Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

có nên mua serum dưỡng tóc của Thái

Các mẹ ơi, các mẹ có biết cái serum này không. Thấy quảng cáo, em cũng muốn thử nhưng k biết chất lượng thế nào, sơ kiểu hàng Thái chia lẻ bán. Như muối với son Thái, bên kia không ai thèm dùng mà cứ xách về VN bán. Có mẹ nào biết chút, chị em với. Tóc e bị dài, bị chẻ, sắp tới e sẽ tỉa bớt phần chẻ nhưng vẫn muốn dưỡng cho bền. Em cảm ơn các mẹ nhe

e dùg kái này lâu r c ak, có chú ở bên đó nên chú gửi về cho dùg, dùg mềm, mượt và tóc k bị bết dính như nhữg loại dưỡg trc đây e dùg, mùi thơm nhẹ dễ chịu lắm. Dạo gần đây thấy nhiều ng rộ lên bán nó,xog kãi nhau hàg auth vz Fake, chẳg qtâm, mình có ng nhà chuyển về thì yên tâm dùg đủ r, k mua bên ngoài. E cũg đag bảo chú chuyển cho thêm chút về bán cho bạn bè, hàg đảm bảo luôn, hihi

vậy thì tốt quá, thấy đứa bạn bán nhưng chỉ sợ nhập hàng mà bên kia k thèm dùng, về lại k còn dấu hiệu của tóc thì toi. Cảm ơn em. à, e suggets mùi (màu) gì cho chị đc không? cảm ơn em nhiều

Rồi...gặp người bị hư tóc do hóa chất rồi.
    Trước hết, bạn không nói thương hiệu nên không dám khẳng định chất lượng nhé.
    Về vấn đề dưỡng tóc. Hiện nay trên thị trường có sản phẩm Tinh Dầu Maroccan Argan Oil hàng nhập khẩu bán tại Việt Nam hỗ trợ bạn rất tốt những triệu chứng mình gặp phải
    ở đây có 2 thương hiệu để bạn tham khảo: Tinh dầu dưỡng tóc Moroccanoil treament lightTinh dầu Marroc Argan OilNhớ...không nên làm tóc nhiều mà chủ yếu là cắt và hấp, dưỡng thì tóc bạn mới hi vọng đẹp lại được. Còn muốn làm đẹp bằng uốn/duỗi/nhuộm thì mình khuyên nên check cẩn thận thợ tóc lấy sản phẩm có thương hiệu lớn hàng đầu: Wella, Schwarkort, Loreal làm là an toàn nhất

nó có tất cả 7màu, mỗi màu 1 mùi khác nhau, chủ yếu là thơm nhẹ thôi c ak, e dũg cũg chẳg bít gọi nó là mùi gì nữa, do cảm nhận của tùy từg ng thích mùi thế nào
    bi h trên thị trườg hàg Fake của trug quốc, hàg loại 2, hoặc là hàg trộn lẫn tràn lan, c chọn chỗ tin tưởg mà mua
    kòn nói thật nhữg sp của thươg hiệu hàg đầu, chính nhữg dòg thươg hiệu đó mới bị Fake nhiều, Fake ra ngta lãi nhiều mà
    như cô e mua hơn triệu bạc kái lọ dưỡg bé tý của loreal, nhưg về dùg đc có 2lần, có thể hàg xin quá,dưỡg nhiều nên dùg xog tóc bết dính hết cả vào, lại bỏ
    thực tế e dùg kái này cũg k chắc sau có tổn hại k, chỉ bít trc mắt dùg xog tóc k bết và mềm mượt là thích, kòn nói thật bi h kái gì chẳg độc hại, đồ ăn hàg ngày cũg đầy hóa chất ra, tin tưởg thì cứ dùg thôi, chứ sợ thì tích cực mua bồ kết vz lá mùi về đun gội đầu là tốt nhất :-j
    bạn c bán thì cũg hỏi rõ nguồn gốc nhập nó thế nào nhé, đa fần là cứ nhập qua nhập lại thui :-j

vạy có nên mua không

ở Thái bây giờ hàng Tàu hơi bị nhìu đấy nhé.

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=704983889527558&set=a.7038542796405 19.1073741828.100000478603718&type=3&theater
    n
    ó chụp nhãn mác bao bì đây nè các chị.
    chỉ sợ giả sợ hàng k chất lượng, nó cũng k biết

loại e đag dùg là như này nè https://www.facebook.com/photo.php?fbid=188512461329107&set=pcb.18851266132 9087&type=1&theater nhờ chú ở bên đó mua trực tiếp của chị này bên Bangkok - thailand cơ, xog gửi bưu điện về
    mà shop kia bán đắt thế, 5k/v cơ ak
    e mua lẻ kòn chẳg đến thế, chưa nói ngta mua buôn, mà kòn chưa bít chất lượg như nào =.="
    chị nào tin thì qua e để lại 1-2 gói về dùg thử 40k/gói/10v
    chia sẻ thui

Em đang xài serum kết hợp với tinh dầu dưỡng tóc Moroccan Argan oil . Chỉ xài tầm 3 tháng tóc e sắp trở về nguyên sơ luôn rồi . Giờ khỏi lo hư tổn và xơ rối . Mẹ nào muốn em chia sẻ ko

Các Chủ đề tương tự

1. Serum dưỡng tóc, chống rụng và giúp mọc tóc
    Bởi dungvd86 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-23-2014, 05:36 PM
  2. Viên serum Thailand khiến rụng tóc :(
    Bởi dinhduan911 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 09-30-2013, 09:20 PM