại lấy axiton tẩy đi dán bộ mới. Nhanh gọn tiện lợi mà đẹp nữa, k phải sơn nhiều lớp lên tay nên cũng k hại móng. Mình dán được 10 ngày rồi giờ vẫn ok lắm. bạn thử mua về dùng xem

Em thấy bạn bè giới thiệu sản phẩm Withus của Hàn Quốc cũng đẹp lắm - e thấy mấy người đó xài cũng rất đẹp và bền màu. Các chị thử xem