Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Em tìm mãi mới ra topic này vì đang có một vấn đề nghiêm trọng với cái góc con người của em. Hì. Chẳng là tháng 11 năm ngoái em làm xoăn và nhuộm nâu tại tiệm tóc ĐĐ, sau đó em thấy màu này làm em trông già đi nên đi nhuộm lại cách đấy 1 tuần, vì tiệm ĐĐ đông quá nên em nhuộm ở tiệm khác. Thật là tai hại vì lần nhuộm này làm cho tóc của em bị xơ và khô đi, hic hic nên trông tóc của em vẫn xấu và trông em già lắm. Thế là em đành phải quay về kiểu cũ là duỗi tóc thẳng lại sau 1 tháng. Nhưng do tóc của em từ trước vẫn là tóc yếu, nên nó mỏng dần đi, và bây giờ mới đang mọc lại, còn phần tóc cũ ở đuôi thì khô xơ. Tóc của độ dài là ngang lưng. Giờ em không dám để kiểu gì, vì xõa thì phần đuôi tóc nhìn rất kinh, nên cứ phải cặp gọn lên trên. Chị ơi, chị có lời tư vấn nào cho trường hợp của em thì giúp em nhé.

Đang ở
    33 Nguyễn Văn Linh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
    Trích dẫn Gửi bởi _mambo_
    Top kia cứ bị Nga Đào Tấn phá nên xoá rồi Moitim ah.
    Nếu theo như bạn nói thì mình nhịn qua mùa hè đi, chứ vác quả đầu xoăn từ trên đỉnh vào mùa hè thì cũng mệt đấy. Nếu người bạn nhỏ nhắn như vậy thì để trên vai có thể sẽ hợp lý hơn.
    Ừ, mùa hè nhìn tóc xoăn tít kể cũng mệt nhở!:Silly:
    Mà ở topic gel dưỡng tóc xoăn, mình có hỏi bạn là nếu mình dùng Biosilk thấy hợp, nhưng không có độ giữ nếp tóc, thì nên dùng thêm gel gì nữa. Trước đây tóc mình hay bị bông lắm,dạo này đỡ hơn, nhưng sóng vẫn không lên mấy. Trước mình làm ở TL

Trích dẫn Gửi bởi Moitim
    Mà ở topic gel dưỡng tóc xoăn, mình có hỏi bạn là nếu mình dùng Biosilk thấy hợp, nhưng không có độ giữ nếp tóc, thì nên dùng thêm gel gì nữa. Trước đây tóc mình hay bị bông lắm,dạo này đỡ hơn, nhưng sóng vẫn không lên mấy. Trước mình làm ở TL
    Chị ơi biosilk có 2 loại đấy nhé! loại gel dùng cho tóc xoăn và loại dưỡng tóc chắc chị đang dùng dưỡng rồi phải ko ạh?

Bó tay bả mambo này như ma xó thấy chỗ nào cũng xuất hiện, hết tư vấn sữa giờ lại đến tóc, bữa trước nghe bả tư vấn mua sữa về cho babe nhà mình uống nào ngờ về bị đi ngoài và sốt mấy hôm liên gầy sọp cả đi tiền mất tật mang, xót con mà không biết làm gì thật không cái dại nào bằng cái dại này. Ai mà biết mụ ấy ngoài đời là ai mà bắt đền. Bây giờ lại còn tư vấn tóc với tai, các Mẹ trên này cẩn thận nhé nghe mụ ấy thì có ngày thành Sư trong chùa.

Trích dẫn Gửi bởi kapi
    Em tìm mãi mới ra topic này vì đang có một vấn đề nghiêm trọng với cái góc con người của em. Hì. Chẳng là tháng 11 năm ngoái em làm xoăn và nhuộm nâu tại tiệm tóc ĐĐ, sau đó em thấy màu này làm em trông già đi nên đi nhuộm lại cách đấy 1 tuần, vì tiệm ĐĐ đông quá nên em nhuộm ở tiệm khác. Thật là tai hại vì lần nhuộm này làm cho tóc của em bị xơ và khô đi, hic hic nên trông tóc của em vẫn xấu và trông em già lắm. Thế là em đành phải quay về kiểu cũ là duỗi tóc thẳng lại sau 1 tháng. Nhưng do tóc của em từ trước vẫn là tóc yếu, nên nó mỏng dần đi, và bây giờ mới đang mọc lại, còn phần tóc cũ ở đuôi thì khô xơ. Tóc của độ dài là ngang lưng. Giờ em không dám để kiểu gì, vì xõa thì phần đuôi tóc nhìn rất kinh, nên cứ phải cặp gọn lên trên. Chị ơi, chị có lời tư vấn nào cho trường hợp của em thì giúp em nhé.
    Đại Đồng ở Hoàng Ngọc Phách, nay mở ra ngã tư Hoàng Ngọc Phách và Nguyên Hồng hả e?
    Chị thấy tay nghề nó chỉ phục làm được vài ba mẫu kiểu tóc bình dân thôi mà đông khách gớm.
    E post ảnh lên đây. Chị xem mặt có cắt ngăn được không. Cắt ngắn được mình cắt luôn để nuôi lại e ah.

Trích dẫn Gửi bởi Moitim
    Bạn dùng thêm Upload của Schwarzkopf xem thế nào. Tâm Loan làm mà không lên được sóng hả bạn? hjx..

Trích dẫn Gửi bởi TrangAn2
    Bó tay bả mambo này như ma xó thấy chỗ nào cũng xuất hiện, hết tư vấn sữa giờ lại đến tóc, bữa trước nghe bả tư vấn mua sữa về cho babe nhà mình uống nào ngờ về bị đi ngoài và sốt mấy hôm liên gầy sọp cả đi tiền mất tật mang, xót con mà không biết làm gì thật không cái dại nào bằng cái dại này. Ai mà biết mụ ấy ngoài đời là ai mà bắt đền. Bây giờ lại còn tư vấn tóc với tai, các Mẹ trên này cẩn thận nhé nghe mụ ấy thì có ngày thành Sư trong chùa.
    Mình dùng cho con mình thấy thế nào thì mình chia sẻ thôi mà. Chứ ai lại độc ác mún cháu bị như vậy đâu..hjx..

Chị Mambo ơi tóc em hơi mỏng, khó vào nếp và tóc hơi dầu nên cứ gội đầu xong hai ngày là tóc bết vào đầu trông chằng còn bông lên nữa, vậy em muốn cắt ở chỗ anh Andre có hợp không và chị khuyên em nên dùng loại dầu gội đầu nào cho tóc bông lên một chút nhưng không bị khô quá. Em cảm ơn chị trước nhé và hy vọng topic lần này của chị không bị xóa nữa:LoveStruc:

Trích dẫn Gửi bởi TrangAn2
    Ngồi xem lại 2 bài viết của e thì chị nhận ra e là ai rồi.
    Thôi, không CM lung tung tránh việc phải làm phiền admin xoá bài.
    Mọi người không cần tham gia vụ này, không top này lại bi xoá giống lần trước. Mình bị vài người ghét mà, kệ thôi...

Trích dẫn Gửi bởi LanManny77
    Chị Mambo ơi tóc em hơi mỏng, khó vào nếp và tóc hơi dầu nên cứ gội đầu xong hai ngày là tóc bết vào đầu trông chằng còn bông lên nữa, vậy em muốn cắt ở chỗ anh Andre có hợp không và chị khuyên em nên dùng loại dầu gội đầu nào cho tóc bông lên một chút nhưng không bị khô quá. Em cảm ơn chị trước nhé và hy vọng topic lần này của chị không bị xóa nữa:LoveStruc:
    Nếu tóc e là tóc ngắn thì cắt được của nó e ah. E có thể uốn nhẹ 1 chút. Còn dầu gội không làm tóc e bông lên đâu. hihi..
    Chị cũng mong Top này sẽ không bi xoá. hihi..

Các Chủ đề tương tự

1. chia sẻ kinh nghiệm trị tóc rụng của bản thân - đã thành công
    Bởi lyvanhung trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 02-06-2015, 11:49 PM
  2. Chia sẽ kinh nghiệm nối tóc
    Bởi bepteddy trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-21-2014, 03:33 AM
  3. Ai có kinh nghiệm nối tóc ở Thảo Tây thỳ chia sẽ với em nhé
    Bởi akakavn trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2