Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

chị ơi mua về dùng đi , em chi dung co dau gội và dầu xã ma đỡ han do chị , neu toc chi rụng không wa' nhiều thì không cần dùng thuốc bôi đâu

ho ko ban lẻ nha chị mot gội va xa la 540K , dau xa đó bôi lên chan tóc được , gội xong tóc hoi khô , mà dầu gội chong rụng tóc nào cung vậy hết đó

oh , cảm ơn bạn nhiều, tóc mình bị rụng hơi bị nhiều.. chac phải dùng thuoc bôi rồi, mà ác cái tóc mình rụng mà ko chịu mọc lại, cứ mọc lơ thơ ít xíu... giờ nhìn tóc buồn muốn khóc...
    mình cũng đi bs da liễu đủ thứ, uống đủ thứ thuốc, ko xi nhê... nản lắm , rụng cung 5 6 năm roi đó... bs kêu từ từ mọc, chang thay mọc đâu, thấy rụng thêm... huhu

chị nè , em bi rụng cung không biết thế nào là nhiều là ít nửa , em cung đi da liểu rồi uong đủ cac loại thuoc cả chi a, thuoc gi dep da dep toc la xu het , nhung rung cu rung , di da lieu cung vay thoi , xong roi de lieu , roi cung goi dau chong rung toc vichy nhung khi em goi cai nay em do han , ko thay rung nua , ma toc giac la no rat khoe , chi mua ve dung lien di xem sao, em ban dau cung nhu chi vay do , nhung ko co hoi dau , chi rung thoi

uhm, cảm ơn em nhiều... mai chạy ra mua nguyen bộ về xài thử coi sao... thanks em nhiều.. chi bị rung 1 phần cũng là do da quá dầu, haiz, tóc rụng còn 1 nhúm à em ơi, đau khổ muon chit

Mẹ Chumap đã mua dầu gội đó về dùng thử chưa? Có kết quả gì ko?
    Mình chắc cũng giống mẹ Chumap, nhìn toc lơ thơ như hói ấy. Mà bị rụng nhiều hơn sau khi sinh. Mỗi lần gội đầu chỉ cần lấy tay vuốt nhẹ thôi mà tóc rụng đầy tay. Xót tóc, tuần chỉ dám gội 2 lần, mặc dù ngứa lắm........ huhu mong tin mẹ nó nhé!

Em thấy mọi người khen Vit-hair chữa và ngăn ngừa rụng tóc rất tốt. Nếu chị nào ở Hà nội thì ra chỗ hiệu thuốc Mega ở Láng Hạ, em thấy họ có bán đấy ạ. Đây là thuốc uống, không phải dầu gội hay thuốc bôi. Em nghĩ rụng tóc là do nhiều nguyên nhân xuất phát từ bên trong cơ thể mình, có thể là do biến đổi nội tiết, hormone hoặc thiếu chất...nên phải điều trị tận gốc, dùng dầu gội hay thuốc bôi ngoài da chỉ là giải pháp tạm thời thôi ạ.

Em chưa lập gia đình, tóc em rụng nhiều quá, bị hói nhẹ, nhưng tương lai chắc...nặng hơn, đã dùng nguyên bộ vichy+ thuốc rồi mà không thấy giảm, đi da liễu cũng hỏng hết, định chuyển sang dùng bộ Foltène và uống Vit hair không biết chị nào đã xài chưa, có tác dụng tốt không? tư vấn giúp em với.

Mình cùng cảnh ngộ với mọi người. Đã đi viện da liễu TW chữa mà không ăn thua. Bây giờ không biết nên tin tưởng sản phẩm nào nữa. Nhưng có cách đỡ rụng là gội đầu bằng nước đun với vỏ bưởi và quả bồ kết. Hoặc dùng vỏ bưởi tươi bóp nhẹ để dầu bưởi thấm vào da đầu. Nếu làm thường xuyên tóc sẽ đỡ rụng và nhanh mọc lại. Tuy nhiên cách này phải làm kiên trì thì kết quả mới khả quan.

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về bộ sản phẩm trị rụng tóc Foltène
    Bởi duongviads trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-03-2015, 07:54 PM