Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 8 của 8

Điạ chỉ làm tóc đẹp chỗ nào tại Hà Nội ?

Tình hình là gần tết rồi, em muốn đi làm tóc, thay đổi tý. Nhìn mấy bạn làm tóc nhìn xinh mà mình ghen tỵ quá. Chắc là dịch vụ này có nhiều người làm rồi, nên tư vấn giúp em cái.làm tóc mềm trông tự nhiên ấy, cho em hỏi là nếu làm tóc như thế có mất công chăm sóc nhiều không? và chăm sóc như thế nào? Mong phản hồi từ mọi người

Mn ở đâu HN vậy? ở đâu thì mí tìm địa điểm gần mà đẹp mn ah. e ở Cầu giấy nên hay qua salon Nguyễn Tiến ở 81 Tô Hiệu làm, salon dùng thuốc loreal của Pháp nên yên tâm mn ah

hay vậy, mình ở ngoại thành hà nội, nhưng mà vì cái đẹp thì chỗ nào chả mò đến được

có bạn nào biết salon Hà My ở Trần Quý Kiên,Dịch Vọng va Trần Đăng Ninh chuyển đi đâu rồi không...chỉ giúp mình với

mình làm tóc ở đây gần chục năm rồi...bận đi làm mấy tháng không qua...đến không thấy đâu nữa cả..

mẹ ra hệ thống vivi, monaco, thảo tay...nhiều lém..

Mình hay làm tóc trên calvin anh tú 32 cửa nam, làm nhiều chỗ rồi nhưg thấy hàg này ổn nhất. Nhuộm xoăn thoải mái k bị hỏng tóc, hàng này chuyên về phục hồi tóc, làm tóc ở đây xong sờ sướng tay lắm, mỗi tội giá hơi chat mà nó đag có km từ h đến hết thág 1, làm gì cũg chỉ mất 980k thôi
    Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

Đang ở
    71 nguyễn chí thanh
    giờ lày ra salon chờ ít nhất là 2h mới có thợ làm cơ, đông nghộp !!!