Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Không ai bít và tlời em ah?hu:Sad:

Huuuuuuuuuuu
    toc em cung dang rung toi boi, ta toi, cu vuot tay la ra ca nam toc, mat da to, toc lai thua nhin khong the chiu noi! Co me no giup em voi, toc em bi dau va nhanh bet lam. Ngay nao cung phai goi vao buoi sang thoi! Kiu kiu!!!:Sigh::Sad::Sick:

Hình như hok ai wan tâm vụ này :Sad:

Trích dẫn Gửi bởi phuong nam
    Hình như hok ai wan tâm vụ này :Sad:
    có mình quan tâm . không biết có ai sài thử chưa, và kết quả có như quảng cáo hứa hẹn không ? ko thì đành làm giáo sư ế vợ ùi :Sad:

mình quan tâm, muốn mua cho ox...hóng

Trích dẫn Gửi bởi Chíp_xinh_2710
    Huuuuuuuuuuu
    toc em cung dang rung toi boi, ta toi, cu vuot tay la ra ca nam toc, mat da to, toc lai thua nhin khong the chiu noi! Co me no giup em voi, toc em bi dau va nhanh bet lam. Ngay nao cung phai goi vao buoi sang thoi! Kiu kiu!!!:Sigh::Sad::Sick:
    ngày xưa em cũng rụng tóc ghê lắm chị ạ, tóc em hồi trước dày và mọc nhanh lắm, rồi sau nó rụng cho chỉ còn một nửa, nhìn chỗ rẽ ngôi trắng hếu vì tóc rụng nhiều. Rồi em đi uống hà thủ ô, nhưng mà em lười mà vị nó em cũng không thích, thế là cũng chả có tác dụng gì. Mẹ em nghe mấy cô cơ quan bảo cũng rụng tóc nhiều quá, tại shampoo hay sao ý, thế là em quyết tâm bỏ shampoo quay lại dùng bồ kết (hồi bé em toàn bồ kết thôi). Em mới gội = bồ kết từ 3,4 tháng trước, nhưng bây giờ em vui lắm chị ạ, tóc ít rụng đi mà em thấy tóc con mọc ra rồi, tóc cũng mượt hơn ngày xưa. Chỉ là chút kinh nghiệm của em, bây giờ em thành tín đồ của tự nhiên, dùng sp tự nhiên tác dụng không nhanh, nhưng tốt. Em ko có ý nói sản phẩm công nghiệp không tốt nhưng nếu như chưa biết tác dụng của thuốc này thế nào, mọi người có thể thử dùng hà thủ ô, rồi thì tinh dầu bưởi, và sống lạc quan yêu đời, stress cũng là nguyên nhân gây rụng tóc :Smiling:

Hàng này thì oke lắm đó, hàng chính hãng của Mỹ mà nhiều ngừoi dùng và cho kết quả cực ổn. hãng này sản xuất độc quyền 3 sản phẩm thôi: Thuốc mọc tóc, Thuốc mọc mày, Thuốc Mọc my. Mời bạn qua trang web bên mình xem nhé. thank http://mypham-ajc.com/detail/171/Thu...sh-cua-MY.html

không thấy có ai sử dụng loại thuốc này cả nhỉ ?

đầu tháng 2/2013 tui da su dung by hair revitalash, thuc te tui da that vong that su...k he co mot tac dung nao...k he co 1 dấu hiệu mọc tóc nào...toàn là lừa đảo..tui đã mua nó ở trang http://beful.vn/san_pham/hair-by-revitalash/, cac ban tot nhat dung mua thuoc moc tóc nào het,vi theo tui tim hiểu, chả có loại thuốc nào trị hói cả, ví dụ điển hình là cầu thủ Rooney của MU...mất mấy tỉ bạc,nhưng vẫn hói...tui chỉ muốn mọi nguoi biet nhung gi tui trải qua, dung de tien mat tat mang như tui.

Các Chủ đề tương tự

1. Hair Salon nào sử dụng sản phẩm chính hãng ở Hà Nội?
    Bởi TieuBach trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 05:36 PM
  2. Xin ý kiến về cửa hàng tóc Hải Hair 20 hàng bún
    Bởi TieuBach trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-30-2014, 02:04 PM
  3. Vấn đề về thuốc Rosabela Hair Tonic
    Bởi maitan trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-31-2014, 04:35 AM
  4. Thuốc nhuộm bọt Liese bubble hair color.
    Bởi maimai92 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 07-28-2014, 02:29 AM
  5. Thuốc mọc tóc Terre Hair Studio - có ai dùng thử chưa ạh?
    Bởi sctvit trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 05-12-2014, 08:59 AM