Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Các chị xinh đẹp ơi, giúp em với

huhu, e phải kéo lên không là không ai trả lời em mất

chúc c sớm có mái tóc dài .. e cũng đang cần đây mà ở sg

Bạn ơi, mình đã nối tóc ở chị Huyền rồi, nhưng mà cũng lâu rồi bạn ạ. Hồi đó mình nối kẹp chì nhưng nhận xét là tóc nối ko đc đẹp và nhược điểm kẹp chì là bị bết keo ra tóc. Lúc tháo ra tóc như 1 búi rơm.
    Sau này thì mình nối tết của bạn Ngọc-Bạch Đằng. Mình để tóc 1 năm, vừa mới tháo ra. Tóc vẫn rất bình thường, chỉ bị rụng 1 ít thôi. Ưu điểm của bạn Ngọc là giá phải chăng (cả đầu là 1tr2 nối tết), tóc đẹp, nhiệt tình. Nhưng bạn ý chỉ nối thôi, ko làm xoăn hay nhuộm nên mình phải tự nhuộm ngoài và làm xoăn ngoài.
    Làm xoăn thì bạn có thể làm ở Minh Phương hay Tâm Loan. 2 chỗ này giá cao nhưng mà đẹp bạn ạ.
    Nếu bạn ko muốn tốn nhiều tiền thì ra Linh-Ngõ chợ khâm thiên. Chị này nổi tiếng lắm, rẻ mà chất.
    Còn nếu bạn muốn làm 1 lượt luôn thì Tanya Tân Ấp đi. Toàn hot girl ra làm thôi. Mình cũng chưa thử.

Mình xin góp ý về huyền key ngõ huyện. E nối cách đây 2 năm ở đó, vì thấy rầm rộ về khoản topic hoành tráng hùi đó, nhưng e thấy ko hài lòng mà đắt so với chất lượng, hồi đó e làm bà chị ko nối để em chị huyền nối, e nối kẹp chì ko đc cẩn thận mối nối nên bị bết keo như bạn trên cmt, và bộ tóc e chọn bị trộn 1 ít tóc rất xơ bị nhuộm đen lại cho đỡ xơ xác.
    Hôm e lên nối đông cực ấy, nhưng thấy cũng nghiệp dư và ko cẩn thận,
    Tóm lại ko hài lòng. Vài ý kiến nhỏ góp ý với chị nên chọn hàng khác

Em nghe tiếng Tanya nối đẹp lắm nhưng làm xoăn k tốt, mà lại thái độ với khách lắm. Em đang băn khoăn chỗ chị Huyền key này, chỗ Quang Minh ciputra với cả Tùng Paris. Chắc chắn các chị các mẹ trên này đi làm đẹp nhiều lắm. Giúp em với ạ.

mình cũng nối rồi, k đẹp ....sau phải tháo ra huhu

Thế có chị nào biết chỗ nào nối đẹp không ạ?

em đang định đi nối ở Huyền key đây. Con bạn thân em suốt ngày nối ở đấy. Chị Huyền đấy nối đắt phết đấy,chị ạ. 1 triệu/lạng. Nếu mà nhìn thì thấy cũng óng mượt còn chưa nối nên chưa biết. Em cũng đang tìm hiểu xem chỗ nào nối tóc ok vì bao lần toàn nối tóc kiểu linh tinh cũng chán. Có gì mình cùng trao đổi ^^

Các Chủ đề tương tự

1. Có ai xài huyết thanh dưỡng tóc chưa?
    Bởi doantuanvu trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-10-2015, 02:47 AM