Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Cắt uốn tóc đẹp ở cần thơ

Em làm ở công ty xuất nhập khẩu giờ bị chuyển vào thành phố cần thơ.đang lo quá không biết đi cắt tóc,maxa mặt,maxa body chổ nào uy tín bây giờ???? Có mẹ nào thông thái mấy khoản này xin chỉ tận tình giúp em help.em hỏi mấy chị có nhiều kinh nghiệm làm ơn đừng pr nha! Em ko muốn làm chuột bạch đâu hihi .thanks mọi người nhiều ạh!

Mình cũng hay lên mạng search địa chỉ làm đẹp,ăn uống mua sắm.hôm trước tình cờ search được tiệm tóc ở đuong nguyễn trãi cắt tóc rất đẹp.tiệm tên là An Châu cũng chuyển từ Hà Nội vào .chắc là hợp với phong cách của bạn! Mình cũng cắt và nhuộm ở đos rồi rất ổn.mà không mắc đâu tầm khoảng 500k trở xuống là có tóc đepj rồi.

Tóc em cắt và uốn ở An Châu Salon - Nguyễn Trãi nè chị,
    Tính em hơi lười nên từ lúc uốn về đến nay em không có dùng dung cụ gì để quấn tóc nhưng tóc em vẫn xoăn.. ban đầu mới uốn về xoăn nhiều lắm chị, xoăn quá chừng nên em gội đầu lần đầu khi uốn về luôn, vậy mà đến nay đã hơn 3 tháng mà vẫn xoăn.
    Mới uốn về phần tóc em xoăn nhiều nên nhìn trông hơi ngại ngại, do tóc em ngắn nên xoăn tít lên ... mọi người thì khen nhìn lạ, giong Hàn ạ )!
    Hình này là tóc em hiện tại :3
    Chủ tiệm cũng dễ thương, nhiệt tình lắm chị, khi làm tóc quen rồi, anh chị chủ thường làm chương trình khuyến mãi cho khách hang, chu đáo gửi thiệp giảm giá đến tận nhà đấy chị.

Nhìn bạn dễ thương quá ,kiểu tóc rất hợp với bạn.tóc của mình dài qua lưng nhưng it tóc lắm,mình cũng tính thay đổi kiểu tóc nhưng không biết thay đổi như thế nào.mai chủ nhật có thời gian mình sẽ lại An Châu tư vấn dùm hihi.

Trích dẫn Gửi bởi Lovetobelover
    Nhìn bạn dễ thương quá ,kiểu tóc rất hợp với bạn.tóc của mình dài qua lưng nhưng it tóc lắm,mình cũng tính thay đổi kiểu tóc nhưng không biết thay đổi như thế nào.mai chủ nhật có thời gian mình sẽ lại An Châu tư vấn dùm hihi.
    Nếu tóc bạn dài bạn thử uốn nhẹ phần đuôi tóc xem, mình thích nhìn mấy bạn tóc dài uốn xoăn nhẹ phần đuôi lắm, trông hiền dịu phết! Tóc mình do mình để ngắn từ nhỏ nên quen rồi, mình không để dài được, mình cũng ham để tóc dài ghê nơi mà chẳng bao giờ mình để tóc mình dài quá vai được

Hôm chủ nhật miinh lại An Châu thử rồi bạn thutna ơi.mình cũng chỉ lằm xoăn một ít dưới ngọn thôi.từ trước tới nay toàn duỗi tóc thôi,bây giờ nhìn thay đổi lắm.mình cũng rất thích phong cách làm việc ở đo nửa.anh An tư vấn rất nhiệt tình,nhân viên ai cũng tập trung làm việc không cười đùa trước mặt khách.nói chung là cảm ơn bạn đa giới thiệu một địa chỉ làm đẹp mới.

Trích dẫn Gửi bởi Lovetobelover
    Hôm chủ nhật miinh lại An Châu thử rồi bạn thutna ơi.mình cũng chỉ lằm xoăn một ít dưới ngọn thôi.từ trước tới nay toàn duỗi tóc thôi,bây giờ nhìn thay đổi lắm.mình cũng rất thích phong cách làm việc ở đo nửa.anh An tư vấn rất nhiệt tình,nhân viên ai cũng tập trung làm việc không cười đùa trước mặt khách.nói chung là cảm ơn bạn đa giới thiệu một địa chỉ làm đẹp mới.
    Wow! bạn hợp với kiểu này, trông bạn đẹp quá! mình cũng muốn nuôi tóc dài như vậy mà không được... GATO quá!

Chào bạn thutna ! Sắp noel rồi mình tính lại An Châu nhuộm tóc.hôm trước uốn xoăn anh chủ tư vấn mình nên nhuộm tóc lại để tóc không bị khô .mình có thể nhuộm màu bình thường hoặc màu phủ bóng.nhân viên ở An Châu tư vấn cho mình nhuộm màu phủ bóng tóc sẽ mềm và bóng lên màu rất đẹp.bạn có nhuộm phủ bóng ở An Châu chưa cho mình xin ít kinh ngiệm,mình đang phân vân quá

Cám ơn mọi người đã chỉ chổ giúp mình.hôm trước mình cắt tóc ở An Châu rồi.mấy hôm nay vì công việc cuối năm bận quá nên không tham gia diễn đàn được.mình hơi kỹ tính về vấn đề cắt tóc và chăm sóc da mặt.tóc mình vốn dĩ đã ngắn ,nếu không may cắt hỏng thì không biết làm thế nào.Salon An Châu mình thấy anh chủ cắt tóc cho mình rất hợp..với lại mình cũng rất tin tưởng khi bạn giới thiệu là salon An Châu ở hà nội chuyển vào.lúc trước ở hà nội thì mình hay cắt ở Tâm Loan 46 triệu việt vương.hôm trước lại cắt tóc hỏi chuyện Anh chủ tiệm hỏi mình ở Hà nội hay cắt tóc ở đâu ,mình bảo mình cắt ở Tâm Loan thì ra anh chủ tiệm là học trò của Tâm Loan hihi.vậy là yên tâm về khoản cắt tóc.tiện đây bạn nào cho mình hỏi chổ nào chăm sóc da tốt luôn nha.vào đây thay đổi thời tiết mặt mình nổi mụn nhiều quá rồi ah!

Cách đây 3 tuần, mình vừa đi nhuộm tóc ở An Châu về, mình cũng được tư vấn như bạn nói, mình chọn gói màu phủ bóng tóc ...anh chủ tư vấn tóc nhuộm sẽ lên chuẩn màu mình đã chọn ban đầu,
    Màu mình chọn là màu nâu đỏ nhưng không đỏ quá, mình nhìn bảng màu thì thấy tóc ở bảng chỉ hơi nâu đỏ khi ra ngoài nắng thôi chứ không đỏ lắm đâu. Mình đi làm nên mình cần 1 màu tương đối chứ đừng sặc sỡ quá..
    Qúa trình nhuộm thì mình thấy dập 2 lần, 1 lần là dung thuốc, còn 1 lần là dung tuýt nhuộm màu. Ah nói luôn là tóc mình đó giờ rất đen, đi nhuộm mấy tiệm khác màu nâu đỏ là không lên màu gì cả, chỉ thấy màu đen và ra nắng thì mới thấy ánh đỏ thôi.... Sau khi nhuộm màu phủ bóng thì thấy tóc mình mượt, bóng hơn ( mà theo anh chủ tiệm thì tóc uốn cần phải nhuộm tóc mới đẹp ) hầu như ai cũng khen, nhưng cá nhân mình thấy hơi quá đỏ phần đỉnh tóc đỏ nhiều hơn so với phần giữa và đuôi tóc.
    Mình mới nhuộm khoảng hơn 1 tuần, hiện tại thì gội đầu là ra màu đỏ, không biết còn ra đến bao giờ.. theo bạn mình nói thì nhuộm màu nâu đỏ, gội khoảng 2 tuần sẽ không còn ra màu nữa hy vọng lúc đó màu sẽ nhạt đi