Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

Các loại dầu gội và dưỡng tóc thảo dược

Chào mọi người!
    Xin hỏi có ai đã từng dùng dầu gội đầu hay dưỡng tóc thảo dược chưa ạ.Em thấy trên thị trường hiện có dầu gội dược liệu chống rụng tóc Thái Dương và dầu gội thảo dược Bảo Long.Đã chị nào dùng chưa ạ?Kết quả ra sao?Tóc em dầu và mỏng nên rất quan tâm đến các loại dầu gội thảo dược,kích thích mọc tóc.Ai nào quan tâm đến vấn đề này vào đây cho ý kiến nhé!!!:LoveStruc::LoveStruc::Kiss:

Bạn vào những topic về rụng tóc, mọc tóc có rất nhiều kinh nghiệm đấy!

Trích dẫn Gửi bởi numy88
    Chào mọi người!
    Xin hỏi có ai đã từng dùng dầu gội đầu hay dưỡng tóc thảo dược chưa ạ.Em thấy trên thị trường hiện có dầu gội dược liệu chống rụng tóc Thái Dương và dầu gội thảo dược Bảo Long.Đã chị nào dùng chưa ạ?Kết quả ra sao?Tóc em dầu và mỏng nên rất quan tâm đến các loại dầu gội thảo dược,kích thích mọc tóc.Ai nào quan tâm đến vấn đề này vào đây cho ý kiến nhé!!!:LoveStruc::LoveStruc::Kiss:
    Có em dùng đây mẹ nó ạ, em dùng của Bảo Long. Dạo này thấy tóc ít rụng, ko biết có phải do dầu gội hay do em kết hợp cả ủ dầu oliu nữa. Mẹ nó thử xem nhé.

Trích dẫn Gửi bởi numy88
    Chào mọi người!
    Có mình dùng dầu gội đầu thảo dược của Bảo Long đây (100k/hộp). Mới gội được 2 lần mà gầu quá trời luôn, tóc lại còn bị khô nữa chứ. Có lẽ da đầu mình không hợp.

mấy chị mua dầu gội Bảo Long ở đâu nhỉ? Nếu ở SG thì chỉ cho e với.

Mình đã thử dùng dầu gội Bảo Long thì k bị gàu nhưng mà gội thấy đầu cũng nhanh bẩn, có lẽ do tóc mình dầu. Nhưng dạo này mình kết hợp dùng lotion bưởi của thorako thấy da đầu có vẻ đỡ dầu hơn, tóc k bị bết lại nên trông cũng dầy dạn hơn.hi hi

Em vote năm sao cho cái Thái Dương chị ơi, mẹ em thích cực. Mà dầu Thái Dương trong Sài Gòn hiếm lắm nên cứ phải đặt nhà thuốc Mỹ Châu, đắt hơn giá gốc tới 11.000. Mẹ em đầu đang cực kỳ nhiều gầu và rụng tóc từng nắm nhé, hậu quả của dị ứng Pantene, vậy mà chỉ cần 1 gói dùng thử của dầu Thái Dương thôi đã hết sạch gầu. Sau đó là 4 ngày liên tiếp, trong khi em đi lùng sục Sài Gòn để kiếm mua, mẹ em không dám gội đầu vì sợ bị gầu lại, vậy mà vẫn không thấy tóc bết lại. Mà cách đây 1 tháng trong SG nóng khủng khiếp í. Thế mà tóc mẹ em vẫn tơi và thơm. Em không biết người khác dùng có dị ứng không chứ mẹ em mãn nguyện lắm :Battin ey:

mọi người thử sử dụng dầu gội thảo mộc nhé. 1 chai chri 160k mà tóc vừa dài lại vừa dày nữa.ko lo bị gàu luôn.tóc mình rất ít nhưng sử dụng thấy rất hiệu quả.và an toàn nữa.mọi người thử nhé. https://www.facebook.com/photo.php?f...type=1&theater

Bảo Long với Thái Dương loại nào tốt hơn ???

E dùng lee stafford. Tóc dày hơn mà dài nhanh lắm.