Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

ở đường Trương Minh Giảng (ngay ngã tư Nguyễn Oanh, Phan Văn Trị) có tiệm Thu Ngân làm đẹp lắm. Em cắt 1 lần 70k (kẹp cúp luôn) rất ưng ý (dù hơi xót chút). Uốn, duỗi tầm 300k , còn tuỳ tóc.
    dg số 4 ( có cái cống to) cắt ngang dg Nguyễn Huy Điển cũng có 1 tiệm rất được, tên Thảo Ngọc, chị chủ rất dễ thương, không chuyên bằng bên Thu Ngân nhưng cũng khá ok, giá mềm hơn. Năm kia em duỗi mà tóc thẳng tới h!

Ở trên đường Nguyễn Du, gần chợ Gò Vấp có tiệm làm tóc chị chủ tên Giang. Chị này cắt tóc đẹp, uốn tóc giá rẻ, hồi đó mình uốn lọn là 200k đó.

Từ Govấp bạn chạy xuống Lê Quang Định cũng có tiệm làm tóc đẹp đó bạn

Các chị ơi, cho em hỏi khúc đường Lê Văn Thọ có tiệm nào tốt không ạ? Em định đi cắt lại tóc mà dạo trc hay cắt bên q3, mà giờ biếng chạy qua đó quá.
    Tóc em khá là nhiều, dạo trước em có cắt so le đuôi tóc để nhìn tóc mỏng hơn, nhưng một thời gian thì nhìn tóc xơ nhiều, mọi người biết kiểu cắt nào khác không ạ?

Tóc mình cũng đang xơ xác vì làm nhiều quá. Bây giờ không dám làm gì. Nhưng cứ nghĩ tới Tết với lại sắp phải làm cô dâu mà buồn. Không biết có cách nào làm tóc đẹp hơn không? Tóc hiện tại của mình xơ xác mà còn mỏng nữa.

Trích dẫn Gửi bởi pigtyty
    Các chị nào ở GV làm ơn chỉ giúp em tiệm làm tóc đẹp ở GV ạ , cho em giá tiền luôn nha các chị . Em đang muốn thay đổi kiểu tóc đón tết , giúp em nhé , cám ơn các chị nhiều !!!
    Ở gò vấp trên dường pan văn trị có tiệm Lê Bình làm cũng ok lắm nghe mọi người khen nên di thử.chủ tiệm dể thương lại tư vấn nhiệt tình nửa.giá dịch vụ cũng mềm ko cao chấp nhận dược.bửa trước mình di uốn nhuộm về ai cũng khen mình là xinh hơn hihi.thik thật

Trích dẫn Gửi bởi mailan_1980
    Ở gò vấp trên dường pan văn trị có tiệm Lê Bình làm cũng ok lắm nghe mọi người khen nên di thử.chủ tiệm dể thương lại tư vấn nhiệt tình nửa.giá dịch vụ cũng mềm ko cao chấp nhận dược.bửa trước mình di uốn nhuộm về ai cũng khen mình là xinh hơn hihi.thik thật
    Chị ơi có phải tiệm Lê Bình nằm kế bên nhà hàng Vườn Cao gì đó phải ko chị.e có đi ngang qua đó rồi thấy cũng đông khách.e thích làm là phải đẹp giá cả ko thành vấn đề.

Trích dẫn Gửi bởi mailan_1980
    Chị ơi có phải tiệm Lê Bình nằm kế bên nhà hàng Vườn Cao gì đó phải ko chị.e có đi ngang qua đó rồi thấy cũng đông khách.e thích làm là phải đẹp giá cả ko thành vấn đề.

tóc em làm nhiều, giờ làm không biết có bị hỏng bị xù không chị ha?