Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Salon Uốn xoăn, nhuộm tóc đẹp giá phải chăng tại Hải phòng ở đâu

Tình hình là rất tình hình em sắp đi làm và muốn chỉnh trang lại về tóc tai một chút nhưng chưa có địa chỉ nào yên tâm để làm tóc cả, có đưa bạn nó giới thiệu rồi nhưng vẫn muốn các mẹ tư vấn có mẹ nào ở HP tư vấn em với nhé!

Dear mẹ troixanhxanh em thấy chỗ Hair Salon RYO - 40 Hai Bà Trưng (cát dài) ở hải phòng làm tốt lắm đấy, mẹ ra đó mà thử chương trình khuyến mại thì mẹ vào web của nó mà tra hoăc gọi điện trực tiếp tới đó mà hỏi. Giá phải chăng mà nhuộm, uốn nóng tại đó thì đẹp đó.
    Em cũng làm ở đó thường xuyên, mà nói chung là mẹ nó sắp đi làm lại sau sinh và trời cũng sắp vào hè rồi thì nhuộm tóc và làm xoăn ngắn cho trẻ như em đây này!
    Dear vài kinh nghiệm chia sẻ

Trích dẫn Gửi bởi vitbau_tocxu
    Dear mẹ troixanhxanh em thấy chỗ Hair Salon RYO - 40 Hai Bà Trưng (cát dài) ở hải phòng làm tốt lắm đấy, mẹ ra đó mà thử chương trình khuyến mại thì mẹ vào web của nó mà tra hoăc gọi điện trực tiếp tới đó mà hỏi. Giá phải chăng mà nhuộm, uốn nóng tại đó thì đẹp đó.
    Em cũng làm ở đó thường xuyên, mà nói chung là mẹ nó sắp đi làm lại sau sinh và trời cũng sắp vào hè rồi thì nhuộm tóc và làm xoăn ngắn cho trẻ như em đây này!
    Dear vài kinh nghiệm chia sẻ
    cám ơn mẹ vịt bầu nhiều nhiều, lúc chiều chát hỏi mẹ xong thì con em nó cho cái thẻ quà tặng tại đó em thử luôn rồi nhé! ổn đó mẹ ạ, tinh thần phục vụ em thấy thân thiện rất ok, cám ơn mẹ nó nhiều nhé, em có thẻ member rồi đó!

Trích dẫn Gửi bởi troixanhxanh
    Tình hình là rất tình hình em sắp đi làm và muốn chỉnh trang lại về tóc tai một cút nhưng chưa có địa chỉ nào yên tâm để làm tóc cả, có đưa bạn nó giới thiệu rồi nhưng vẫn muốn các mẹ tư vấn có mẹ nào ở HP tư vấn em với nhé!
    Dear Troixanhxanh
    Bạn vào trang Facebook bên dưới tham khảo nhé! http://www.facebook.com/CuongNguyenHairDesign

Em thử chỗ Ryo này thấy được lắm. Mà bên ấy mới kết hợp với Number Three và Tigi về dòng sản phẩm chữa trị phục hồi tóc. Em cũng mới làm xong, tóc te tua mà làm xong thấy khác hản. ^_^

Mình mới ra HP đợt vừa rồi, có cái tiệm tóc của cậu này uống xoăn và nhuộm vừa rẻ vừa đẹp, mỗi tội tiệm hơi xa. Tiệm này hình như mới mở thì phải, nghe nói cậu này trước làm thợ chính ở tiệm Hoàng Nga- Cát Dài. Mình nhớ địa chỉ ở 32 An Kim Hải, quên mất tên chủ tiệm hehehe

thím vào trong chợ con hỏi hàng cô yến nhé, cô ấy làm tốt lắm giá rẻ nữa , trước mình làm ở đó 200k 1 đầu uốn.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 03-21-2015, 06:01 AM
  2. Làm xoăn + nhuộm
    Bởi hunghalink trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-26-2014, 03:31 PM
  3. Ép tóc ở đâu đẹp mà giá phải chăng
    Bởi tnets111 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 05-27-2014, 05:04 PM
  4. TƯ VẤN địa chỉ cắt tóc đẹp mà giá phải chăng ở hà nội
    Bởi matbuon151 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 09-24-2012, 04:28 AM
  5. Tư vấn cắt tóc đẹp, nhuộm tóc đẹp, uốn xoăn đẹp cho các chị.
    Bởi ngocsandaiviet trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 11-01-2010, 05:55 AM