Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 2 của 2

Nên chọn Fudge hay Nashi Argan ?

Tóc em hơi khô và bông xù lên chứ ko vào nếp mềm mại, em cần tìm bộ chăm sóc tóc nào dưỡng ẩm cho tóc, giúp tóc mềm mượt và vào nếp, tốt nhất là ko có nhiều chất hóa học. Gần đây Nashi nổi quá, thấy mọi người háo hức rủ nhau mua làm em cũng ham hố, nhg coi giá thì khá đắt. Còn Fudge thấy tiết kiệm hơn, cũng có dòng chăm sóc tóc thẳng mượt nhg thông tin về Fudge ít quá nên lo ngại. Có chị em nào dùng qua 2 dòng này rồi cho em chút ý kiến nhé

Trích dẫn Gửi bởi yokilai
    Tóc em hơi khô và bông xù lên chứ ko vào nếp mềm mại, em cần tìm bộ chăm sóc tóc nào dưỡng ẩm cho tóc, giúp tóc mềm mượt và vào nếp, tốt nhất là ko có nhiều chất hóa học. Gần đây Nashi nổi quá, thấy mọi người háo hức rủ nhau mua làm em cũng ham hố, nhg coi giá thì khá đắt. Còn Fudge thấy tiết kiệm hơn, cũng có dòng chăm sóc tóc thẳng mượt nhg thông tin về Fudge ít quá nên lo ngại. Có chị em nào dùng qua 2 dòng này rồi cho em chút ý kiến nhé
    Mình đang xài bộ dầu gội + xã goldwell kết hợp với dưỡng của Nashi, tóc rất mềm và đẹp bạn ah. Mỗi hãng có 1 thế mạnh riêng và cũng tuỳ thuộc da đầu bạn thích hợp với sp nào nữa vì mỗi người có nội tiết tố khác nhau

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 03-21-2015, 07:44 AM
  2. Dầu Argan dưỡng tóc, có mẹ nào dùng thử chưa ạ?
    Bởi kientaoviet trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 09-13-2013, 05:05 PM