Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

tiệm làm tóc ở Q10

Chaò mọi người.
    Tình hình là em đã để tóc dài suốt mây năm nay rôi, lần này muốn thay đổi kiểu tóc, em mới chuyển qua Q5 o , h em muốn đi làm tóc ( cắt và duỗi) nhưng ko biết làm ở đau gần nhà, trước đay em hay làm tóc ở Bình thạnh, nhưng h xa quá.Mọi người biết ở Q5, Q10 co tiệm làm tóc nào cắt đẹp, duỗi đẹp mà giá cả không quá mắc, mọi người chỉ e với
    em cám ơn

Đang ở
    71 nguyễn chí thanh
    Bạn đến Tiệm tóc Linh hẻm 252 đường Cao Thắng từ mặt tiền vào vài căn, giá tốt, phục vụ nhiệt tình
    nhớ là đường Cao Thắng phần nằm trên Quận 10 ( nối dài )

Trích dẫn Gửi bởi mephuonganh805
    Bạn đến Tiệm tóc Linh hẻm 252 đường Cao Thắng từ mặt tiền vào vài căn, giá tốt, phục vụ nhiệt tình
    nhớ là đường Cao Thắng phần nằm trên Quận 10 ( nối dài )
    ở đok giá cả sao bạn , cắt tóc ok ko b

Chị ấy lấy giá linh động không cố định, ví dụ bạn chỉ cắt không thì từ 30-50k, có khi bạn cắt+ gội lại có 60k, làm nhiều thứ cùng lúc thì rẻ : Có lần mình vừa cắt+ gội+ làm móng cũng chỉ : 80k, chị ấy làm ở nhà không phải thuê mặt bằng nên lấy giá khá mềm, nhưng cắt mình vừa ý lắm, chị ấy là thành viên câu lạc bộ cây kéo vàng TP HCM, chị ấy nói khách hàng chính của chị ấy là sinh viên Học viên hành chính quốc gia, trường Đại học kinh tế, Đại học ngoại ngữ gần đó nên chị lấy giá mềm chút . hình như đang có chương trình tặng quà 8/3 nữa đấy, tiếc là mình mới làm rồi .

Chị ơi, em muốn hỏi ở chỗ này có uốn phồng hay cúp ko vậy chị? Cam ơn chi

Mình nghĩ là có

Mẹ lepindx, Nguyenkim90 đã tìm được chưa ?