Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Trích dẫn Gửi bởi Tata2008
    Cám ơn mọi người đã chỉ chổ giúp mình.hôm trước mình cắt tóc ở An Châu rồi.mấy hôm nay vì công việc cuối năm bận quá nên không tham gia diễn đàn được.mình hơi kỹ tính về vấn đề cắt tóc và chăm sóc da mặt.tóc mình vốn dĩ đã ngắn ,nếu không may cắt hỏng thì không biết làm thế nào.Salon An Châu mình thấy anh chủ cắt tóc cho mình rất hợp..với lại mình cũng rất tin tưởng khi bạn giới thiệu là salon An Châu ở hà nội chuyển vào.lúc trước ở hà nội thì mình hay cắt ở Tâm Loan 46 triệu việt vương.hôm trước lại cắt tóc hỏi chuyện Anh chủ tiệm hỏi mình ở Hà nội hay cắt tóc ở đâu ,mình bảo mình cắt ở Tâm Loan thì ra anh chủ tiệm là học trò của Tâm Loan hihi.vậy là yên tâm về khoản cắt tóc.tiện đây bạn nào cho mình hỏi chổ nào chăm sóc da tốt luôn nha.vào đây thay đổi thời tiết mặt mình nổi mụn nhiều quá rồi ah!
    Em cũng thấy nhiều người ở HN vào CT do thay đổi thời tiết bị nổi mụn, chị có hay trang điểm không?
    Thường đang bị mụn em chẳng dám ra tiệm chăm sóc da mà chỉ chăm sóc tại nhà, chị thử mua chai tea tree oil của TBS nhỏ 2-3 giọt để rửa mặt xem đỡ không,

Mình tính đi cắt tóc+duỗi phần trên+uốn phần đuôi tóc rồi nhuộm phủ bóng luôn ở An Châu nhưng k biết bao nhiêu tiền tại tóc mình cũng hơi dài.hix

Trích dẫn Gửi bởi NhoiPe
    Mình tính đi cắt tóc+duỗi phần trên+uốn phần đuôi tóc rồi nhuộm phủ bóng luôn ở An Châu nhưng k biết bao nhiêu tiền tại tóc mình cũng hơi dài.hix
    khoang 800k ban ah

minh quen mat la phu bong thi 600k+ nua.tai minh lam xoan het 400k va phu bong 600k ,chac toc ban cung khoang tam do thoi

Huhu, 10 năm tóc mình toàn anh An - chủ hiệu An Châu cắt. Thẩm mỹ về màu sắc, kiểu dáng mình hơi kém, cộng thêm tính lười nên lần nào ra hiệu cũng chỉ một câu "anh làm kiểu gì cho ổn và không phải mất thời gian chăm sóc là được". Giờ gần Tết mà đang loay hoay chưa biết phải đi cắt tóc ở đâu? Thấy một số chị bạn tranh thủ công tác SG xuống Cấn Thơ để anh An cắt tóc cho..

Cho mình hỏi tóc mình dài ngang lưng, tính đi uốn xoăn, kiểu thế này (gọi là gì nhỉ?)
    không biết bao nhiêu nhỉ? Mình sợ vào tiệm làm xong lại bị tính giá cao thì chết mất huhu
    Nếu nhuộm luôn nữa thì bao nhiêu nhỉ, ai từng đi cho mình xin thông tin với nha.

Trích dẫn Gửi bởi teaplus
    Cho mình hỏi tóc mình dài ngang lưng, tính đi uốn xoăn, kiểu thế này (gọi là gì nhỉ?)
    không biết bao nhiêu nhỉ? Mình sợ vào tiệm làm xong lại bị tính giá cao thì chết mất huhu
    Nếu nhuộm luôn nữa thì bao nhiêu nhỉ, ai từng đi cho mình xin thông tin với nha.
    Kiểu này gọi là xoăn ngọn bạn ạh! Bạn vào salon bảo làm xoăn ngọn cho em! Mang theo ảnh càng tốt nhé! Còn về giá cả thì hôm trước tớ làm hết 400k và nhuộm phủ bóng 600k cộng thêm tiền chấm chân là 200k.tổng thiệt hại 1200k.yên tâm vì salon An Châu tư vấn rất kỷ từng dịch vụ bạn ạh! Bạn uốn thôi ko nhuộm cũng được.thích nhất làm xoăn xong tóc của mình vẫn mềm và ông xã cũng khen

Trích dẫn Gửi bởi Lovetobelover
    Kiểu này gọi là xoăn ngọn bạn ạh! Bạn vào salon bảo làm xoăn ngọn cho em! Mang theo ảnh càng tốt nhé! Còn về giá cả thì hôm trước tớ làm hết 400k và nhuộm phủ bóng 600k cộng thêm tiền chấm chân là 200k.tổng thiệt hại 1200k.yên tâm vì salon An Châu tư vấn rất kỷ từng dịch vụ bạn ạh! Bạn uốn thôi ko nhuộm cũng được.thích nhất làm xoăn xong tóc của mình vẫn mềm và ông xã cũng khen
    uốn là 400k hả bạn? tóc ngắn hay dài j cũng vậy hả? mình định cắt và uốn lại đang phân vân không biết làm ở đâu