Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 8 của 8

ai cắt tóc ở Hùng Pasteur mà bị chém đẹp giống em không?

hôm nay đúng là ngày gặp hạn mất tiền oan mà còn bị xấu nữa các mẹ ạ. chả là trước giờ em vẫn để tóc ngắn ( định nuôi dài nhưng không hợp) vì là tóc ngắn nên phải đi cắt thường xuyên cho vào phom. Bình thường em cắt ở chỗ quen cũng không có gì phải phàn nàn lắm nhưng uốn ở đó thì tệ, em muốn uốn hơi gợn thì nó cứ làm cho xoăn tít lên. Sau một ngày kỳ cạch tìm hiểu trên mạng thấy nhiều người khen tiệm HÙng Pasteur (182 Paster gần góc Nguyễn Du) làm ok nên hí hửng đến ngay. Trời ơi mọi người biết không thời buổi là mà vẫn dùng dao lam tỉa xoẹt xoẹt, em uất ức chỉ muốn đứng lên ngay, khoảng 10 phút sau thì nhìn em chả khác gì có dở hơi. đến lúc thanh toán mới choáng váng hết tận 600k cắt + gội. quả thật đời em chưa bao giờ cắt cái đầu đến 600k, em vẫn cắt mấy tiệm lớn ở Lý Tự Trọng, Q1cũng chỉ dao động từ 300-350k. nếu đẹp thì đắt moot tí cũng ko sao, đằng này vừa xấu vừa đắt làm em tức từ sáng tới giờ. các chị nào đã từng cắt ở đó cho em biết giá cả họ lấy thế nào ạ, nếu ai cũng vậy thì em cũng đỡ uất ức.

Chia buồn cùng bạn. K rõ salon đó đầu tư nội thất ra sao, nhưng ở HN, vào 1 salon tóc tầm tầm, đại loại là có điều hòa, dầu gội trông xịn thì cắt và gội cũng hết tầm 300-350K rồi, vì thế có khi để tóc dài thẳng có khi lại tiết kiệm đc ối tiền nhỉ?

Chỗ này mới hả mẹ? khu này toàn nhà hàng ko mà, đâu thấy salon nào nhỉ?

Chia buồn với bạn, Cái salon đó còn nổi tiếng vì nhân viên chảnh cơ. Mà bạn cắt bởi chủ hay thợ mà còn xài dao lam???
    Bình thường t cắt bên Khánh Vĩnh Hoàng thì cắt + gội + sấy là khoảng 500k (giá năm 2012). Mà cả năm chắc chỉ phải cắt 1 -2 lần vì tóc t để dài. Tóc ngắn khổ nhỉ?

Chủ cắt mới đau chứ. Anh này quảng cáo 30 năm trong nghề, chuyên đi tạo mẫu tóc cho ca sỹ người mẫu ( thực tế cũng thấy một số tạp chí tóc tai nhắc đến và có nhiều lời khen trên mạng). Nhân viên ở đó thì em thấy cũng khá thân thiện, tiệm thì nhỏ nhỏ thôi ko có gì ghê gớm lắm. Huhu. Kinh nghiệm xương máu của em là chỗ nào quen mà thấy ok thì cứ chung thành thôi.

Trích dẫn Gửi bởi thuyntp01
    Chia buồn với bạn, Cái salon đó còn nổi tiếng vì nhân viên chảnh cơ. Mà bạn cắt bởi chủ hay thợ mà còn xài dao lam???
    Bình thường t cắt bên Khánh Vĩnh Hoàng thì cắt + gội + sấy là khoảng 500k (giá năm 2012). Mà cả năm chắc chỉ phải cắt 1 -2 lần vì tóc t để dài. Tóc ngắn khổ nhỉ?
    Mình đợt t2 cắt uốn khánh Vĩnh hoàng 2tr1. Haizzz

Mình thích cắt tóc bên Khánh Vĩnh Hoàng, nhưng 1 năm đi khoang 2-3 lần thôi vì mình bị cái bệnh sợ mấy salon làm đẹp, keke... nhưng vào đây thì chủ và thợ đều cực kỳ thân thiện, nói chuyện chừng mực, không khí lịch sự nên mình cũng không lo lắng lắm

len Binh DUong di ban oi 999 cach mang thang tam,chanh nghia,Tp Thu Dau Mot salon Mr.D,cat toc 100k bao dam dep vua y!.khach o Hung Va Khanh ve day lam wa troi, lam 1 lam roi lam vinh vinh o day luon.salon hoat dong dc 10 nam roi cat toc chua tung bi ai kg vua y!!@@