Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

Phản hồi những địa chỉ làm tóc không nên ghé TPHCM

- Các mẹ ơi, em lập diễn đàn này để chị em mình cùng chia sẻ những địa chỉ làm tóc (uốn, duỗi, nhuộm, cắt) mà chị em đã từng ghé mà làm các chị em không hài lòng ( vd: về cách phục vụ của nhân viên, tay nghề thợ cắt đẹp hay xấu,....hay làm ẩu cho nhanh, làm tóc chị em mình hư tổn nặng nề và tốn ko ít tiền vào chăm sóc tóc....v...v) vì theo em thấy để kiếm được tiệm tóc tay nghề tốt thì quá khó mà ngược lại thì nhiều =.=
    - Em lập topic này có gì sai sót thì mong các chị em góp ý kiến cho em với nhé, em cũng chỉ muốn chúng ta ko phải mất nhiều tiền vào những tiệm tóc làm ăn ko uy tín mà cẩu thả thôi, giống như em, và cũng như nhiều chị em khác đã gặp phải. và nhiều chị em có dự định đi làm tóc có thể "né" được những tiệm tóc trên và đỡ mất tiền oan uổng

Chẳng hạn như vừa qua em có ghé 1 tiệm trên đường Nguyễn Văn Đậu tên Nguyễn Bình ở Bình Thanh( em tình cớ ghé thử thôi), em ghé vào buổi tối nhưng khá vắng, chỉ có em và 1 chị khách nữa, em đến cắt thôi vì uốn duỗi nhiều quá tóc khô xơ hết rồi , được nhân viên dẫn lên gội đầu, em ko chê gì về khoản gội vì nv gội rất thích, có khoản mát xa nữa , sau đó xuống sấy rồi cắt, em yêu cầu anh Bình chỉ tiệm cắt luôn, vì chị gội đầu khuyên nên để a í cắt, lúc cắt em nói là e muốn cắt hết phần duỗi còn ở đuôi tóc, anh ta ok, sau đó chỉ nhấp vài đường kéo ở đuôi rồi thôi chưa đến 1ph là xong, sau đó ép cúp phần đuôi, anh ta cũng ko thèm ktra lại xem đều chưa, về nhà sau khi tóc bình thường trở lại ( vì họ ép cúp phan đuôi tóc) thì em thấy chênh lệch thấy rõ =.=, em khuyên các chị ko nên đến đây ạ, thật lòng luon ạ, cắt rất ẩu và coi thường khách, chắc bữa đó trông e hơi luộm thuộm ^^

E lên mạng tìm chỗ làm tóc đẹp mà giá ok (thời ấy e còn là sv ^^) thì thấy ngta ca ngợi tiệm Phái Đẹp trên đg Nguyễn Văn Đậu. Thế là e với con bạn khăn gói đi làm đẹp. E thì duỗi phồng mái w cắt tóc, con bạn e chơi liều hơn, duỗi phồng nguyên đầu. Lúc mới làm xong thì tóc tai nhìn đẹp đẽ tự nhiên lắm ấy, còn đc chụp hình lại nữa cơ mà Thế xong sau khi xả thì quả mái e cứ như lấy bàn ủi ủi lên ấy con bạn e càng thảm hơn, nguyên đầu tóc như cái màn Mà lúc ấy sắp hết năm học, lớp rục rịch chụp kỷ yếu này nọ mà nhìn 2 con như dở ng ấy, số phận nghiệt ngã ghê Lại tốn $ đi chỗ # để sửa lại :-

Các Chủ đề tương tự

1. Sắp tết rồi! Làm tóc ở đâu đẹp vậy mọi người? TpHCM
    Bởi quanghien2212 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 12-04-2014, 05:58 AM
  2. Xin ĐC làm tóc đẹp tại tphcm
    Bởi lethienbao trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-20-2014, 06:09 PM
  3. Tư vấn địa chỉ uốn tóc (như hình đính kèm) - TpHCM
    Bởi levanven1988 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2