Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Các mẹ hay uốn nhuộm tóc giúp em với!

Các mẹ ơi, em đang muốn thay đổi kiểu tóc, em chưa nhuộm uốn tóc bao giờ, các mẹ tư vấn giúp em với, em muôn uốn trước, nếu đẹp thì không nhuộm, vì em k thích nhuộm, không biết uốn trước rồi nhuộm sau có OK không à các mẹ? Có mẹ nào biết cái WOM hair salong Triệu Việt Vương không? Em đang ngâm cứu cái voucher cắt + uốn ở đó, mà là uốn lạnh, tóc em dày lắm, uốn lạnh liệu có ok không nhỉ? các mẹ nhiều kinh nghiệm tư vấn em với nhé! thanks các mẹ

thường thường thì uốn trước nhuộm sau chị ạ . chứ làm ngược lại sợ bị bay màu thuốc. em thì nghĩ tóc đen dài thẳng thì rất đẹp , còn đã uốn thì nên nhuộm vì tóc uốn xoăn mà giữ màu đen nguyên thủy thì sẽ già. em uốn xong 1 tháng mới nhuộm để giữ tóc.chị dưỡng nhiều vào vì uốn làm tóc khô lắm đấy còn ở triệu việt vương thì em mới thử ở salon tâm loan thôi, chị đi làm xong thì cho em xin cái review chị nhé, em cũng định tết cải tạo đầu tóc tí đón xuân. hi hi chúc chị có 1 mái tóc đẹp.

Cô em làm thợ cắt tóc nên em cũng có một vài kinh nghiệm . Chị nên uống trước nhuộm sau chị ạ, uốn xong tóc nó đang yếu mà nhuộm luôn thì làm tóc nó hư tổn nặng hơn. Làm như vậy tóc nhanh chẻ và gẫy lắm, một thời gian sau là tóc xơ xác cả. Vậy nên tốt nhất uốn xong nên đợi một thời gian mới nhuộm. Mà chị nên làm xoăn giả xem có hợp k mới làm xoăn thật chứ em thấy mấy chị cứ làm xoăn xong thấy bị già rồi vài hôm lại quay lại duỗi ra, tốn kém mà hại tóc lắm.
    Còn làm xoăn xong thì phải chịu khó dưỡng và chăm sóc kỹ càng hơn. Chị mua mấy sản phẩm chăm sóc tóc có thương hiệu một chút mà dùng cho tóc nó đẹp.

Mình thấy chỉ cần cắt tóc ngắn và nhuộm màu hơi sáng 1 tẹo là ổn rồi. Không nên uốn tóc vì tóc uốn chỉ để ngắm thôi, chứ đụng zô là xơ xác và khô queo à, đã thế còn pải mất công chăm sóc nhiều lắm

Chao ban. Minh chia se 1 so kinh nghiem. Toc ban chua su dung hoa chat nen minh khuyen ban dung nen mua voucher lam toc giam gia tren 50% no toan dung thuoc deu lam cho cac ban. Nhan vien cua minh cug vao hotdeal thay salong toc vivi o 245 To hieu giam 90% dua nhau di mua lam xog 1 ngay toc bong xu trong khong kac con ngo. Cac ban nghi don gian the nay nay. lam toc o cac salong thuong hieu nhu vay thi duong nhien gia no cug phai tuong xung voi thuong hieu. Minh lam toc o ViVI voi gia 3trieu 800k va no ban tren hotdeal giam gia con 99k. Day la 1 cau hoi cac ban co nen quyet dinh mua de lam dep. Va khuyen tat ca moi nguoi khong nen mua san pham lam dep cua hotdeal hay muachung. Chi mua an uong la chuan nhat. Mach ban dia chi lam toc. Minh cungduoc cac ban tren dien dan mach thoi va minh da toi day lam 29 duong k3 cau dien . Toc hoang anh. Minh lam duoc 2 thang roi. Toc minh rat dep. Minh thay chi ay lam toc xoan va ep cup rat dep. Gia vo cung bat ngo. Nhu gia sv. Chuc ban co mai toc dep

Trích dẫn Gửi bởi mongconmauve
    Chao ban. Minh chia se 1 so kinh nghiem. Toc ban chua su dung hoa chat nen minh khuyen ban dung nen mua voucher lam toc giam gia tren 50% no toan dung thuoc deu lam cho cac ban. Nhan vien cua minh cug vao hotdeal thay salong toc vivi o 245 To hieu giam 90% dua nhau di mua lam xog 1 ngay toc bong xu trong khong kac con ngo. Cac ban nghi don gian the nay nay. lam toc o cac salong thuong hieu nhu vay thi duong nhien gia no cug phai tuong xung voi thuong hieu. Minh lam toc o ViVI voi gia 3trieu 800k va no ban tren hotdeal giam gia con 99k. Day la 1 cau hoi cac ban co nen quyet dinh mua de lam dep. Va khuyen tat ca moi nguoi khong nen mua san pham lam dep cua hotdeal hay muachung. Chi mua an uong la chuan nhat. Mach ban dia chi lam toc. Minh cungduoc cac ban tren dien dan mach thoi va minh da toi day lam 29 duong k3 cau dien . Toc hoang anh. Minh lam duoc 2 thang roi. Toc minh rat dep. Minh thay chi ay lam toc xoan va ep cup rat dep. Gia vo cung bat ngo. Nhu gia sv. Chuc ban co mai toc dep
    mẹ nó nói chuẩn quá =,.= may quá e cũng đang định làm 1 gói nhuộm dưỡng ở đó, tóc e vừa mới uốn xong hiuhiu khô lắm ạ, mà giá cả nhuộm ở hoàng anh thế nào hả mẹ nó? hihi nhà e ở Xuân Đỉnh, mẹ nó cũng ở Từ Liêm à

Mình làm nhân viên đc 7 năm rồi .. chẳng bao h mình đi quảng cáo cho salon nao ca ma đơn giản llà salon nào mình thấy đẹp thi mình bảo mọi ng .. bạn muốn Uốn đến 13 ĐINH LỄ găp a Khoa ..đỉnh của đỉnh luôn
    uốn trc nhuộm sau mói la đúng bạn ạ . k biij phai màu bạn nên biết những dòng thuốc nhuôm nao xin đung ham rẻ
    bạn đến salon 34 châm cầm phủ doãn salon Nga . nhuộm khỏi nghĩ luôn . thuốc vô vàn hàng xịn cho bạn chọn giá cũng k đắt đâu . tầm 5.6 trăm la cùng ..

theo mình uốn xong rùi nhuộm bạn ah, vì uốn xong ko nhuộm màu nhìn già lắm

An toàn và đơn giản nhất mẹ mua cái mái kẹp về tự uốn giả là ok ngay.

Mình thấy bạn đừng nên uốn vì nếu uốn tóc có thể bị hư tóc và việc chăm sóc mệt lắm!
    Cứ để tự nhiên thì thấy hay hơn

Các Chủ đề tương tự

1. Nhuộm tóc bằng thuốc nhuộm Inoa của Loreal
    Bởi thaonhi12 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-10-2014, 07:59 AM