Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 8 của 8

Dầu gội + xả Garden,các mẹ cho em xin tí kinh nghiệm!!!!!

Chào các mẹ, hôm trước em đi cắt tóc ngoài hàng, thấy mấy chị, mấy cô gội đầu ở đấy bảo là dùng dầu gội và xả Garden tốt lắm, vừa mềm vừa mượt. Em đang định đổi qua dùng thử xem thế nào nên lên đây xin lời khuyên của các mẹ (tại cái chai của nó những 1100ml cơ ạ, mua về dùng ko hợp thì phí quá). Các mẹ nào dùng loại này rùi thì share cho em tí kinh nghiệm nhé! Thanks các mẹ nhiều ah!

Em mới dùng xả ,loại rong biển ý thì thấy mềm mượt,cả nhà đều thích.Hết hũ ý trót dại mua em hấp kensuko mà hối hận quá.Hết chai này nhất định quay lại garden.

Mình cũng đang dùng gội và xả garden đây, hic đúng là 9 người 10 ý nàg ạ. Nghe khen quá mình cũng ham hố mua về dùng, tóc mình cũng chẳng mềm hơn được bao nhiêu nhưng cái mùi của nó không được dễ chịu lắm.Hic, gội đầu xong mà chồng cứ bắt tránh xa chồng ra vì dầu gội như mùi dầu gió

Trích dẫn Gửi bởi loan nguyễn
    Mình cũng đang dùng gội và xả garden đây, hic đúng là 9 người 10 ý nàg ạ. Nghe khen quá mình cũng ham hố mua về dùng, tóc mình cũng chẳng mềm hơn được bao nhiêu nhưng cái mùi của nó không được dễ chịu lắm.Hic, gội đầu xong mà chồng cứ bắt tránh xa chồng ra vì dầu gội như mùi dầu gió
    hic, em cũng nghe có người bảo mùi của nó ko phải ai cũng thích, có người thì lại thích, bị nghiền lun nhưng mừ nếu giống mùi dầu gió thì cũng hãi thật

cá mình da đầu nhờn nên dùng garden thì thấy tóc suôn và lâu bết hơn, và mình thấy mùi cũng khá dễ chịu và bện mùi lâu phết nhưng cũng có ng ko thích mùi cho lắm, tốt nhất bạn nên gội thử vài lần ở quán rồi hãy mua về dùng vì chai khá lớn

http://www.*************/forum/showt...A3o-Free-Ship-!!!! <---- Bạn nào quan tâm có thể vào đây mua dầu này, Sp tốt cực

Cần lưu ý mẹ nó ơi vì rất dễ bị mua phải hàng tàu nhưng mác vẫn di made in germany. Hôm nay em ra mua chỗ người quen thì c ấy nói thế lun nên em mua loại khác dùng mặc dù cũng thích mùi garden lắm

e đang dùng và thấy rât tốt, tóc suôn mượt như ý luôn, nếu mẹ nào mua hàng chính hãng dùng ok còn bjo của tàu nhiều dùng ko ra sao cả. mẹ nào muốn dùng pm e 01689.337.335 e chỉ cho

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 03-27-2015, 09:50 PM
  2. hỏi kinh nghiệm chữa gáu ống, rụng tóc
    Bởi qatgroup trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-20-2014, 07:42 PM
  3. Các mẹ cho em kinh nghiệm trị tóc không vào nếp nha
    Bởi banghesaigon trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-18-2014, 05:26 PM
  4. Cho em hỏi về mặt nạ dưỡng tóc và kinh nghiệm ạ