Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Trên đường Lương ĐÌnh của (gần chỗ mấy hàng bánh giò) có 1 hàng vẽ móng chân tay, mần ăn có vẻ pro, giá 30k/bộ nhưng nếu em đánh thêm lớp dưỡng móng (chị chẳng hỉu để làm gì) thì họ charge thêm 20k nữa, total là 50k, trông ổn. Chủ hàng là một chị béo quay mặt hơi lì lì, cơ mà vẽ đẹp!!

Trích dẫn Gửi bởi mẹ Bống xinh
    các mẹ chăm chỉ làm đẹp ơi ,làm ơn chỉ giùm em ở HANOI chỗ nào vẽ móng đẹp , giá cả hợp lí , mẹ nào có địa chỉ quen giới thiệu cho em , cụ thể về địa diểm , giá cả.Em xin cảm ơn.
    Trước em hay vẽ của 1 chị ở phố Mai Hắc Đế, có 15k thôi, không biết bây giờ bn, cũng được. Đi từ đằng Lê ĐẠi Hành lại bên tay phải khoảng 5-6 nhà, ở trong ngõ

Trích dẫn Gửi bởi mẹ Bống xinh
    các mẹ chăm chỉ làm đẹp ơi ,làm ơn chỉ giùm em ở HANOI chỗ nào vẽ móng đẹp , giá cả hợp lí , mẹ nào có địa chỉ quen giới thiệu cho em , cụ thể về địa diểm , giá cả.Em xin cảm ơn.
    51 Nguyễn Siêu, vẽ cực đẹp mà giá lại hợp lý. Hỏi Chị Hồng - Em Trang

Trích dẫn Gửi bởi mequangcoi
    Trên đường Lương ĐÌnh của (gần chỗ mấy hàng bánh giò) có 1 hàng vẽ móng chân tay, mần ăn có vẻ pro, giá 30k/bộ nhưng nếu em đánh thêm lớp dưỡng móng (chị chẳng hỉu để làm gì) thì họ charge thêm 20k nữa, total là 50k, trông ổn. Chủ hàng là một chị béo quay mặt hơi lì lì, cơ mà vẽ đẹp!!
    Cám ơn bác , nhưng theo em thì 30k vẫn chưa phải là hợp lí bác ạ , chắc tại em ki bo quá , hihi.

Đang ở
    33 Nguyễn Văn Linh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
    Mình cũng vừa vẽ vọt đây, mẹ nào khu vực Giải phóng, Minh khai thì qua cửa hàng 315 Giải phóng đi, mình thấy giá cả rẻ mà vẽ tương đối chuẩn đấy.
    Em vẽ tên là Hồng đt: 8694785

Trích dẫn Gửi bởi Proud-of-you
    Mình cũng vừa vẽ vọt đây, mẹ nào khu vực Giải phóng, Minh khai thì qua cửa hàng 315 Giải phóng đi, mình thấy giá cả rẻ mà vẽ tương đối chuẩn đấy.
    Em vẽ tên là Hồng đt: 8694785
    Giá rẻ là bao nhiêu đấy hả mẹ cháu :3:

@POY: Oanh ơi nhắn tin mãi chẳng thấy đi làm mặt gì cả?

Giời ơi bác Minh ơi, hộp thư của em nẫu không chịu được, vừa nhắn được tin cho bác giờ lại "đơ" hay sao ý.
    Chị Minh ơi! Các buổi trưa em chỉ nghỉ được 1h thôi mà từ cơ quan em về đó xa quá chị à!

Quên em lại lạc chủ để mất rồi.
    Em đi vẽ móng ở đó, giá trung bình là 20.000đ các mẹ ạ!