Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    Đang ở
    33 Nguyễn Văn Linh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

He, về vụ tóc này thì mình chẳng biết khuyên uống thuốc gì, nhưng bố mình làm Đông y nên nhà hay có Hà thủ ô bạn ạ. Bà nội mình uống nhiều tới lúc bà mất gần 90 tuổi tóc vẫn còn xanh lắm, ko bị bạc trắng. Bạn thử mua củ Hà thủ ô về thái ra, ninh với đậu đen mà uống! Ninh bằng nồi áp suất ấy nhé! Uống rồi tóc xanh mà ko rụng nữa đâu!
    Đừng uống dạng trà, tác dụng hơi nhẹ. Mua củ về chế biến bạn ạ.

Mình cũng đang dùng Hà Thủ ô đây, nghe các mẹ nói uống dài hạn mới thấy hiệu quả được. Nên cần phải có kiên nhẫn..

Đánh dấu dể xem thêm.

Tóc mình mỏng lắm, vừa rồi đi nối tóc ở Thảo Tây đc 2 tháng tháo ra rụng cả nửa đầu, đau xót. Mình đang uống biotin, thấy tóc mượt với lông mày mọc ra^^, hy vọng uống hết lọ sẽ có kết quả tốt. Thấy các chị trên này mách gội đầu bằng cỏ mần trầu và lá dâu tóc ra nhiều, mình đang đi kiếm và sẽ áp dụng ngay cuối tuần này. Vùa uống, vừa bôi chắc sẽ được như ý .

uống biotin phải uống lâu dài bạn a.mình chuyên về fbán thuốc tân dược mình có thể chứng minh cho bạn thấy là uống biotin là rất tốt đó,bạn uống khoảng 3 tháng thì dừng khoảng 1 tháng đê thuốc hấp thu được trong cơ thể bạn và chuyển hóa thành phần biotin sau đó bạn uống 1 đợi nữa cũng khoảng 3 tháng mới có hiệu quả rõ nhất, nhưng bạn cũng không được phụ thuộc quá nhiều vào thuốc nhé,

Với cả, bố mình nói máu huyết ko tốt thì tóc rụng rất nhiều lại kèm mất ngủ nữa. Nên mẹ nó nên điều chỉnh cơ thể với ăn uống xem thế nào nhé!

Làm mượt tóc xem thử bài viết nhé: Bài thuốc làm mượt tóc tự nhiên

mình cx đi nối tóc nhưng ko đk bao nhiêu ,lại đi tháo ra ,nối tóc ê đầu kinh khủng ,tóc đã ít rồi ,giờ mà rụng nữa thì khốn!

mình thấy bên thorakao có lotion dưỡng tóc từ chiết xuất bưởi.
    nghe thấy xài tóc mọc nhiều.
    ai xài qua chưa ạ
    tóc mình ít, uống thuốc biotin và cả TPCN luôn, tóc có mọc nhưng không bằng tóc rụng
    h nản rồi