Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Chia sẻ địa chỉ mua tóc nối thật và nối tóc :D

Tóc e mỏng quá nên đang có ý định nối tóc. Giờ thây bảo có kiểu dệt tóc thành 1 dài, rồi cài vào tóc có thể tháo ra tháo vào khá là tiện nên càng ham hố ai dã từng nối tóc, và biết chỗ nào nối rẻ, đẹp, tóc thật thì chia sẻ với e nhé

up topic này lên !

Trích dẫn Gửi bởi Beoxauxi89
    Tóc e mỏng quá nên đang có ý định nối tóc. Giờ thây bảo có kiểu dệt tóc thành 1 dài, rồi cài vào tóc có thể tháo ra tháo vào khá là tiện nên càng ham hố ai dã từng nối tóc, và biết chỗ nào nối rẻ, đẹp, tóc thật thì chia sẻ với e nhé
    Mình đang xài kiểu dệt này nè, cũng tiện lắm, cũng như nối tóc mà hok ai biết! Tối ngủ thì tháo ra, lúc nào cần thì gài vô có 1p ah! Hôm thích thì để thẳng, không thì lấy máy kẹp uốn giả thành tóc xoăn, mà tóc giả nên giữ nếp tốt hơn, mình để 1 tháng mới giặt một lần nên tiện hơn nối tóc rất nhiều. Sau khi khổ sở để tóc dài, dưỡng, uốn cực khổ mình chuyển sang dùng cái này, cắt hẳn tóc ngắn luôn nên khỏe re chăm sóc tóc mà vẫn đẹp,hehe. Đang đặt 1 bộ mới ở Tóc Xinh mà lười còn chưa qua lấy nữa! Mình không biết up ảnh nếu không sẽ up lên cho mọi người coi, lọn tóc nối nên nhìn tự nhiên hok xoăn tít như uốn thật tóc mình đâu!
    Tuy nhiên, mình để tóc uốn nên nhìn thật hơn, để tóc thật ngắn cũng ít bị lộ, tóc uốn nên cũng không sợ rối lắm!
    Còn pe em mình để tóc thẳng thì tóc thật fai dài gần bằng tóc nối mới thật,khó phát hiện, đặc biệt là vì dài nên dễ rối kinh khủng(theo lời nó nói) nhưng về nhà chải ra lại bình thường ah!

Ở Tóc xinh nghe nói rẻ hơn bên Tóc yêu phải k b? Giá cả thế nào nhỉ? Hồi trc bạn mình mua 1 phím là khoảng 500k

Trích dẫn Gửi bởi little_lavie
    Ở Tóc xinh nghe nói rẻ hơn bên Tóc yêu phải k b? Giá cả thế nào nhỉ? Hồi trc bạn mình mua 1 phím là khoảng 500k
    Tóc yêu là ở đâu mình không biết, mình mua phím đầu tiên là bên Tóc Tiên ở Hai Bà Trưng, mắc 50cm mà những 900k. Bi h mua bên Tóc Xinh là 910k là 60cm(mua tới 2 tầng ko bit là bn nữa,hix, tiếc tiền lắm đã vậy hôm nọ lấy tiền ra bận quá chưa kịp đi lấy tóc bị bà jup việc lấy mất mà k làm j được, căm hận...). Tùy độ dài, dày tính tiền, nhưng tóc bên này rẻ mà có vẻ mượt mà hơn.

Trích dẫn Gửi bởi white_plumeria
    Tóc yêu là ở đâu mình không biết, mình mua phím đầu tiên là bên Tóc Tiên ở Hai Bà Trưng, mắc 50cm mà những 900k. Bi h mua bên Tóc Xinh là 910k là 60cm(mua tới 2 tầng ko bit là bn nữa,hix, tiếc tiền lắm đã vậy hôm nọ lấy tiền ra bận quá chưa kịp đi lấy tóc bị bà jup việc lấy mất mà k làm j được, căm hận...). Tùy độ dài, dày tính tiền, nhưng tóc bên này rẻ mà có vẻ mượt mà hơn.
    Bạn ơi, bạn up hình cho mình hình dung với. Đang tính đi nối nhưng ngại mỗi lần gội đầu quá. Kiểu dệt như bạn thì bao nhiêu tiền vậy? Mà nghe bạn nói có thể dùng máy kẹp đc ah? Nghe mà thik quá.

Ah ah mình nhầm hehe, tóc tiên chứ không phải tóc yêu. Mà sao dạo này tóc lên giá quá Mình cũng muốn mua nhưng thấy coi bộ không kinh tế. Không biết cái loại tóc nguyên bộ nó thế nào nhỉ? Thấy rẻ quá trời, tầm 300k 1 bộ thôi. Hồi trc mình rảnh quá ko có j làm nên mua 1 bộ 12 phím thì phải, nó bảo là tơ thực vật cái gì ấy. Chưa kịp xài, mới lấy ra ngắm ngắm đeo thử thì rối tung cả lên. Mình vứt luôn rồi, toi 500k

Trích dẫn Gửi bởi sumj
    Bạn ơi, bạn up hình cho mình hình dung với. Đang tính đi nối nhưng ngại mỗi lần gội đầu quá. Kiểu dệt như bạn thì bao nhiêu tiền vậy? Mà nghe bạn nói có thể dùng máy kẹp đc ah? Nghe mà thik quá.
    Chẳng biết có up hình được hay không nữa!

Chẳng biết có up hình được hay không nữa!
    Nối kiểu này tóc có dùng được lâu không bạn?

chỗ tóc tiên là tóc giả chứ k phải tóc thật đúng k chị, chứ tóc thật e tính ra chắc mất 2tr cho 1 đầu 60 - 70cm