Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Nên cắt, uốn, nhuộm tóc tại Thanh Monaco, Tâm Loan hay Minh Phương ?

Tình hình là em muốn có 1 kiểu tóc đẹp để ra mắt bên nhà người yêu mới, em cũng đã nghiên cứu cả tháng nay rồi. Em hay làm tóc ở Đại Đồng, nhưng không có gì đặc sắc cả. Lần trước có hỏi anh Thanh Monaco để uốn xoăn nhưng em không book được lịch hẹn với anh ấy. Tìm hiểu 1 thời gian thì thấy có thêm salon Tâm Loan và Minh Phương làm xoăn cũng được. Mặt em trái xoan, da trắng, cũng có nhiều người khen xinh. Em đang để tóc dài, em muốn vừa cắt rồi uốn và nhuộm. Em không biết nên chọn ai trong 3 người trên. Thứ 7 tuần này anh ý giới thiệu em với gia đình rồi, mong mọi người giúp em với! Em muốn mình được xinh đẹp và thu hút hơn.
    Em cám ơn nhiều ạ!:Rose:

mình thấy uốn xoăn dài ở minh phương đẹp lắm, nhưng vừa làm xoăn vừa nhuộm dễ bị hỏng tóc lắm bạn ạ, bạn phải nhuộm sau khi làm xoăn khoảng từ 1-2 tuần, làm xoăn rồi là phải chăm dưỡng tóc lắm, không tóc dễ bị khô như mình sau 2 năm làm xoăn cứ cắt cụt dần tóc giờ thành đầu vuông rồi đành cắt tóc để nuôi lại

Minh Phương làm xoăn dài đẹp, xoăn ngắn thì mình can. Làm thợ cứng thì làm 1.3tr, làm thợ thường thì chỉ 950K với đk đặt hẹn trước và xin discount 10%. Nếu bạn làm cả cắt, uốn, nhuộm ở MP thì tốn lắm.

Mình cũng làm Minh Phương 2,3 lần.
    Lần nào cũng có thể nói là thành công. K thể phủ nhận ở đó làm đẹp, bóng tóc lắm, chỉ giá là buồn thiu thôi.
    Đang thèm đi cắt thử ở Thanh 1 lần mà thấy bảo kiêu với tính nghệ sĩ, k biết thế nào.

Em ơi em chọn Thanh Monaco ý em ạ. Thanh cắt đẹp, uốn xoăn nhìn rất tây, nhuộm thì lại càng đẹp. Bạn này rất cá tính và chu đáo với khách. Cả nhà và bạn bè chị giờ toàn làm ở Thanh. Ngày trước chị cũng làm ở Tâm Loan, nhưng anh Tâm vẫn cứ giữ mãi mấy kiểu đầu cũ, không có cải tiến gì cả. Thanh thì hay làm ra những kiểu tóc mới, tha hồ cho em chọn. Mà bây giờ anh ấy làm nhiều hơn rồi, mở cửa từ 10h sáng cho đến 19h tối cơ. Em book lịch dễ dàng hơn trước đây nhiều rồi. Em cứ bảo là làm cùng cơ quan chị Liza Nguyễn. Đảm bảo sẽ có chỗ:Battin ey:
    Chúc em xinh đẹp trong mắt mọi người nha.

Em gái mình làm ở Minh Phương, nhưng chẳng hiểu sao mình thấy Minh Phương làm xoăn cứ quê quê kiểu gì ý, nó cứ kiểu lọn lọn. Ở đây có vẻ hợp với các khách không sành về tóc. Hay tại mình theo phong cách USA rồi nên mới thế nhỉ? Mẹ nào làm tóc ở bên Úc hoặc USA thì chắc sẽ chán tóc của Minh Phương ngay. Mà Phương cắt tóc cũng không đẹp, cắt ẩu quá

Tâm Loan và Minh Phương là thế hệ làm tóc cổ điển, thế hệ cũ rồi. Tất nhiên họ không làm các kiểu tóc hiện đại được. Nhưng bù lại họ có nhiều kinh nghiệm..
    Tớ cũng máu phong cách mới lạ, không thích đại trà giống nhau

Vậy em sẽ cắt và uốn trước, đến thứ 6 em nhuộm luôn, nhưng chị Phương cắt không được đẹp ạ? Hix..:Sad:
    Hay em qua chỗ anh Thanh Monaco nhỉ? Vì em nghĩ phải cắt đẹp thì dáng tóc uốn mới thật sự đẹp chứ ạ!

Trích dẫn Gửi bởi angeline
    Vậy em sẽ cắt và uốn trước, đến thứ 6 em nhuộm luôn
    Em ơi, nếu em qua Minh Phương uốn tóc thì em có thể nhuộm ngay sau uốn mà không hại gì cho tóc nhé, với đ/k em chọn dòng nhuộm không chứa ammoniac: Elumen hoặc Colorance của Goldwell.

Thanh Monaco cắt rất đẹp, uốn và nhuộm thì khó có thể chê vào đâu được. Làm việc rất nhiệt tình.
    Giá nè bạn:Cắt :350k
    Uốn:1tr3
    Nhuộm:1tr2

Các Chủ đề tương tự

1. Mua lược nhuộm tóc thông minh ở đâu?
    Bởi dochoiembe.com.vn trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-23-2015, 03:15 AM
  2. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-25-2014, 08:08 PM
  3. Hair Salon Tâm Loan (Triệu Việt Vương)
    Bởi tranminhthuydung trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 08-21-2009, 12:41 AM
  4. Đã mẹ nào cắt tóc ở salon MONACO 180 Lạc Trung chưa?
    Bởi phuongtrang5890 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 05-21-2009, 05:04 PM