Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

có bạn nào dùng thử lotion mọc tóc hay thuốc xịt mọc tóc giúp tóc dày hơn chưa?

Trích dẫn Gửi bởi kusun99
    bạn nào dùng thử lotion mọc tóc hay thuốc xịt mọc tóc rồi cho mình ý kiến với, có tác dụng ko? mình sợ xịt xong rụng tóc thì chán lắm.
    Mình dùng rồi này,và lời khuyên là đừng tốn tiền vô ích

Trước khi mua gì thì cũng coi thành phần, thương hiệu, review của mọi người. Bạn này nêu cụ thể sản phẩm nào thì mọi người dễ tư vấn, chứ chung chung thì cũng khó nói.
    Riêng khoản mọc tóc an toàn về lâu dài, nuôi khỏe lại từ bên trong thì ko nên dùng hóa chất thêm nữa vì 1 phần tóc bị rụng là do dầu gội và các sản phẫm chăm sóc tóc hiện nay qua nhiều hóa chất, tẩy rửa, làm yếu tóc.
    Khuyên chân thành là dùng dầu dừa để ủ và dưỡng tóc, tuần 1 lần là ok rồi, dùng loai nguyên chất 100% hoặc dầu oliu cũng tốt mà rẻ. Có điều kiện thì mua các loại dầu khác mắc tiền hơn như Argan oil hay Emu oil chuyên trị hói.
    Trước khi mua xem kĩ thành phần của sản phẩm, ko nên mua hàng ko có thành phần hay thương hiệu cụ thể, dầu handmade thiệt tình tớ ko dùng.

Bạn này khuyên cũng đúng đó, dầu dừa thì hơi tốn thời gian nhưng hiệu quả và tiết kiệm lắm đó. Nên chọn địa chỉ nào tin cậy mà mua bạn ah

Tóc mình ngày nhỏ cũng dày lắm cơ. Mẹ bảo là tóc rễ tre gì đó...Dày và cứng lắm. Vậy mà giờ mỏng tanh, yếu ớt...Cũng tính xài mấy thứ thuốc mọc tóc gì đó...Nhưng sợ k hiệu quả mà rụng hết luôn

Các Chủ đề tương tự

1. xin review về lotion bưới của thorakao
    Bởi Nick2007 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-10-2015, 06:20 AM
  2. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 05:33 PM
  3. Cho e xin review về dầu gội và lotion dưỡng tóc của Thorakao
    Bởi vemaybayduyduc trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-12-2014, 05:15 PM
  4. Xin kinh nghiệm giúp giảm rụng tóc và giúp tóc mọc dày hơn ạ!
    Bởi toyensaodlm trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 08-11-2014, 04:46 AM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-22-2014, 07:17 PM