Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Không có mẹ nào giúp đc e à?

học có bằng thì thường là chất lượng không cao,còn muốn học ra sản phẩm thì tìm những người cắt theo phong cách TONI&GUY,tránh xa mấy ông SG ra vì mấy ông đấy chỉ giỏi tỉa tóc dài thui.Ở HN thì có Tâm Loan,Phương Thủy là học tại Sing.Bạn có thể cho e bạn học ở đấy,học phí cao quá thì học ở các đệ tử,thợ chính của 2 vị này cũng đc.

học có bằng thì thường là chất lượng không cao,còn muốn học ra sản phẩm thì tìm những người cắt theo phong cách TONI&GUY,tránh xa mấy ông SG ra vì mấy ông đấy chỉ giỏi tỉa tóc dài thui.Ở HN thì có Tâm Loan,Phương Thủy là học tại Sing.Bạn có thể cho e bạn học ở đấy,học phí cao quá thì học ở các đệ tử,thợ chính của 2 vị này cũng đc.
    Cám ơn b nhiều nhé. Mình cũng đang tham khảo thêm

Các mẹ giúp mình với. Mình cần tìm gấp quá.

lên cao nào!!!!!!!!!!!!!!!!!

thấy có mẹ trên này bảo Tâm Loan chuyên dạy mà học phí những 8000$.thế em bạn định học như thế nào? cơ bản hay nâng cao hay từ A - Z để mọi người dễ tư vấn. muốn học có bằng chứng chỉ hay không cần

Cám ơn mẹ nó. Em mình đã học trong sài gòn 6 tháng. Tay nghề còn nin nên muốn tìm thầy dạy cho thành nghề kiếm sống đc thui chứ ko cần chứng chỉ gì cả.

Các mẹ tư vấn tiếp hộ mình với.

Tâm loan địa chỉ ở đâu vậy b?

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 09-01-2013, 06:34 PM