Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

Làm sao khi tóc rụng nhiều sau khi nhuộm tóc

Em lần đầu tiên nhuộm tóc lúc đầu thấy rất bình thường nhưng sau đó thì tóc rụng rất nhiều, quá nhiều luôn.
    Em cũng biết trước là nhuộm tóc sẽ ảnh hưởng đến tóc nên cũng ủ tóc thường xuyên tuần 2 lần, thậm chí còn nghe mấy chị nói về cách ủ tóc bằng dầu oliu và mật ong nên cũng đã thử 1 lần nhưng sau đó xả mãi không hết dầu sợ quá từ đó không dám làm nữa. Giờ tóc rụng nhiều quá, em có nên thay dầu gội không hay phải có biện pháp gì đặc biệt. Bạn em nó có xài dầu dừa 1 tháng mà thấy không hiệu quả nên nó khuyên em khỏi xài. Chị nào có cách giúp em với.

bạn nên tạm thời ko nhuộm, uốn, ép j cả. giờ là lúc cần phục hồi cho mái tóc trở lại bình thường. Mình thì thỉnh thoảng đến tiệm tóc hấp dầu dưỡng nên tóc lúc nào cũng chắc khỏe lắm mà mình cũng đang uốn nhuộm bình thường. Mình hay đến Salon Tóc Lạ- đối diện cổng trường chính đh Công Nghiệp đó, mình làm tóc ở đó thấy ưng ý lắm. Bạn đến họ tư vẫn dưỡng cho xem sao

Bạn dùng thử gội chống rụng coi sao. Rụng do hóa chất thì gội cũng có tác dụng đó bạn à

Các Chủ đề tương tự

1. nhuộm tóc tại nhà từ thiên nhiên
    Bởi tnets111 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-17-2015, 05:36 AM
  2. Có cách nào tự nhiên tẩy tóc nhuộm thành tóc đen không ạ
    Bởi congtycanhdieuvang trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-20-2015, 05:26 PM
  3. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 05:33 PM
  4. Nhuộm tóc bằng thuốc nhuộm Inoa của Loreal