Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 2 của 2

Hỏi xem ai đã làm tóc tại salon KHÁNH LINH tại Tôn Đức Thắng, HN

Các mẹ ơi ai đã làm xoăn tại cửa hàng này rồi cho xin ít comment với search trên mạng k thấy thông tin phản hồi gì cả. Đang có chương trình hot deal giá có 250k thôi nhiều người mua lắm nhưng chưa biết chất lượng thế nào cả.
    Ai có thông tin gì xin chia sẻ nhé, cảm ơn các mẹ nhiều!

Tớ vừa đi làm ở đó hôm qua đây. Chả biết có phải Khánh Linh 91 Tôn Đức thắng không vì đây là địa điểm mới của cửa hàng đó ở Cát Linh. Thấy vocher 195k được 1,4tr, tớ đi làm thử. Chất lượng thuốc thì tớ không biết thế nào nhưng kiểu làm ăn treo đầu dê bán thịt chó này thì sau tớ cạch. Trên hotdeal thì bảo là 1 trong 5 gói dịch vụ http://www.hotdeal.vn/ha-noi/spa-lam...lon-54654.html. thế mà khi tớ đến bảo cắt rồi uốn đuôi tóc thì các em ấy bảo phải có 2 phiếu (~400k) thì mới cả cắt cả uốn được. Tớ bó tay với các em ấy, chẳng nhẽ không cắt nữa, chỉ uốn không cũng xong cái đầu à? tớ phải mở mạng ra đọc cho em cắt tóc nghe mới xong. Chưa hết, lúc uốn thì em ấy lại bảo trên mạng đăng thế thôi (uốn) chứ chỉ là uốn nguội, muốn uốn nóng thì phải thêm 100k. Chị chủ cửa hàng (c.Oanh) cũng bảo thế này là quá rẻ rồi, em thêm 100k công các em làm cho. Chắc lúc đăng tin có sơ suất (!!!). Thôi, chủ cửa hàng nói vậy rồi thì cũng chịu, chứ không cái đầu chả ra cái đầu.
    Mà các chị em nào làm đầu nhiều cho tớ hỏi tí, lúc uốn xong em ấy xịt cho cái loại dưỡng làm mềm tóc, xịt xong em ấy hút luôn cái nước ở trong máng hứng bằng đúng cái vừa bơm ra. Quả này chắc là mình ăn sái mấy cái đầu trước rồi. Chả biết cửa hàng khác có thế không. Ai không tin cứ thử mà xem. Mà 15.4 hết hạn deal, chả hiểu từ hôm bắt đầu deal đến giờ các em ấy làm thế nào mà hôm qua đọc deal cho em ấy nghe, em ấy còn cãi mãi.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-15-2015, 09:55 AM
  2. Mở bán chung cư D2CT2 HUD-6 Tây Nam Linh Đàm
    Bởi nguyentuanvuset trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-14-2015, 09:36 AM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-30-2015, 10:07 PM