Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

mặt nạ giúp tóc mau dài. Ai có kinh nghiệm thì vào chia sẻ cho em với!!!

Nếu mà bạn muốn tóc mau dài thì mua dầu dừa về ủ tóc và massage da đầu, hiệu quả lắm. Có loại dầu dừa Tin vui giá tiền hợp lý mà dùng tốt, mình đang dùng để ủ tóc. Còn sữa chua thì nên dùng loại không đường thôi nhé, nhưng mà lưu ý một điều là dùng sữa dưỡng tóc xong thì gội lại thật kỹ nhé vì nó lưu lại mùi thiu thiu, khó ngửi lắm nên mình không dám dùng lần thứ hai.

Trích dẫn Gửi bởi Voi.xinh
    Nếu mà bạn muốn tóc mau dài thì mua dầu dừa về ủ tóc và massage da đầu, hiệu quả lắm. Có loại dầu dừa Tin vui giá tiền hợp lý mà dùng tốt, mình đang dùng để ủ tóc. Còn sữa chua thì nên dùng loại không đường thôi nhé, nhưng mà lưu ý một điều là dùng sữa dưỡng tóc xong thì gội lại thật kỹ nhé vì nó lưu lại mùi thiu thiu, khó ngửi lắm nên mình không dám dùng lần thứ hai.
    Nếu dùng loại có đường thì có sao ko chị. Vì mỗi lần mua fai vào siêu thị, lười quá

Đang ở
    Thanh Hóa
    Nghe nói muốn tóc dài thì dùng tinh dầu bưởi của thorakao đó bạn. Mình chưa dùng vì tóc mình sẵn đã dài lắm rồi. Nghe review về loại này tốt lắm đó.
    Mình thì đag muốn tóc dày cơ :Sad: có cách nào làm tóc dày lên k nhỉ? :Thinking:

tóc em cũng lâu mọc

Mọi người ơi e thấy cần kết hợp chăm sóc cả bên trong nữa nhé, ăn nhiều chất bổ xung chất cho tóc, từ nhỏ e thích ăn hải sản w các loại ốc nên tóc mau dài lắm, hơn 2 tháng là tóc ra hơn cả 1 ngón tay lun í, vì e có nhuộ m tóc nên tóc mới ra là nhìn rõ lun. W lại khi ngủ đừng buộc hay cột tóc gì cả, để tự nhiên thôi, và hình như gội đầu thường xuyên w thời tiết lạnh tóc sẽ mau dài hơn.

Trích dẫn Gửi bởi Cherry.Smile
    Nghe nói muốn tóc dài thì dùng tinh dầu bưởi của thorakao đó bạn. Mình chưa dùng vì tóc mình sẵn đã dài lắm rồi. Nghe review về loại này tốt lắm đó.
    Mình thì đag muốn tóc dày cơ :Sad: có cách nào làm tóc dày lên k nhỉ? :Thinking:
    chị thì dùng 2 lọ rồi mà chẳng có tác dụng gì cả, đc mỗi mùi thơm thơm lúc xịt thôi hix

Nếu bạn muốn dày thì dùng các loại dầu gội tốt mà có chữ Volume ấy. Kinh nghiệm của tớ là tóc sợi mỏng, nếu tìm được dâu gội volume tốt, từng sợi tóc sẽ to ra (nặng thêm) và thấy dày hơn. Còn không thì dùng tinh dầu mọc tóc, cho nó mọc ra thêm tóc mới.
    Thỉnh thoảng, tớ có dùng kem tạo nếp tóc (không khó chịu như keo xịt tóc đâu) nó cũng cho cảm giác tóc nhiều lên gấp rưỡi...(mình và người đối diện có cảm giác thế thôi, nhưng đếm sợi chắc ra vẫn như cũ)...

Trích dẫn Gửi bởi pnpa1203
    Tình hình là tóc em thuộc dạng cực lâu dài. Làm cách nào cũng không mau dài như người ta được. Đã thế dạo này còn bị rụng nhiều nữa chứ. Buồn hết sức. Các mẹ ai có kinh nghiệm chỉ cho em với nhé. Àh, nếu sử dụng sữa chua làm đẹp thì mình dùng loại có đường luôn được không ạ ?
    Mình chỉ thấy bạn mình dùng sữa chua không đường thôi bạn ạ !
    Bạn co thể dùng sản phẩm Bioken - Enfanti volume giúp dài tóc . Loại này chiết xuất từ thảo mộc nên yên tâm về chất lượng .Chúc bạn sẽ chóng dài tóc !:Rose::Rose::Rose:

dùng tinh dầu bưởi cũng giúp mọc tóc làm tóc dày hơn đó

Các Chủ đề tương tự

1. chia sẻ kinh nghiệm trị tóc rụng của bản thân - đã thành công
    Bởi lyvanhung trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 02-06-2015, 11:49 PM
  2. Chia sẽ kinh nghiệm nối tóc
    Bởi bepteddy trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-21-2014, 03:33 AM
  3. Ai có kinh nghiệm nối tóc ở Thảo Tây thỳ chia sẽ với em nhé
    Bởi akakavn trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-28-2014, 06:00 AM
  4. Chia sẻ kinh nghiệm chữa rụng tóc
    Bởi aiemranko trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 12-25-2013, 05:17 PM
  5. Top các nhà tạo mẫu tóc tại Hà Nội và những kinh nghiệm chia sẻ về tóc.
    Bởi baconsau.com trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 05-06-2010, 05:16 AM