Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Mình đã cắt của cô chủ. Tóc chả ra kiểu đầu gì. Cắt xong ép phồng, về nhà xẹp lép chả ai biết ép tóc ( chắc cũng do trước tóc mình cũng tương đối thẳng và mượt)
    Chẳng bao giờ quay lại!

Ôi khó nghĩ quá.............

chị ơi,chị nhuộm chỗ anh Hiếu bn xiền thế ạ em mới cắt ở đấy,công nhận anh ý nhiệt tình,cởi mở,chu đáo,đang định nhuộm mà chưa biết rổ giá thế nào,tóc em đầu vuông ngắn đến cổ thôi

Trích dẫn Gửi bởi Iris192
    chị ơi,chị nhuộm chỗ anh Hiếu bn xiền thế ạ em mới cắt ở đấy,công nhận anh ý nhiệt tình,cởi mở,chu đáo,đang định nhuộm mà chưa biết rổ giá thế nào,tóc em đầu vuông ngắn đến cổ thôi
    M cũng vừa nhuộm ở 15 Chùa Láng e arys giới thiệu, tóc mình cắt vic nhuộm nâu hạt dẻ giá 900K. Mà thấy a Hiếu nói nhà a í chỉ nhuộm INOA là dòng cao cấp nhất của Loreal thui, bóng dã man

Hic, mình cũng vừa cắt tóc, rồi ép phồng ở Hòa Ân đây nè, chán muốn chết luôn, híc, tóc mình đang vừa đẹp, mình chỉ có nhu cầu ép thui, vậy mà đến đó tư vấn rồi cắt tỉa lại cho mình thế nào mà giờ về nhà ai cũng chửi làm tóc ở đâu xấu tệ thế, đang đẹp thế cơ mà, tóc mình giờ ngắn ngủn, đúng là chả ra kiểu gì, bà chủ thì đông khách quá nên cũng mệt mỏi, nhân viên thì đông mà nhiều em chả biết gì. Đến chỗ chuyên nghiệp, bỏ tiền ra theo kiểu chuyên nghiệp nhưng lại được toàn các em học việc, thiếu nhiệt tình (tâm lý đi làm thuê mà) phục vụ. Bà này mở ra quy mô thế chỉ để làm được số lượng nhiều, chặt chém nhiều tiền, chứ **** quan tâm gì đến chất lượng, mà có muốn quan tâm cũng chả được. Nói tóm lại là đừng dại gì mà đến hàng này làm, vừa mất nhiều tiền mà mang bực vào người, rồi mái tóc cũng chả đẹp gì.

Trích dẫn Gửi bởi me_zinzon
    Hic, mình cũng vừa cắt tóc, rồi ép phồng ở Hòa Ân đây nè, chán muốn chết luôn, híc, tóc mình đang vừa đẹp, mình chỉ có nhu cầu ép thui, vậy mà đến đó tư vấn rồi cắt tỉa lại cho mình thế nào mà giờ về nhà ai cũng chửi làm tóc ở đâu xấu tệ thế, đang đẹp thế cơ mà, tóc mình giờ ngắn ngủn, đúng là chả ra kiểu gì, bà chủ thì đông khách quá nên cũng mệt mỏi, nhân viên thì đông mà nhiều em chả biết gì. Đến chỗ chuyên nghiệp, bỏ tiền ra theo kiểu chuyên nghiệp nhưng lại được toàn các em học việc, thiếu nhiệt tình (tâm lý đi làm thuê mà) phục vụ. Bà này mở ra quy mô thế chỉ để làm được số lượng nhiều, chặt chém nhiều tiền, chứ **** quan tâm gì đến chất lượng, mà có muốn quan tâm cũng chả được. Nói tóm lại là đừng dại gì mà đến hàng này làm, vừa mất nhiều tiền mà mang bực vào người, rồi mái tóc cũng chả đẹp gì.
    c ơi tóc c có bị hỏng ko? ở đây e thấy là chuyên làm hóa chất, mà cũng lâu năm, đúng là nhiều nhân viên thật. Bạn em đến đó làm xoăn, cũng phải cuốn 2 lần, vì lần đầu đc cái đứa học việc nó cuốn cho, chẳng ra kiểu gì nên phải làm lại. Nhưng tóc bạn e ra kết quả cũng đẹp và không bị hỏng gì cả.

mình cũng có lần đến ép phồng ở đấy. nhưng chả phồng tẹo nào, thậm chí còn thẳng đuột. Chỗ cô Hòa Ân đấy hồi mới mở thì làm đc+ nhiệt tình. Nhưng về sau lúc bắt đầu đông khách thì chất lượng ngày càng kém, của hàng chật, nhân viên nhộn nhạo, cãi nhau ầm ĩ nhức đầu kinh khủng. Hôm mình ép phồng thì đc 1 cô già già làm cho còn có vẻ cẩn thận chứ nhìn sang bên cạnh cũng có 1 bạn đang ép thì thấy nv làm ẩu kinh khủng cứ như làm cho xong ý.

Hic, bận quá nên giờ mới vào zoom thấy bạn hỏi. Tóc mình không bị hỏng nhưng tình hình là tóc mình giờ đang 1 bên cụp bên vểnh ra đây bạn ạ. Chán quá, định đi cắt lại nhưng sợ ngắn quá giờ sửa lại cũng khó. Giờ đi đâu cũng mất tự tin vì quả đầu HÒA ÂN này. Hic đúng là tiền mất tật mang, cái quần cái áo xấu thì vứt đi được, chứ tóc xấu thì vẫn phải chịu, khổ thật.

Đang ở
    Thanh Hóa
    vừa đắt vừa xấu,đã thế để cả nhân viên đang học việc cắt cho khách xấu như điên,mà mình thấy cách chia tóc để cắt cũng khác mọi chỗ, cảm giác cắt thế nó k đẹp sao ý,nói chung đến một lần tạm biệt luôn.

ban thu toi
    i Salon Louis 145 Phao Dai Lang di minh lam o di cung dep lem.