Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

Cần tư vấn | Mặt vuông (to & gầy), tóc mỏng & bông xù có nên cắt ngắn?

Để tránh lan man, em xin mạn phép đi vào vấn đề chính luôn Yêu cầu: + Nếu để ngắn thì:<div style="margin-left:40px">- Em thích tóc tém kiểu như này:</div><div style="margin-left:40px"> </div><div style="margin-left:40px">- Hoặc là kiểu medium bob như này:</div><div style="margin-left:40px"></div> + Nếu để ngang lưng và dài thì mình có phải tỉa tót gì cho tóc không?<div style="margin-left:40px">- Với phần tóc: để layers hay bằng?</div><div style="margin-left:40px">- Với phần mái: để bằng hay xéo hay không mái? </div>
    Ngót nghét chắc được chục năm sống chung với lũ. Em rất mong được lĩnh hội cao kiến của các mẹ đã trải hay đã chứng kiến!
    Em cảm ơn!

Chị cho ảnh chị cho dễ tư vấn chị ạ theo như chị kể thì em thấy tóc thứ 2 cũng ok thui nhưng em nghĩ nên để dài qua cằm một chút ép ốp vào 2 bên má thì cực kì yêu, vì bạn em nó cũng có khuôn mặt giống chị cắt tóc ngắn ép cụp vào cằm cực đẹp. Em nghĩ nên để mái bằng chéo.... Chúc chị lun xinh hi hi

Trích dẫn Gửi bởi huyenhoangk4a4
    Chị cho ảnh chị cho dễ tư vấn chị ạ theo như chị kể thì em thấy tóc thứ 2 cũng ok thui nhưng em nghĩ nên để dài qua cằm một chút ép ốp vào 2 bên má thì cực kì yêu, vì bạn em nó cũng có khuôn mặt giống chị cắt tóc ngắn ép cụp vào cằm cực đẹp. Em nghĩ nên để mái bằng chéo.... Chúc chị lun xinh hi hi
    Hihi... Nghe thôi đã thích rồi mẹ @huyenhoangk4a4 à :X Mình sẽ thử kiểu đấy! Cảm ơn mẹ @huyenhoangk4a4 nhé!

Trích dẫn Gửi bởi vanetca
    Hihi... Nghe thôi đã thích rồi mẹ @huyenhoangk4a4 à :X Mình sẽ thử kiểu đấy! Cảm ơn mẹ @huyenhoangk4a4 nhé!
    Chị cứ ra quán họ tư vấn cho mình nhiều nhiều hơn, em chỉ hóng hớt con bạn có gương mặt giống chị thôi hi hi Chúc chị càng ngày càng xinh hi hi Nhưng mùa hè tóc ngắn nóng lắm chị em cũng đang tóc ngắn đây mà em cột hết lên luôn hi hi mùa đông tóc ngắn thì xinh thui rùi khì khì