Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Phát hiện mới!!!Một quán cắt tóc rất đẹp ở Hà Nội..!!

Sáng nay em qua nhà đứa bạn ở Lạc Trung, định rủ nó đi cắt tóc thì nó chỉ em ra ngay 1 cửa hàng gần đó.Em đến đấy có 1 anh cao cao, gầy gầy cắt. Anh ý hỏi em định cắt hay nhuộm thì em bảo là xem có kiểu nào hợp thì cắt cho em. Anh ý cười và nói nếu em tin anh thì OK. Sau đó em có 1 kiểu tóc ngang vai. Hai bên hơi ôm và bay ra đằng sau, cái mái dài hơi nghiêng về bên phải. Về nhà bao nhiêu người khen đẹp nên hứng thú lập nick chia sẻ với mọi người.:LoveStruc:
    Cửa hàng tên là Monaco thì phải, còn địa chỉ thì em không nhớ rõ lắm chỉ biết nó gần siêu thị Lạc Trung thôi.:Thinking:
    À, em nhớ là anh ý bảo là mỗi ngày anh ý chỉ làm có vài khách thôi nên các chị cứ ra tầm sáng hoặc trưa là ok. Thái độ anh ý làm việc khá nghiêm túc ạ!

trước Monaco có 1 topic riêng trên đây rồi chị ơi. Cắt thì khen có, chê có. Nhuộm thì bảo lên rất chuẩn. Nhà này hình như còn ko mở cửa hàng mùng 1 âm cơ:Smiling:

có chị nào bít nhuộm ở monaco cho tóc kiểu vic (ngắn ngag cằm) giá bao nhiêu k ạ? cắt tóc ở đó giá bao nhiêu?

cắt thường là 150k/ đầu nữ , 80 K/ đầu nam ạ
    nhưng mà bản thân vợ chồng mình thì ko hợp, chắc ko quay lại đó nữa

Mình cắt và nhuộm của Thanh mấy lần rồi, bà chị dâu của mình và các bạn của bà ý đều làm ở đây, và trước đây hội của chị mình là khách ruột của Tâm Loan nhưng sau khi sang chỗ em Thanh này thì ưng em ý luôn. Chị mình cũng uốn ở Minh Phương nhưng bảo là vẫn khoái cậu Thanh này hơn.:LoveStruc:
    Đặc điểm cậu ý là nhiệt tình, chém gió rất hài hước và làm việc có tâm, không chăn dắt khách :LoveStruc:..mỗi tỗi hay làm theo ý của bản thân:Silly:
    Cắt tóc theo phong cách lạ, mỗi lần khách cắt là cắt 1 kiểu khác nhau, không lần nào giống lần nào!:Laughing:! Ai mà thích thì rất thích, ai mà chê thì ghét cậu ý như mẻ chua ý! ( hội bạn chị mình có 1 bà :Laughing
    Nhuộm và uốn đẹp, thuốc tốt, hàng nhập chính hãng luôn( cái này mình dám khẳng định vì mình xem tận mắt cậu ý pha thuốc rồi)
    Đặc biệt là cậu này ham chơi, hôm nào không có hứng là nghỉ, mỗi ngày chỉ làm vài khách là lại lượn đi chơi:Silly:...Nghe đâu qua Tết vừa rồi nghỉ làm hẳn 2 tháng mới đi làm lại mấy hôm nay:Silly::Silly:
    À, em gái mình uốn cong ở đấy bảo là cậu ý có thể uốn theo kiểu tóc mà khách mang mẫu tới..:Thinking:

Đúng là Bụt chùa nhà không thiêng, nhà mình gần đó nhưng chưa bao giờ ngó ngàng.

Chị nào mới nhuộm ở đấy rồi cho e cái giá đi :Rose:
    Em muốn hỏi nhuộm ở Hòa ân có đc k ạ? Có ai bít k?

Trích dẫn Gửi bởi nguyenpro88
    Chị nào mới nhuộm ở đấy rồi cho e cái giá đi :Rose:
    Em muốn hỏi nhuộm ở Hòa ân có đc k ạ? Có ai bít k?
    Em mới nhuộm ở Hòa Ân nè! em cắt kiểu đầu Bob sau đo snhuộm. Nói chung là hài lòng, em toàn cắt ở đó, màu lên chuẩn theo ý mình, tóc bóng và khá mềm. Nhuộm thuốc của Ý thì rẻ hơn thuốc của Pháp. Tóc em ngắn ngang cằm nhuộm thuốc Loreal hết 450k ạ! Cắt tóc ở đây giá khá là mềm!

Trích dẫn Gửi bởi hanhnguyenhubt
    Em mới nhuộm ở Hòa Ân nè! em cắt kiểu đầu Bob sau đo snhuộm. Nói chung là hài lòng, em toàn cắt ở đó, màu lên chuẩn theo ý mình, tóc bóng và khá mềm. Nhuộm thuốc của Ý thì rẻ hơn thuốc của Pháp. Tóc em ngắn ngang cằm nhuộm thuốc Loreal hết 450k ạ! Cắt tóc ở đây giá khá là mềm!
    Ấy ơi, thế cả cắt và nhuộm hết 550k à? (mọi lần tớ cắt là 100k) Ấy làm chị chủ or thợ? Ấy có fải đặt trc k? Nhuộm hết bao lâu?

hn e mới ra Monaco đưa con bạn ra nhuộm, e check giá mới cho các chị nhé .
    Nhuộm 2 loại .
    Thuốc Đức : 780 k ( nếu e nhớ ko nhầm )
    Thưốc Ý : 850 k ( chắc luôn )
    Đầu dài ngắn đều thế vì đều 1 mất 1 tube thuốc cả.
    Cắt. Đầu Nam 80k, nữ khoảng từ 200-300k.
    Mà a Thanh mới nghỉ 2 tháng ko pải ham chơi đâu chị ơi. Anh ý đi phẫu thuật cắt 1 bên thận đấy.
    Cắt ở a ý ( đúng ra gọi chú mới đúng vì ông này sinh năm 76 lận, thế mà nhìn vẫn trẻ chán ), chưa bàn đến chất lượng, e đã rất thix cách ăn mặc + thái độ của nv. Nv Nam đều sơ mi trắng cả,a. Thanh thì sơvin as Sv, nhìn rất tử tế, hỏi chuyện khách hàng cũng lịch sự. Chứ e căt nhiều hàng toàn thợ Nam, ăn mặc hơi đồng bóng, mà hỏi chuyện cứ cợt nhả, tà lưa, chém gió, nổ như popcorn ko thix -----> cái này chắc do e khó tính ^^.