Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Bạn dùng dầu gội Thái Dương xem có hết k
    Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

nếu chị bị rụng tóc chị thử dùng oil bady đi, ban đầu thử ít thôi nếu hợp hãy gội thường xuyên. e đang dùng thấy ổn đấy.

Chị dùng dầu klorane của pháp đó,la dầu gội thảo dược nên an toàn hơn. Rồi chị ủ tóc với trứng gà với tinh dầu bưởi nữa, sẽ giảm hẳn đó chị

mình nghe đứa bạn chỉ là dùng dầu dừa với nước gừng tươi trộn đều rồi ủ qua đêm, làm cả tháng rồi vẫn k hiệu quả, mình cũng dùng dầu thái dương rồi nhưng k đỡ. Mà tóc lại còn khô nữa. con oil baby và klorane thì mình chưa dùng bao giờ.
    klorane
    Xem thêm: Xin tư vấn cách khắc phục rụng tóc
    Nguồn: Webtretho.com
    klorane
    Xem thêm: Xin tư vấn cách khắc phục rụng tóc
    Nguồn: Webtretho.com

Dầu gội thì vì n thiên nhiên không có hoá chất nên e thấy yên tâm vì giờ dầu gội mà vn sản xuất nói thiệt là e thấy sợ lắm chị. Chả có tác dụg mà nhiều khi dùng lại còn bị rụng hay bị gàu. E mua trực tiếp bên mĩ nên chất lượng tốt. Tuy la mắc, nhưng mà tốt hơn chứ k sau này e sợ bị hói lẵm,tóc r trước nhiều mà rụng qá nên phải mua lại toàn bộ để dưỡng lại. E chưa dùn baby oil nên e kung không biết nó có tác dụng không, nếu chị có đk chị nên mua dầu gội thảo dược hoặc những hãng của nhật, an toàn. Với chị nên ủ tóc băng tinh dầu bưởi.hiệu quả cao đó chị, trước mỗi lần chải tóc chắc e phải rụng cả chục sợi, co khi hơn, ma giờ cũng giảm đi chút ít, nhưng mà phải kiên trì, vì đều là tự nhiên nên phải từ từ

Bây jo tóc mình gội xong rụng quá trời chả hiểu sao nữa, đổi mấy lần dầu gội nhưng k cải thiện , chắc mua Bồ kết về nấu gội đầu quá. Mai mốt trọc hết nguyên đầu chắc đi tu lun quá. Huhuhu chị nào bán trái Bồ kết ko chỉ em mua về e nấu gội đầu thử xem
    Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone