Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    nhà bạn ở đâu, o trên đường Hoàng hoa thám, chỗ cắt xuống đường Liễu giai y, co hàng vẽ móng bé xíu nhưng vẽ đẹp lắm ma giá co 20K thôi, em hay vẽ ơ đó.banj thử qua đó xem

Trích dẫn Gửi bởi Proud-of-you
    Quên em lại lạc chủ để mất rồi.
    Em đi vẽ móng ở đó, giá trung bình là 20.000đ các mẹ ạ!
    Không biết đây đã là giá sàn chưa nhỉ nhưng mình thấy thế cũng OK quá rồi

Có 1 chỗ siêu rẻ đây ạ, phố Nguyễn Văn Tố (gần chợ Hàng Da): 12.000. Cửa hàng thì tồi tàn thôi (ko cửa kính, điều hoà hoành tráng đâu ạ) nhưng đông lắm. Em vẫn hay vẽ ở đó, nhưng em khuyên chân thành nếu mẹ nào ra đấy làm móng và vẽ móng thì nên mang bộ kìm của mình đi vì ở đó đông, nên cứ cảnh giác là hơn. Em thấy với giá 12k thì chất lượng có vẻ hợp lý, có lẽ ko được đẹp long lanh như các chỗ 20-30k, nhưng so chất lượng với giá thì ổn

Trích dẫn Gửi bởi New
    nhà bạn ở đâu, o trên đường Hoàng hoa thám, chỗ cắt xuống đường Liễu giai y, co hàng vẽ móng bé xíu nhưng vẽ đẹp lắm ma giá co 20K thôi, em hay vẽ ơ đó.banj thử qua đó xem
    Chỗ 51 Nguyễn Siêu soa mình tìm mà không thấy nhỉ? Chỉ thấy 1 CH may thôi.
    Còn chỗ ở Hoàng Hoa Thám mình vừa thử xong, công nhận vẽ đẹp, giá phải chăng 35.000 cả bốn vó luôn! :4:

Trích dẫn Gửi bởi lientk
    Còn chỗ ở Hoàng Hoa Thám mình vừa thử xong, công nhận vẽ đẹp, giá phải chăng 35.000 cả bốn vó luôn! :4:
    Rẻ nhỉ, mình vẫn vẽ ở Cao Bá Quát 40K/bộ, hóa ra đắt gấp 2 ở đây. Tuy nhiên chỗ mình hay làm rất ưng, chỉ hơi buồn cười là thợ sửa tốt nhất lại là nam :4: Mình nhớ có lần cậu ấy bảo "Em không nhận ra chị, nhưng em nhận ra tay chị"

Trích dẫn Gửi bởi lientk
    Chị ui, chỉ cụ tỉ cho em xem ở Hoàng Hoa Thám là ở đoạn nào chị, có gần nhà em ko ạ ?

Trích dẫn Gửi bởi ngaminh
    Chị ui, chỉ cụ tỉ cho em xem ở Hoàng Hoa Thám là ở đoạn nào chị, có gần nhà em ko ạ ?
    Nga à, mẹ cháu bắt đầu tân trang làm đẹp trở lại đấy hả? :4: :4:
    ở gần chỗ rẽ xuống Liễu Giai ý, nếu đi từ chợ tam đa thì ở bên tay phải đường, còn đi từ phía nhà em thì bên tay trái đường, có troe biển đấy em để ý 1 tý là tìm được ngay, hình như số 300 thì phải. Em thử đi nếu đẹp thì bảo chị lần sau chị còn làm tiếp nhé..... :4: :3:

Chiều nay em vừa đi vẽ móng, và gắn đá vì thấy chủ cửa hàng bảo đang mốt mà. Hứng chí nên cũng gắn luôn cho sành điệu, đến lúc trả tiền cũng sành điệu luôn các chị à, 150k/bộ (30 viên đá và 1 số hạt trang trí nữa), không biết có đắt không nhỉ, mọi lần em vẽ thì chỉ hết có 30k thôi.

Trích dẫn Gửi bởi lientk
    mai em phải thử 1 phát :4:. Mọi khi em toàn gọi người về nhà gắn đá thì 40 còn vẽ không thì 20 cứ 15 ngày lại làm 1 lần. Làm cả năm rồi nên thợ cũng hết mẫu, và chắc là làm nhiều quá nên cũng chán.

Trích dẫn Gửi bởi Kiến càng
    Có 1 chỗ siêu rẻ đây ạ, phố Nguyễn Văn Tố (gần chợ Hàng Da): 12.000. Cửa hàng thì tồi tàn thôi (ko cửa kính, điều hoà hoành tráng đâu ạ) nhưng đông lắm. Em vẫn hay vẽ ở đó, nhưng em khuyên chân thành nếu mẹ nào ra đấy làm móng và vẽ móng thì nên mang bộ kìm của mình đi vì ở đó đông, nên cứ cảnh giác là hơn. Em thấy với giá 12k thì chất lượng có vẻ hợp lý, có lẽ ko được đẹp long lanh như các chỗ 20-30k, nhưng so chất lượng với giá thì ổn
    bây giờ ai cũng phải có kìm riêng chứ không SIDA hết thì chết :4: :4: :4: